PIC Hằng GV - Chỉ 1 chữ... "dâm"

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi boy_HCM_86, 4/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. boy_HCM_86

boy_HCM_86 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Đi nhậu với thằng bạn, nó share cho 1 e, bảo là 500k/h. Ok, thế là gọi liền, lên phòng e bảo 500k/1sh, 700k/2sh :confused:. Chắc lâu rồi thằng bạn mình ko cập nhật giá cả đây mà :(

E này chỉ có 1 từ để diễn tả: "dâm", àh ko, 2 từ mí đúng "quá dâm". Mịa nó, đang xĩn muốn chết, lên gặp e nó đi đường lưỡi cả người mình, nào là BJ, đá bi... ko đỡ nỗi, xém out luôn :crazy:

Mình mí vửa mò mò e nó tí xíu đã ướt nhẹp, trong lúc mò e nó còn bảo: thọc ngón tay vào đi a ơi :shocked:, ưh thì a cho ngón tay vào đây, cho vào rồi e lại tiếp tuc bảo: chọt nhanh lên a ơi... Ối mẹ ơi, mới nhậu xong nghe e nói tỉnh cả người :drool5:

Thế là mình cũng chọt chọt 1 hùi ướt nhẹp, đc 1 lúc tui bảo đeo bao vào e ơi, e nó lại hỏi "sao a ko hun bướm e" :skep:, a chịu hết nổi rồi trả bài thôi e ơi (bướm e chưa gì chèm nhẹp a ớn quá e ơi :biggrinjester:)

Hix... Đeo bao vào e lại tạo đủ thế cho mình chơi, nào là chơi đứng, chơi nằm, chơi ngồi, doggy... ôi thôi, a van e :dupe:. A e nào chưa biết nhiều kiểu FUCK bảo đảm gặp e này sẽ update kỹ năng đc liền :lol:.Chơi gần 1h mệt cả người, ráng lếch về nhà report cho a e 1 phát

Nói tóm lại 1 câu thật tình, với mức giá đó a e lx chúng ta co thể check đc 1 e xinh hơn, nhưng nói về service và mức độ dâm thì chắc là khó có ai mà qua đc e này... Ai thật sự muốn check hãy xin nhé :cornut:

Nay xĩn roài nói hơi nhiều, có gì a e bỏ qua nhé :ihih:

P/s: a e nào ko dâm tuyệt đối ko xin share nha.

Chú ý: Lần sau che mặt thì che cho kín chút nha bạn, che như ko che thì che làm gì?

Last edited by a moderator: 8/10/10
  2. ProKing

ProKing Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Bac làm ơn share em nha, nghe bác nói thèm quá... zzigzaxx. Thanks pac trước.

3. Oncidium

Oncidium Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

MẤy bác đẳng cấp từ dân chơi thứ thiệt trở lên nói có lý đó, em này 500k la hơi mắc đó, cò nếu nói là dâm mà còn so đo 1s 2s thì dâu phải là dâm, theo như report thì chẳng qua là có kỹ thuật cao một chút thôi, mấy em của mình mà nói là dâm là không bao giờ xong một shot mà em nó tha cho mình về đâu

4. boy_HCM_86

97/113

Hehe... Thì thằng bạn cũng bảo 500k/1h, lên phòng gặp e nói giá như thế thấy cũng chấp nhận đc nên chơi luôn (1h hay 1sh với tui cũng thế, yếu roài) :biggrin5:

E tên Hằng, ko wan tâm là cái gì Hằng. Phone thì đúng đấy :thumbsup:

5. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

mừng chủ thớt bình an trở về....thanks 4 rp....face e ấy xinh thế....:hand:

6. anxinchoigai

anxinchoigai Mất Trinh Verified
    96/113

Dâm ít nên không xin share. Em này mặt nhìn cũng không nổi bật lắm, giá thì trên trời. Thanks, no share

7. boy_HCM_86

97/113

Mỗi người 1 sở thích cậu àh, đúng gu thì đi thoai :dita:

8. dogy

dogy Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Dạo này sao hàng họ lên vù vù theo giá vàng vậy các AE vui lòng giử giá đừng phá giá nha

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/