600K Trung Sơn-Q.8 Gái gọi Phương Kiều Trinh 6605 (0054) - Face xinh, body cực xuất sắc.

Thảo luận trong 'Gái gọi quận 8' bắt đầu bởi ACMN1, 21/6/19.

1. ACMN1

ACMN1 Biết Quay Tay NCC
    147/226

Gái gọi Phương Kiều Trinh 6605 (0054) – Face xinh, body cực xuất sắc.
    https://timgaigoi.com/gai-goi/gai-goi-phuong-kieu-trinh-6605-0054-face-xinh-body-cuc-xuat-sac/

[​IMG] Phương Kiều Trinh 6605 (0054)
    [​IMG]600K/shot
    [​IMG] Gái gọi Sài Gòn
    [​IMG] 0795456605
    Nhà nghỉ80k-100k/h
    [​IMG] Trung sơn - Quận 8
    [​IMG] lấy số ở Thiendia
    Năm sinh1995
    Xuất xứMiền Tây
    Caokhoảng 1m68 cm
    Cân Nặng48KG
    DaDa trắng mịn màng
    Mặtxinh sang cực đẹp luôn
    [​IMG]săn chắc cực đẹp 100% là hàng thật bóp cực sướng
    Eoeo ót đẹp hợp với người
    [​IMG] căng và cong, vừa với người nói chung đầy sức sống . Doggy phê tận óc chuẩn tín đồ doggy gặp e quá chuẩn
    Bím lông lá Gọn gàng sạch sẽ thơm tho tevet ổn co bóp cực tốt nước nôi nhiều khá ổn
    Service ,bj ,hj, 6996...rất nhiệt tình và vui vẻ , hôn môi cháo lưỡi tình cảm như người yêu , cho khách bóp vú hôn ti thoải mái không dữ hàng ngoan ngoãn vui vẻ chịu khó hợp tác
    [​IMG] 40 -45phút / lần phọt
    [​IMG] 11h-2h hàng ngày
    Đánh_giáEm này phải nói rất đẹp ,đẹp xuất sắc trong làng gái gọi việt chân dài miên man ngực to đẹp tự nhiên không dao kéo eo thon mông cong vút đúng là một kiệt tác của tạo hóa với một khuân mặt xinh sang body cực chuẩn cao ráo 3 vòng cực đẹp tự nhiên 100% .chuẩn gái miền tây, bản quyền thuộc về thiên địa. Thái độ : nhiệt tình, thoải mái tự nhiên kỷ thuật khá với các trò mút kem, thổi kèn, bú cà đá cột , bú bóp, tevet thoải mái nhé.
    nói chuyện vui vẻ mến khách

LINK REPORT THAM KHẢO:
    https://thiendia.com/diendan/thread...c-dai-gai-mien-tay-hang-ho-ngat-ngay.1249089/

Last edited by a moderator: 25/1/20
  2. vibird

vibird Đại Gia Lầu Xanh Verified
    297/339

đẹp như hình thì đáng đồng tiền thật

3. Sát thủ dâm

Sát thủ dâm Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    37/57

Nếu được như hình thì tiếc gì tiền bro nhỉ.ko biết bên ngoài được bao nhiêu đây

vibird thích bài này.
  4. Coithien

Coithien Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Đã mây mưa với em , Em này đúng như hình

5. _Kokoro_

_Kokoro_ Mất Trinh Verified
    97/113

Hôm nay check tại Ks trên đường 5b Trung Sơn không có gì để phàn nàn, nhận xét luôn
    ngoan và nhiệt tình face xinh sang đúng như một thiên thần v1 e tuyệt đẹp hàng tự nhiên good oe ót hợp dáng .chuẩn dáng e này phải nói tuyệt vời chân dài dáng mẫu luôb ae ạ
    Em nó bj tốt, trước khi đeo bao còn hỏi trước anh đã thấy được chưa để em đeo bao. Dịch vụ chuẩn rất nhiệt tình
    Chym mình bé mà còn thấy khá bót, k biết có phải do chén đầu tiên lúc em mới ngủ dậy không.
    Nõi chung là ổn không phí tiền, nhà nghỉ sạch sẽ giá 80k còn gặp lại nhiều vì đánh giá e này cực ngon và dâm

