Gấp! Cảnh báo MBTM u32 150k bị nghiện

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi trymden, 1/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trymden

trymden Em thích bị thông đít
    30/57

đc 1 ông nick yh zigzag share cho xem link dưới
    ông này share xong còn bảo nếu hok ăn thì ông ấy bực lắm ăn xong nhắn cho ông ấy cái tin vào điện thoại mình định hok đi nhưng ngại anh em trên Ac trách nên đành vác chym đi.
    đến nơi gặp 1 con vừa già vừa xấu giá 150k + 60k tiền phòng. Lúc vào phòng cởi quần áo ra rồi nó bj cũng thấy bình thường thôi. đến khi phang nó nằm ngửa chơi kiểu truyền thống em mới nhìn thấy vết tiêm chích ngay háng còn đỏ hỏn em kinh quá định thôi nhưng trót nhét chym vào rồi đành dập mấy cái rồi xuất cho nhanh té cho lành. hok biết có bị gì hok lo quá, các bác có đọc cho em mấy lời khuyên nhé, em có đi bao nhưng nó thổi kèn rồi cũng đi bao phang nên chả biết thế nào. sau đợt này em giã từ anh em thôi sự nghiệp ăn chơi đến đây chấm dứt kinh lắm rồi. em sẽ để lại toàn bộ danh sách Mb cũng như rau cỏ và list hàng mà em có cho các bác. Đặt gạch ở dưới em share hok cần thanks hay tín dụng. hok pm inbox nhé!
    số của MB mà em nói trên đây: 01278567xyx tên Hằng pass bạn anh Kiên khu vực hồ 3 mẫu or BX nước ngầm. đấy ông nào thích chết thì cứ đi mà ăn. MOD band nick em cũng đc vì em sẽ hok tham gia ăn chơi nữa. Còn cái ông Kiên trong pas ấy cũng là 1 lạoi bố mì thôi mình check xong nhắn tin lại cho ông ấy chẳng qua là để ông ấy cắt phế của con nghẹo này thôi
    em thề là em hok nói điêu đâu ông nào thích cứ phi chym vào tôi thì sợ lắm rồi. Cũng có ít năm tháng chơi với dân nghẹo nên nhìn cái biết ngay.
    còn đây là số của ông Kiên member trên AC chấm com x9875y6218
    nick yh của ông ấy: zigzag.261x
    trên LX tôi cũng thấy có rp của ông này trên đó.
    em cũng xin giã từ LX luôn mặc dù đã bị band nick cũ: tuoigiyeuanh111
    và mới kỳ cạch lập lại nick này chưa lâu tùy MOD xử lý em thế nào cũng đc.
    em hok trả thù cũng hok có ý đồ xấu chỉ viết lên đây cảnh tỉnh anh em lx thôi ai thấy hay thì comen ủng hộ em trên công cuộc đấu tranh chống lại những gì đe dọa sự an toàn của anh em LX nhé!
    Vĩnh biệt
    chào thân ái và quyết thắng
    (trong đó x là số mà số nào nhân với nó cũng = 0, y là số cuối của con đề ngày thứ 7 28/08/2010

2. _alibaba_

_alibaba_ <font color=green><b>Phi công miền Bắc</b></font> Verified
    97/113

vừa shere cho đồng chí rùi mà lại chuồn chuồn, thui tự an ủi nhé, ra đi thanh thản, có lít hàng hay có mối nào thì để lại cho ae xài, để phí lắm. chúc khoẻ.

