GF của e kích thước bé ??? Up date tập 2 , có pic xin ý kiến

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi viz, 6/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. viz

viz Em thích bị thông đít
    0/57

đây là bài cũ chưa có hình
    http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=278205

còn đây là hình mới up date , ưu tiên nữ trước nào

ảnh chụp = đt tàu , nên hơi lờ mờ :shocked:

Còn bây giờ đến lượt em , đây là lúc lên 95% ạ , em đặt cạnh 1 cái bút thiên long cho dễ so sánh :smash:

2. manudatinh2010

manudatinh2010 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

của chú trông cũng được đấy nhỉ , ban đầu mơn trớn vuốt ve , hôn hít, sờ mó nhiều vào để em ý thật ướt đã ( bước khởi đầu thì tự tìm nhé không hướng dẫn chi tiết đâu ) . Sau khi đã thấy em ý ướt rồi thì ...chậc...điều chỉnh khẩu pháo đúng hướng, ngắm đúng mục tiêu rồi bắn thật mạnh thôi . Đảm bảo là vào đc nhưng sẽ đau đấy, tiếp theo để từ từ 1 chút cho em nó quen dần rồi hẵng hùng hục nhé . Một vài lần là sẽ dễ hơn thôi , chúc chú em ngon trym .
    p/s : nhớ mang áo mưa hoặc dùng thuốc kẻo ra sản phẩm ngoài ý muốn =))

3. pvtluk

pvtluk Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Đơn giản thế này,không có gì phải xoắn...xoắn wa thì từ từ tháo ko sao cả =)).... Điều quan trọng là khởi động cho kỹ nha bro, nc nôi tràn trề( có thể dùng gel boi trơn để khắc phục thiếu nc) ..đưa hàng tư từ vào, nhít từ từ vào trong âm đạo( giống như lùi 1 bước tiến 3 bước ấy =)) ) và chậm chạp và kêu gf chỉ hướng để qh đúng tư thế ..đừng phập phập liền như phim ảnh có ngày dẫn nhàu vào bệnh viện ....vì bi tét háng ...=))...
    Tóm lai :
    +Khời động cho nước nôi đầy đủ( hoặc dùng gel hỗ trợ)
    +Đưa thằng nhỏ vào nhít từ từ chậm rãi tiến vào ben trong...bảo đảm tý cũng vào ak..bươm bé thì kiên nhân 1 tý, nhưng vào được rồi la lỗ ko nhỏ nưa đâu =)) ( kêu gf dang chân rộng đễ dễ làm nhá)

p/s :đã test thành công...=)), cả hai nhớ phổ cập kiến thức sức khỏe sinh sản trước khi hành xự.

4. Lonelicon

Lonelicon Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Có thai thì cũng như expansion từ từ trong 10 tháng thôi, thực tế là có rất nhiều em ko phải nói là loli chứ âm đạo nhỏ cực, khó mà đi vào bằng cả 2 ngón tay chứ đừng nói súng ống. Nếu bác ko còn cách hãy nghĩ đến expansion nhé.

5. viz

viz Em thích bị thông đít
    0/57

Tình hình là khó lắm các bác ah, lỗ bé xíu ah, hum vừa rồi cho ngón giữa vào mà khít rịt , gf kêu đau oai oái , em cho đc gần 1 đốt tay, thấy màng trinh thì phải, nó bị vướng lại ( màng trinh của GF hình ovan ) em ấn mạnh 1 cái ngập quá đột tay thứ 2 luôn , ...
    Các bro đoán xem chuyện gì xảy ra??
    Em cảm thấy màng trinh của gf giãn racho vừa cái ngón tay xuyên qua , ko bị rách và cũng ko có 1ml máu nào ạ .... liệu GF nhà e có thuộc lạoi màng trinh dày quá phải đi bác sỹ phá ko ah????

6. Tap__Du

Tap__Du Dậy Thì Verified
    62/113

Vãi xanh :)) . Lần đầu tiên của anh cũng o bi đát như chú , đồng ý chú F rồi mà còn o làm được thì cắt chim tự tử đi .
    Ps : Tôi nói thật , các em ấy lúc nào cũng đau vào lần đầu cả , tôi cũng như chú khi đút vào lần đầu , e kêu đau , sợ quá nên rút ra >> cuối cùng là chia tay =)) . Nhg về sau lần 2 thì o thế nữa , khi đút vào e cũng kêu , nhưng cứ thế lấy đà ấn mạnh vào luôn , đau cũng chỉ 1 - 2 lần thôi , về sau là phê ngay ấy mà !

7. haclongthanh

haclongthanh Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Trước hết kêu GF chuẩn bị tinh thần thật thoải mái, bạn làm cho GF ra nước nôi lênh láng đi :D rồi dùng nước miếng hoặc thuốc bôi trơn xoa ước thằng nhỏ. khi đưa vào thì từ từ thôi. Khi nào GF kêu đau thì bạn dừng lại, nói chuyện cho GF ko chú ý đến, bạn di chuyển nhẹ nhàng thôi, nhưng đừng đi vào quá sâu, cứ đi từ từ thôi. Nhưng vẫn nên nói chuyện với GF nha, nói chuyện phiếm chuyện j cũng được để cho GF ko chú ý tới việc bạn đang làm đau cô ấy. Chỉ cần 1 lần đầu đau thì sau này sẽ sướng dài dài mà :D

Còn ko thì bạn hi sinh đi :D bú liếm tận tình rồi dùng ngón tay phá trinh :D bảo đảm vài lần dùng tay thì sau này dùng cu ko bị vấn đề đau này :))

8. fcgoogle

fcgoogle Còn trinh Verified
    61/113

dạo đầu lâu lâu 1 tí, bím mà nước nôi dầy đủ thì bắt trớn từ xa khoảng 5m lấy hết sức bình sinh ra canh cho đúng lỗ thì bắt đầu chích :))

9. micheal_scofield

micheal_scofield Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Đọc hướng dẫn này mắc cười chịu không nổi. :)) coi chừng người ta làm thiệt rồi có cái report trong bệnh viện

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/