6. Dương Luôn Cương

Dương Luôn Cương Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

vào hồi 15h30' chiều ngày 12/10 thanh niên đã gục tại phòng 102 do k có sức chống trả đến từ ng đẹp :v
    quá là nhiệt tình và tình cảm luôn ý
    BJ lâu còn lút cán , hun môi , liếm bi , hết ý luôn
    mình thi yếu chỉ làm đc 2 tư thế là ra rồi nhưng nay có e cảm xúc thăng hoa chơi cả 3 tư thế
    rồi còn ngồi lại nói chuyện tâm tình
    Cứ ngõ đông khách chắc phải chờ hay như thế nào nhưng không ???
    e nhiệt tình . thái độ vui vẻ hòa đồng , k có 1 chút công nghiệp ,
    xin bình chọn miss 2019 phân khúc 600 là E
    chúc e đông khách
    xin chân thành cảm ơn và hẹn gặp lại

Học85 thích bài này.
  7. đồng nát

đồng nát Dậy Thì Verified
    62/113

8. Double Black

Double Black Mất Trinh Verified
    67/113

Chiều nay vừa có kèo đại chiến với em trinh mệt bở hơi tai, hết xí quách. công nhận cái dáng trường túc bất chi lao, chơi phê thật ko biết mệt
    Trước tiên về dịch vụ và thái độ pv chấm 8/10 : nhiệt huyết, chịch mái thoải, hoà nhập cuộc chơi , vui vẻ ... rất ưng chim
    Về body tổng thể cũng 8/10: dán đẹp hàng ngon , vú to bướm khít. rất đáng chén, face xinh
    Có mấy cái hình chộp đc cho a e thị dâm.

Học85 thích bài này.
  9. thằng bờm 82

thằng bờm 82 Dậy Thì Verified
    2/57

Gặp em lúc 4h30 chiều nay . cảm xúc vẫn còn nóng hổi chia sẻ cảm nhận của riêng mình về bé Phương Kiều Trinh cho anh em chưa gặp. Hình ảnh của em trên bài viết đã thuyết phục tôi hẹn gặp em . Khi em bước vào phòng là 1 nụ cười tươi với vẻ đẹp nhìn rất hiền lành , nụ cười đẹp , khuôn mặt xinh xắn . Đáng yêu ! Em chào tôi với nụ cười rạng ngời - Em xinh và đáng yêu quá. Vẫn là nụ cười ấy kèm với cái ôm trìu mếm và tay em không quên tìm thằng nhỏ của tôi hỏi thăm. Em thể hiện sự thân thiện, đáng yêu vô cùng đúng như con người em vậy. Em xin phép đi tắm rồi trở ra trên người em khoác chiếc khăn nhìn em rất đẹp , vẫn nụ cười hút hồn ấy, rồi lên giường em nằm ôm tôi 1 lát rồi hôn đá lưỡi đắm đuối như một tình yêu vừa mới lớn. Em làm tôi cảm xúc dâng lên mạnh mẽ tôi đè em ra rồi hôn môi hôn tai , xuống cổ và bầu ngực của em. Phải nói rằng em có bộ ngực cực đẹp - Ngực vừa tay. Khi làm tình đầy khiêu khích với đầu vú hồng , kích thích tôi đến tột độ. Em vừa rên vừa mỉm cười đầy dâm đãng càng làm tôi kích thích mạnh. Sau khi hôn , em đè ngược tôi lại và bắt đầu hôn ti và BJ. Em BJ thực sự điêu luyện và miệt mài, đôi môi em xinh xắn càng làm tôi kích thích thêm . Em BJ khá lâu thấy tôi căng cứng em hỏi " em đeo bao vào nhé? " tôi gật đầu rồi em leo lên và bắt đầu đút thằng cu tôi vào . Lúc này nhìn em càng đẹp với bộ ngực đầy khiêu gợi . Sau đó là đến lượt tôi đè ngược em ra và triển khai tư thế truyền thống vừa nhấp vừa nút lưỡi em thực sự đê mê. Em rất biết cách gợi tình bằng những lời khen động viên “ anh thích không” Khi ở cao trào người em nóng ran ngực căng cứng và má ửng đỏ vô cùng đáng yêu.Em rên theo từng nhịp đẩy của tôi . Thực sự là 1 màn mây mưa rất thú vị với sự nhiệt tình của em. Không biết lúc tôi gặp em là 4h30 chiều tôi là khách thứ mấy nhưng qua những gì em thể hiện thì thực sự tuyệt vời.

