Gia Hân Mũm Mĩnh Trắng Trẻo Đang yêu

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi taothao81, 7/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. taothao81

taothao81 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Em la mem mới vao diễn đàn tham gia đươc mấy lần nhưng nghe các bác quảng cáo về các em ngon quá mà em không tài nào xin số đc.chán quá các bác a.đc nghỉ dài ngày nhân dip 2/9 mong kiểm đc em ngon ngon để giải sầu nhân dip chào mưng QK chay vay khắp mà chả xin đc, đến cac quán masse gội đầu chỉ co dịch vụ thổi kèn vuvuzela,chỗ nào bo cho em nhiều thi cho bắn thẳng vào mồm,đi mãi cái đó cung chán thằng em thi them đc ịt vô cung ma đi chỗ nào không có dich vụ đó,nguyên nhân đang 2/9 va chuẩn bi 1000 năm Thăng Long nên hugo làm gắt quá,vô tình môt hôm đi trên đương gặp lai anh bạn cũ hoc cùng đai học ma mấy năm không găp,rủ anh bạn đi uông bia va tâm sư chuyên cũ ma bao năm xa cách không gặp.ngôi nhâu chán chê chuyển sang chủ đề yêu đương gái gú,minh dốc bầu tâm sự thằng em tôi muốn ịt ma chả tìm đc em nào cả,đên đâu nó cung sợ cung lắm chi dám ken vuvuzela cho bắn vào môm la hết con khoản kia không co,ông ban nói tao có môt em may muốn đi cứ nói bạn tao la no phục vu ok nhiệt tình,con này người hải phòng,trông mũm mính trắng trẻo và baby lắm như người chế đuối vớ đc phao thế là liên xin ngay số,hai đứa ngồi với nhau môt lục thanh toan tiên chia tay nhau về.me kiêp đéo hiêu tinh toán kiểu ji ma mất hơn 2 củ,nhưng do tây tây nên chả buồn xem.về đến nhà nghỉ đến chiều va call luôn cho em hàng mà bạn mình cho,nói đúng pass em no chưa tin đành noi sđt anh bạn minh ra em nó mới tin va đi em nó bảo anh thông cảm hugo lam kinh quá nếu hok đúng em hok đi,binh thường hok sao chứ ngày này thi em cẩn thân.set up đc em no ở môt NN trên ngõ 850 đường láng đên nơi báo số phòng xong khong 5’ sau em nó tới mở cửa trông em bé trông mũm mĩm,mùi nước hoa thơm và quyến rũ.vao phòng em nó hỏi minh: Anh muốn làm tình ngay hay vào trong tắm rửa trước, Nước da trắng hồng, gò má đầy đặn rất duyên . Em mặc quần Jen màu xanh bó sát với cặp mông cong vút theo đương cong bó sát quần bò trông phê lòi.
    - Vào tắm đã rồi chuyện kia tính sau, em vào chung với anh chứ.
    - Vâng dĩ nhiên rồi. - Em lại gần thản nhiên cởi áo sơ mi rồi đến quần của tôi.Đang cởi cho minh tự dưng cô nàng ngước lên hỏi.
    - Anh muốn cởi quần áo của em hay bắt em tự cởi.
    Thôi để em cởi ra cho anh xem nhé, anh có thích không Cô ả ngừng cởi cho tôi lúc trên người tôi còn mỗi cái quần ship đang khổ sở vì cặc đang đội lên thành một đống trong quần. em quay sang cởi tuột cái áo bó qua người, rối cởi cái móc khoá trước ngực làm cái nịt vú tuột xuống đất. Từ eo trở lên nàng đã không còn mặc chút gì, hai tay đưa lên xoa nắn bầu ngực một cách điệu đà như thể mời mọc chào hàng minh bộ vú không to nhưng rất đẹp của em nó.
    em biết kiểu vú này, nó gần giống với kiểu vú của người yêu minh,mỗi tôi đầu ti hơi thâm với cái núm nhô cao ngạo nghễ, không to nhưng săn chắc.
    Tắm xong em năm dài ra giường và em nó bú cặc tôi cả nửa tiếng đồng hồ nứng quá đinh không đeo bao chiên luôn ,thì em nó gạt lại và nói: anh phải mang bao cao su vào rồi em mới phục vụ tiếp được.Sau khi đeo bao vao chiến em nó với đủ các tư thế em nó nứng quá rên lên như lơn choc tiết sau 30’ em out va guc đầu trên ngưc em nó.
    Có vài tấm hinh chụp em nó bị em nó xóa đi mất chán thê
    Quên mất em này tên Gia Hân (người HP)
    Giá rổ 500k/sh. .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/