Hàng miễn phí

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi them_lon, 6/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. them_lon

them_lon Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Lâu rồi ko về hp nên trưa hôm qua tranh thủ ra ds đòng gạch,2 phát luôn nhé...ôi sưống con chim.Vô tình mình tâm sự nói chuyện với e hàng thì dc e nó kể rằng đang rất cô đơn muốn kiếm một a ở hp để lương tựa tình cảm(ko cần tiền nhé),e nó nói mới ở thanh hoá ra làm dc 2tháng,mới 17t thôi,tên kim anh,nói chung nhìn rất kute.....thông số kĩ thuật như sau
    vú to,bóp thik tay,còn chắc
    dáng dây có eo
    lôn đẹp chưa xuống cấp,còn đỏ
    e này ăn nói rất ngoan và hơi trẻ con 1 chút và rất thật thà chứ ko lươn lẹo như những con hàng khác ở ds
    Nên ae nào muốn dc địt ko mất tiền mất công thì đóng góp cho e nó chút tình cảm(cho dù giả dối) như vậy là e nó vui rồi và phục vụ nhiệt tình.Mình ko sống ở hp nên có hứa sẽ giúp e tìm 1người làm bạn với e này nên post lên để dê già,đê non dc bít..ai thik ăn nhanh mà ko mất của mất công thì comment lên 4rum mình share số fone cho..........nếu ai đọc topic này ko cần thank đâu nhé

ngai_cham_va_hp80 thích bài này.
  2. longdaihp

longdaihp Còn trinh Verified
    61/113

Bác cho xin thêm thông tin về em này được ko, quan trọng nhất địa điểm e làm, và tên của em để gọi cho dễ

3. fantasy_ensure

fantasy_ensure Biết Quay Tay Verified
    97/113

Bác bảo không cần thanks nhưng em vẫn thanks để chờ PM của bác! Cho em địa chỉ và số em nó nhe!
    Thanks pro lần nữa/

4. langduhp

langduhp Dân Chơi Verified
    97/113

xin 1 suất, đảm bảo langdu sẽ làm em ấy hài lòng cả về tính cách, phẩm chất lẫn ngoại hình

thanks

5. 1conronglon2conronglon

1conronglon2conronglon Mất Trinh Verified
    97/113

cũng 1 chủ thớt cái mã số của em nó tại DS rồi rước về làm cái xem sao nhẩy,thanks thanks

6. hmnchp

hmnchp Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Lưu ý các bác pang e này xong nhớ thu lại cái găng chứa chất nhờn đặc sệt mầu trắng,rồi tự tay mà đem tiêu hủy nhé,kẻo khoảng 2,3 tháng sau e nó vác cái bụng lùm lùm đến cửa nhà mà bắt đền,đòi chịu trách nhiệm thì khốn,gia đình các bác vốn gia giáo,nề nếp nên càng soi ADN càng thấy của con trai mình thì ặc ặc,(chuyện này e đã từng chưng kiến,hài VCL nhưng mà có thật 1000%) kekeke,e nghe bác chủ thớt nói vậy đoán chắc e nó muốn lấy chồng rồi,âu cũng là lẽ thường của kiếp lưu lạc Đồ Sơn
    Nói gần nói xa cuối cùng lại nói...thật,bác chủ thớt cho em cái số cũng như hướng dẫn sủ dụng của e nó nhé,càng nhiều vợ e càng thích,khèkhè

7. missyou18

missyou18 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    247/339

ko biết hàng họ ra sao
    nhưng mà em là em cũng xin đặt 1 xe xích lô gạch
    pm vào inbox cho em nha pac

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/