* Đánh giá:

- Dáng: Đẹp cân đối, khoảng 1,6m dáng mẫu cực đẹp

- Skin: mịn màng

- Mặt: Xinh và đáng yêu hơn trong ảnh với nụ cười thiên thần hút hồn

- Ngực: Siêu đẹp, ngực thật nhé các bạn. Khi chưa kích thích nó mềm mềm bình thường nhưng khi vào cuộc chơi thì nhô lên ửng hồng .

- Eo : eo thon rất đẹp

- Mông: Tròn đẹp nhẵn mịn.to doggy lên tận óc tuyệt vời luôn

- Bím: Siêu Đẹp chưa cavat, rất đẹp hồng hào, lông tỉa gọn gàng.

*Dịch vụ:

- Hôn môi: mút lưỡi như người yêu.

- HJ, BJ điêu luyện miệt mài.

*Thái độ: 10 điểm. Tuyệt vời, nhẹ nhàng như người yêu. Anh em nào thiếu tự tin về bản thân nếu gặp em Trinh thì em ấy sẽ động viên với những lời nói rất đáng yêu, duyên dáng và kích thích chắc chắn sẽ tự tin ngay. Mình cũng bình thường nhưng em khen mặt dễ thương và bú chim thích hơn ăn kem híhí *Tóm lại: Rất đáng check, trong phân khúc 600k . Hứa hẹn sẽ gặp lại em vào 1 dịp sớm nhất

Last edited by a moderator: 22/11/19
  10. panasonic.minasmsd

panasonic.minasmsd Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

quá ngon :3

11. Trà Xương Đen

Trà Xương Đen Dân Chơi Verified
    7/57

Nhìn như gái nhà lành nhỉ

12. Gió Mùa Thu 87

Gió Mùa Thu 87 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

cám ơn pro nay tôi theo chân bác đã chén em nó . đúng như lời bác nói , theo như tôi em này giá phải 800k >>> 1000k chứ 600k thì hơi hời

13. Gió Mùa Thu 87

Gió Mùa Thu 87 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

bác quả là có mắt tinh đời , chiều nay tôi đã check em nó em nó rất hiền lành và mến khách . khâm phục bậc tiền bối