3. trymden

30/57

thì em cũng xem mấy cái rp của các bác trên này đấy chứ. nhưng chắc cũng toàn của chúng nó lập nick rồi phang lên đây.
    Hic khuyên anh em lần sau có kinh nghiệm chút vào nhìn thấy hàng không ổn thì cho mẹ nó 100k rồi té cho lành. em chẳng tiếc gì tiền vì 2/9 lĩnh đc 30 củ. chết cái là đã trót xin share lại ngại anh em trên LX trách móc là tham ăn xin xong để đấy nên em mới phi đi giữa trời nắng. từ h` xin chừa lỡ có làm sao thì ân hận với gấu mẹ gấu con

4. trymden

30/57

thanks anh em đã động viên. chắc có bao cao su mềnh cũng không sao nhưng tình hình diễn đàn dạo này nhiều bọn bố mỳ và hàng vào lập nick đưa thông tin sai lệch quá. Nhiều khi chết oan. Khuyên chân thành anh em lần sau có đi thì:
    1. xem nhiều rp khác nhau về con hàng định check.
    2. Cảm thấy hok ngon thì té khẩn rồi nt cho người share cho mình xin trả lại hàng hóa or MB
    3. đến gặp thì đứng từ xa xem con hàng có vừa miếng hok, nếu hok ngon té gấp
    4. Vào N2 rồi nếu vẫn hok hợp ý thì cho nó ít $ rồi đuổi mịa nó về đừng cố đấm ăn xôi như tôi

5. _alibaba_

97/113

cám ơn đồng chí đã chuyển lis, chơi hết từng này chăcd đến mùa quýt, hihì, đang thanh lọc vì mình chỉ chơi mbbg thui, nếu đồng chí gạch đít dc mb tm để mình lại ra dc thì tốt đỡ phải mò mấm hi hì. chúc khoẻ.

6. _alibaba_

97/113

uh, thank đồng chí.

7. trymden

30/57

Đâm cái đầu bòi ấy. ông hok chịu đọc kỹ lại bảo tôi đâm.
    thick thì band nick đi chứ tôi cần gì. ông hok tin thì mời ông đi mà check xem tôi nói đúng hok.

8. _alibaba_

97/113

không chim đen nói đúng đó, gửi mình liss thì khoảng 4-5 số đã bít, và có số đã chek, tạm thời thấy chuẩn. mới lại đồng chí này chỉ cảnh báo ae thui, chưa thấy thiết hại giề.

9. tuananhbo

tuananhbo Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

Chúc cho bro an toàn sau chuyến này.
    Cho mình xin list để lượn chút nhé.
    Thanks
    YM: thich_cung_chi

10. trymden

30/57

nói như bác em còn nhất trí. anh em ăn chơi với nhau cảnh báo cho nnhau là đương nhiên. em tham gia mấy diễn đàn 1 lúc chưa lần nào em chém gió hay đâm chọc gì ai cả.

11. SuichiAkai31

SuichiAkai31 Mất Trinh Verified
    96/113

Cái này chưa biết, đợi MOD cho ý kiến, dù sao mấy anh ấy cũng có uy tín lâu năm trên này, hơn nữa quen biết nhiều check thông tin chính xác. Đợi tiếp có xem có MOD nào ý kiến, nếu cần MOD treo bím con đó lên mục cảnh báo liền mà. Lúc đó ai đúng ai sai mới rõ. Hàng trên này nhiều kiểu, mỗi người mỗi ý, mỗi người mỗi sở thích, đánh giá khác nhau mà

12. mori

mori Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

bác share cho cái list của bác với
    ym: mori_hnp

13. demdochanh121

demdochanh121 Biết Quay Tay Verified
    96/113

Habo mà ko có list hàng ah, sang nhà Dochanh share cho về mà đi check dần

14. _alibaba_

97/113

thui cám ơn ông, xin ông mỏi cả mồm, đau cả tay đánh may ông có sherre éo đâu. bây g đồng chí nói vậy thì sherre cho vai mối nhá,chỉ cho habo cách bay lun thì tốt. mà cũng phải cho mb nào hay hay, ngoan ngon chứ cá sấu, khó nhai thì habo thak mồm thui.
    thân!

15. Umbrella

Umbrella Biết Quay Tay Verified
    96/113

Nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng để phòng tránh việc dị ứng với thuốc!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/