Gội đầu BJ Quận 10

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi g424242, 29/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. g424242

g424242 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Em mới được thằng bạn giới thiệu cho 1 chỗ hớt tóc BJ ngay tại Q10, rất thích hợp cho các Bác nào muốn sứong cu mà không thích đi xa giống em:D. Sau khi đảo hai vòng thì em cũng tìm ra được tiệm này. Hihi, tiệm này khá nhỏ nhắn nên khi vừa bước vào trong thì em đã thấy khoảng 4-5 đào. Em được 2 em tháp tùng lên lầu 3 thì thấy có 3 giừong nằm ngăn cách bằng riđo. Đào ở đây khoảng 9 -10 em, theo em đánh giá là tạm ổn (khoảng 6 đ thôi, vì chỗ này bình dân mà), chất lượng đào theo em là chưa đồng đều lắm vì e thấy có 1 đào nhìn tệ quá (2-3 Đ), một bà đíu biết là đào hay là chủ nữa vì thấy khá cứng tuổi rồi. Em xin đi vào phần chính luôn. Sau khi em nằm lên giường thì 1 em đào hỏi em là mới đi lần đầu hay nhìu lần rồi. Em nói lần đầu thì được thông báo là ticke 60k/em/suất (45p), tiền bo thì giá sàn là 100k. OK, thấy cũng khớp với thông tin của thằng bạn nên e gật đầu. Tiếp đến là 2 e cởi áo và kéo quần em xuống, cứ thay đổi ca liên tục, 1 em BJ thằng em thì 1 em liếm láp phần trên. Nói chung là service khá tốt, móc lốp bú vú thoải mái. Khoảng 15 p thấy em chưa ra thì cả 2 em cùng thổi luôn làm em chịu đíu nổi có bao nhiêu đạn bắn hết ra ngoài. Nghỉ 10 p thì 2 em làm tiếp tập 2 giống như tập 1.
    Tổng kết:
    * Tổng chi phí 120k tip + 200k tiền bo = 320k
    * Chất lượng hàng họ ko đồng đều nên Bác nào vô thì nhớ nhanh mắt chọn em nào ưng ý thì kêu luôn nhé, còn ko hàng xấu ráng chịu
    * Lúc em mới vào thì thấy 1 thằng tây cũng đang lên phòng chứng tỏ thương hiệu này đã được quảng bá quốc tế, hihi :D
    * Còn 2 điểm chưa thấy hài lòng là : một là thời gian có vẻ công nghiệp quá, hai là khi nhận tiền bo 100k/e thì thấy 2 e đíu có tươi như lúc đầu:dita:

2. YOSHIMURA

YOSHIMURA Còn trinh Verified
    61/113

share em với anh quán tên gì vậy nick em nè anhkhoi872000 thanks anh trước nhé

3. minhtu14

minhtu14 Biết Quay Tay Verified
    96/113

chà chà bác chịu chơi quá 2 em 1 lúc :(, dzạy chịu sao nỗi trời có mong 2 shot thì còn may ra :D

4. timxgirl

timxgirl Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

share di ban
    khoviyeucadoi

5. decu35

decu35 Em thích bị thông đít
    97/113

Mong được bác share cho địa chỉ quán.
    nick: decu789
    Nêu được share sẽ share lại quán HTGĐ bắn luôn vào trong miện ở bờ kè nhiêu lộc.

6. minhtu14

minhtu14 Biết Quay Tay Verified
    96/113

chắc 2 em ấy chê bo thấp đấy mà, mà công nhận giá bác đi bình dân thiệt đáng đồng tiền bát gạo

7. decu35

97/113

Mong được bác share cho quán HTGĐ BJ này.
    Nick: decu789
    Cảm ơn bác nhiều

8. Inoone

Inoone Biết Quay Tay Verified
    96/113

Chà chà, chỗ này hay quá đây, 1 lúc 2 em luôn hahaha.

Mong được bro share cho mình thông tin chỗ matxa này với.

Cám ơn bro nhiều lắm .

YIM của mình là : imnewbiehere

9. decu35

97/113

Rất mong được bác share cho em cỗ này.
    nick: decu789
    Cảm ơn bác nhiều

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/