Gái 1 con!

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Miền Trung' bắt đầu bởi avatar10, 30/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. avatar10

30/57

Một chiều nóng nực dù ngoài trơi mưa phùn. Đang mệt trong người nhưng có lẽ vì bức xúc bởi lời giới thiệu của thằng bạn, vậy là nhấc máy alo cho em nó. Hẹn 20p gặp em tại siêu thị Nhật Linh.
    Gặp em nó đầu tiên cảm nhận là 1 cô gái khá già dặn, có lẽ em đã dấng thân vào cái chốn ăn chơi nên khuôn mặt dù có trang điểm nhưng cái nét già trước tuổi vẫn thấy rõ.
    Thẳng tiến nhà nghỉ mà lòng cũng phân vân không biết nên check em ko, nhưng thôi vì muốn tôn trọng anh em nên cũng phải ráng tham gia cuộc chơi.
    Tắm rửa xong tôi cùng em nằm trên giường nói chuyện mới hay em đã có 1 con và đã bỏ chồng vì chồng đã đi tù. 22 tuổi nhưng có lẽ trong mắt tôi em lớn hơn. Đúng như điều suy đoán khi nhìn núm vú của em tôi biết em đã từng có con.
    Begin cuộc vui nhưng thể trạng ko good lắm. Sờ nắn ngực em và bắt đầu hôn núm vú chẳng khác gì 1 thằng con nhưng ngặt nỗi còn pha mốc lốp khiến em nó phát ra những âm thanh từ thanh quản đến khó chịu :D Stop và Em bắt đầu Hj nhưng thói đời tôi ghét việc này nên bảo em Bj đi. Rất điêu luyện, tôi thấy choáng bởi em rất biết cách. Nếu yếu có lẽ sẽ ko thể sử dụng đến vũ khí tối tân của đấng mày râu.
    Em ngậm 2 hòn dái mà nghe điếng cả người vì cảm giác hưng phấn rất tuyệt.
    Vì đang ức làm tình ở tư thế Doggy nên bảo em nhập cuộc. Được khoảng 3p tôi hơi bức rức vì bím em khít quá.
    Xoay lại em, tư thế truyền thống có vẻ cầm cự được lâu hơn. Sướng quá nên muốn tận hưởng 1 chút. Làm được khoảng 20 phát tôi bảo em lên anh đi. Em ngoan ngoãn vâng lời, có vẻ ko như những gì thể hiện trên khuôn mặt bướng của em.
    Thật xấu hổ khi bảo em xung trận phía trên. Chưa đầy 2 phút tôi gì chặt lấy hông em nhấp thật mạnh và xuất tinh.
    Rả rời.

Cảnh cáo lần 1: Không có Pic thì không dùng chữ Pic màu đỏ nhé

Last edited by a moderator: 11/9/10
  2. gianglo_giangho

gianglo_giangho Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Bác share cho em với nhé! Đã reply và thanks bác! Bác pm vào hộp thư giúp em, tiện thể em có mấy mối đào ở kara Mắt Biếc đi KS khá ok, có j em share lại báC

3. chimenleloi

chimenleloi Dậy Thì Verified
    62/113

đã làm j mất lòng bạn hay chưa mà sao nói thế?? nếu share hàng cho bạn mà ko đảm bảo thì cứ nói mình sẽ gửi bạn em khác. Có j cứ nói ai lại đi chọc khoáy nhau thế? :bigear:
    bạn kiểm tra lại hop thư xem chúng ta đã giao dịch với nhau lần nào chưa mà phán thế nhé. Tính tôi ko thick dùng nick yahoo mà chủ yếu liên lạc qua nick lầu xanh và phản hồi cũng từ đó. Nếu có j sai trái cứ pm sẽ trả lời thỏa đáng. :incazzato:
    ok

4. avatar10

30/57

cunung2006, check lại mới thấy Bác chimenleloi rất ko đáng tin. Nhớ cái vụ khè em Viettel o Huế rồi sau bảo tôi bảo em đổi số...
    Còn 1 bác ở LX bảo share 2 em Ngân Hàng nữa, cũng chuối. Nó bảo chờ 1 tuần, uhm thì 1 tuần rồi lại bảo chờ...haha
    Mà add nick người được nó bảo share thì lại là chính chủ thớt. Cái này gọi là tự PR :))

Ăn chơi đâu cần bẩn vậy. Hàng thôi mà.

5. chimenleloi

62/113

vụ em Viettel do mình share nhiều quá, gặp mấy cu rảnh nó gọi phá chứ có check, chít j đâu; nên nhỏ đó nó bà điên đổi số luôn. mình pm hàng mới vô hộp thư bạn rồi đấy sau khi đã nhận dc hàng của bạn. có j rắc rối pm mình nhé! Thân.
    p/s: còn vụ em ngân hàng thì cũng có xin thằng đó nhưng ko thấy share pháo j hết. ko nhận dc. ai nhận đc em ngân hàng thì báo cáo đi???? :dupe:

6. chimenleloi

62/113

nếu ko phục qua nick timcave1dem nhé, ta nói chuyện.:nopity:

7. Thử Mới Tin OK

Thử Mới Tin OK Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Tôi thất bác Avatar 10 và bác chimleloi nặng nhẹ quá, nếu mất uy thì phắn cho nó lành, cãi nhau làm gì cho Box khác người ta cười.

p/s: Tôi mới tham gia LX nhưng thấy cựu binh như bác cunung cũng ko đáng mặt anh cả, bác đi trước dĩ nhiên có nhiều hàng, rau ...Nếu thấy ai chưa đủ tin thì bác share hàng (đã gọi là hàng thì có gì mà ngại), ai tin cậy thì bác share rau, MB.. chứ chê nhau cái chỗ Public (ngoại trừ quá đáng thì cần cảnh báo) thì cũng chẳng đáng - dù là thế giới ảo.
    Thân.

8. lonhatdam

lonhatdam Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Tôi thấy bác này nói chuyện vui ghê, tui rất ghét cách nói chuyện này. Dù Avatar, Chimleloi, cunung thế nào như bác nói thì tôi không biết, nhưng với profile của bác chẳng đáng tin chút nào, tôi rất ghét cái kiểu đi xin rồi im luôn, giống như xin cho có, thậm chí có ng xin xong rồi còn đi hỏi ngược lại nữa chứ.

9. chimenleloi

62/113

ồ, hôm đó mình đã liên lạc với avatar gì đó và đã nói chuyện với nhau, nói chung hiểu lầm cả. do mạng lx thỉnh thoảng bị lag nên bên ấy ko nhận dc tin nhắn của mình. thế thôi.
    p/s: ở trên này vui vẻ là chính, nếu ko vui thì tui đi topic khác, cải nhau làm quái j cho mệt. Mong các pro khác có chuyện j cũng từ từ giải quyết, ăn chơi cũng phải có văn hóa với nhau, những nem nào phá hoại, chia rẻ nội bộ, post hàng đểu ảnh hưởng đến các nem và đời sống của chị em, em út, dân chúng đề nghị ADMIN/MOD bắn nick và ip thẳng tay để thể hiện tính nghiêm minh của LX

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/