PIC gửi a e lầu xanh

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi cuong_turbo, 4/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cuong_turbo

cuong_turbo Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

hôm qua gọi em vân anh thì tò tí te , lấy danh sách của bác cowboyhp thì không gọi được em nào , chờ tin của ông jun0hp cũng mất tích ( chắc đang mải mê cầy cuốc ) chán chẳng muốn đi nữa , thật may mắn gặp được em vân anh ở DV1, sau 1 hồi tỉ tê mới biết em ấy đổi số là do 1 số a e lầu xanh ném đá giấu tay , em đề nghị a e ai có nhu cầu xxx thì hãy gọi , nếu đùa cợt thì đừng gọi mất uy tín a e hp ra , nếu nạn ném đá giấu tay vẫn diễn ra chắc chẳng ai dám xe pháo cho a e nữa , e kêu gọi ý thức của mọi thành viên . cám ơn các bác đã lắng nghe . Chờ tin của ông bạn jun0hp về vụ rau cỏ hôm qua

2. cowboy1hp

cowboy1hp Còn trinh Verified
    62/113

Ông cứ chém gió. Cái list của tôi ông gọi con nào ko được. Hôm qua mới có một ông anh và mấy người bạn gọi mấy em trong list đó đi. Toàn vớ vỉn

3. cowboy1hp

cowboy1hp Còn trinh Verified
    62/113

Thế thì ông phải nói là gọi mấy em trong list ko được chứ
    Đằng này ông lại bảo gọi cái list của ông cowboy1hp ko được em nào cả
    Lại mang tiếng tôi share lởm :(
    Thôi bỏ qua đi. Chúc ông ko bị band vì tội dùng prefix mà ko có ảnh :(.

4. Jun0hpt

Jun0hpt ♥Ăn Chơi Hải Phòng♥ The VIP
    297/339

Lỗi này nhỏ thôi! hy vọng Mod cảnh cáo nhẹ lương tay cho cậu ý bởi hôm qua sinh nhật mà ko có hàng check đây mà! thông cảm được! Rau của tớ hỏng rồi! Gặp rồi nản lắm!Làm mất bao tiền của công sức và thời gian! Hôm nay nó hẹn đi định nhắm mắt đưa chim nhưng còn đang ngại ngần lưỡng lự có nên theo câu nói của 1 bro nào đó là " Các bác thì cứ xinh mới check tôi thì không nhất thiết phải check bím xinh cái quan trọng là bím đó có tư cách xứng đáng vào bộ sưu tập check bím của tôi hay không?".... Có lên đi ko???? Rau này chán quá ae ạ!

Cube0987654321 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/