14. Bút Thần Tiên Sinh

Bút Thần Tiên Sinh Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Tôi cảm ơn tất cả các ae đã có những ý kiến rất trung thực về cô bé này , đó cũng là động lực để hôm nay để tôi gặp bé ,quả thật không những đúng người đúng hình ,mà bé còn xinh hơn trong ảnh rất nhiều .Phong cách ăn mặc sexy và quyến rũ, body khá đẹp, da trắng, vú to ( vú thật ) bóp rất thích , đầu ti còn nhỏ và hồng hào. Mông tròn, da mịn , trình độ làm tình rất có tâm , khá hay và nhiệt tình, liếm láp mút mát khắp trên cơ thể mình luôn , hôn ngực , hôn bụng, thổi kèn nút cán , liếm cà .tôi lên giường nằm ngửa mắt lim dim để mặc cho em nó bú liếm, mút mát , cặp vú tròn trắng nõn thi thoảng em dí sát hai đầu ti vào miệng mình , hai tay em vuốt ve thằng bé, chỉ sau vài phút mình sờ xuống dưới khám phá cô bé thì đã ướt nhẹp từ lâu rồi, tôi sướng không thể chịu nổi nên đeo bao vào nện nhau với em nó , bím em rất khít , nhiều nước ,co bóp , nện nhau với em nó một hồi cuối cùng mình cũng là người thua cuộc,Thế là kết thúc cuộc mây mưa với em nó ,mình chiến bé song, em nó nhờ mình viết vài dòng để các anh em đi sau còn tham khảo .

theo tôi ae nên gặp em nó 1 lần , chắc chắn bé sẽ mang lại cho anh em những giây phút sung sướng và mãn nguyện !!!

Capt.Hải Phòng thích bài này.
  15. Làn Khói Nâu

Làn Khói Nâu Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Hôm nay cuối tuần vợ mình về bên ngoại nên mình mới có được ngày thoải mái , ngồi buồn lên diễn đàn xem thì vô tình thấy bé ( phương kiều trinh ) dáng vóc ngon lành cành đào , nên mình quyết lên đường gặp bé .đúng là một ngày may mắn với mình , gặp được em hàng ưng chim, chuẩn sơ vít , thổi kèn khá hay lưỡi điêu luyện. Từ lúc vào phòng gặp em nó đến lúc ra về cho mình một cảm giác rất thoải mái. Điểm mạnh em nó là khuôn mặt nhìn rất xinh, đôi môi nhìn rất gợi tình ,thổi kèn khá tốt ,giá cả hợp lý . Hẹn gặp lại em một ngày gần nhất ,mình viết vài dòng báo cáo cho các anh em đi sau ,chúc em đông khách……

Vài hình ảnh của em nó mời các bác tham khảo :

thằng bờm 82 thích bài này.
  16. nhochamchoi352

nhochamchoi352 Còn trinh Verified
    32/57

Đẹp quá

17. hiếu bến tàu

hiếu bến tàu Dậy Thì Verified
    2/57

Vừa phang em nó song tại p201 :

- Miêu tả cho các bác nhé:

- Mặt: Quá xinh luôn, đúng chuẩn hotgirl, nói chuyện lễ phép, có nét sang chảnh, đôi mắt nhìn dâm , em nó nhìn mình rất kiểu khiêu khích. Mùi nước hoa thơm ngát, da dẻ mịn màng , sờ soạng khắp người em nó sướng lắm.
    - vú đẹp, vừa phải , chắc chắn mình nghĩ là ai cũng sẽ thích, đầu ti nhỏ, em ý cho liếm nhưng mút thì em sợ đau. em Ngoan, chiều khách, không vội vàng, chén xong em nó còn nằm lại tâm sự . theo mình nghĩ Em này giá 600k là rất hợp lý. Chắc chắn sẽ có ngày anh gặp lại em, lần tới hi vọng anh em mình quấn lấy nhau được lâu hơn nữa, hì hì.

Gàcon2255 thích bài này.
  18. Sinhvienthemdu

Sinhvienthemdu Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Tuyệt vời

19. Phương Sài Gòn

Phương Sài Gòn Biết Quay Tay Verified
    7/57

Đu má ngon nba

20. thầnĐèn567

thầnĐèn567 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Vừa gặp em nó lúc 1h tại ks đường 5b xong ,da trắng sạch sẽ, thơm tho, bướm rất đẹp khít ,nói chuyện nhẹ nhàng dễ thương ,tình cảm, đặc biệt bé này làm tình phê ngất ngây luôn các ae nha ,anh sẽ còn gặp lại em . chúc em có nhiều sức khỏe để phục vụ ae check

/** Ads bottom mobile**/