Em xin viết tiếp 1001 câu chuyện hài về 2 chị em huyền thoại của Lx chúng ta^^

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi wild.boy, 28/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. wild.boy

wild.boy Còn trinh Verified
    61/113

Phần 1:Câu chuyện thứ nhất!

Lời nói đầu: Đây là một câu chuyện iem không phải là nhân vật chính, em chỉ tường thuật lại vụ việc mà đích thân iem được chứng kiến. Hihi, cứ nghĩ là buồn cười éo chịu được... Câu chuyện xảy ra cách đây vài hôm rồi. Cụ thể như sau:

Chả là thằng bạn iem đến nhà iem chơi. Nó tâm sự chưa bao được ịt vào đít bao h(con này em ịt lỗ đít nó rồi ). Thế là iem giới thiệu cho nó cô Ngọc HB:D.

Nó gọi điện và setup được với cô nó 1 cái hẹn ở Đông Tác. Sau đó thằng bạn em rủ em đi cùng vì nó chưa đi check hàng kiểu này bao h. Thế là em đèo nó đến chỗ hẹn (đã giúp bạn thì giúp cho chót haha...)

Đến nơi.. gặp iem Ngọc đi quả sirus biển 34 đứng đợi ở đầu ngõ
    Cuộc đói thoại giữa iem và thằng bạn
    22h10'
    Bạn iem: Anh kiếm hàng trà đá nào quanh đây vào ngồi chờ em khoảng 1 tiếng. Khi nào em gọi anh qua đây đón em.
    Iem: Ừ...lặng nhìn thằng bạn mềnh tót lên xe cô nó. Nhìn 2 đứa như kiểu là Mẹ đưa con đi học ấy. Hehe
    22h50'
    Alô...
    Bạn: Anh vào đón iem phát.
    Iem: Anh ở đâu?
    Bạn: Anh đi sâu vào trong có cái trường Mầm non thì đứng đấy chờ em.
    Iem: OK..

iem phi vào thấy trường Mầm non, nhưng nhìn xung quanh đéo thấy cái nhà nghỉ nào! Nghĩ bụng: Chắc mình nhầm mẹ nó rồi..đi ra

tút tút..
    Alô! anh vào chưa?
    Em vào rồi có thấy anh đâu?
    Em ra ngay bây h đây!
    Ừ..
    Quay xe lại ... Em xin lỗi các bác nhé!^^
    Ôi địt con mẹ! Thằng bạn mình được thằng bảo vệ nó mở cửa cho đi từ truờng Mầm Non đi ra

Iem: Ôi! Anh để iem quì xuống em lạy anh phát nhé. Dcmm đéo đỡ được! Sợ thật!
    Bạn: Haha.. Em cũng hiểu sao lại có cái thế loại này anh ạ! Nhưng mà thú lắm anh ơi. Em với nó chui vào phòng sinh hoạt chung của các cháu!
    Bạn: Dải chiếu ra vừa cưỡi ngựa vừa nhìn thấy ảnh Bác(Cháu xin lỗi bác) phát phiếu bé ngoan với dòng chữ "Bác hồ của chúng em".
    Iem: Mày cút mẹ khỏi xe tao đi, sao lúc đẻ ra mày không sặc tinh chết cụ mày đi. Sợ thật!
    Bạn: E xuất vào mồm nó uống hết anh ạ. Xong nó bảo em ra ngoài sân mà rửa ráy ở trong này không có nhà vs! Nó cời truồng chạy ra ngoài rửa xong đi vào
    ( Bạn: Không sợ người ta nhìn thấy à!
    Ngọc: Sợ gì không có ai nhìn thấy đâu mà lo (con này liêm sỉ cao quá các anh ạ)
    Bạn: đưa 100k cho nó..
    Ngọc: anh đưa em 50k để đưa cho thằng bảo vệ
    Bạn: Nó là gì của e!
    Ngọc: Bạn anh ạ.. Haha
    )
    Bạn: Chắc là ông bảo vệ địt nó suốt free, nên cho nó vào kiếm tiền ở đây ông ạ!

Iem: Sự phụ! Sáng các cháu chơi còn tối chú địt....Chính trán

Kết thúc:Nghĩ lại đúng là "Mẹ đưa con vào trường mầm non.. cái gì cũng có lý do của nó^^" Em đéo hiểu xã hội này nó đi về đâu nữa các bác ạ... Không biết có bác nào được như thằng bạn iem chưa. Bác nào đựoc như thế thì báo cáo nha^^.

Em mỏi tay quá... Các bác đọc xong cho ý kiến rồi iem kể tiếp câu chuyện thứ 2 về iem Hiền(lần này em là nhân vật chính:D)

2. vodanhice

vodanhice Dậy Thì Verified
    61/113

Vui long share cho mình YM và số của 2 chị em nhà này cái, nghe danh đã lâu mà vẫn chưa được phang lần nào

3. kientrucnat

kientrucnat Dân Chơi Verified
    97/113

Lịch sử LX vang danh bởi 2 chị .... Nào anh iem hãy lên tiếng và ủng hộ 2 chị đi \m/ =))

4. wild.boy

61/113

Dùng từ chính xác "Hoang dại"

Cuộc sống này toàn là điều kì diệu cả:mad2:

5. suasai80

suasai80 Mất Trinh Verified
    97/113

Không biết bà chị có con gai không nhỉ, chứ cải kiểu này thì k biết dạy con mình như thế nào. Còn có con trai thì chắc giống thằng VI TIỂU BẢO ấy nhỉ. Hy vọng là thế. Dù sao cũng cảm ơn bà chị đã rất yêu nghề, không biết khi nào chị giải nghệ gác bướm thì cho mình làm phát nhỉ.

Quả CHỐT HẠ.

6. kientrucnat

97/113

Các bạc ạ iem vừa gọi điện cả 2 chị iem nhà này đều ko nghe máy hê hê ... Chắc tối qua mới trúng con lô con đề... À nhạc chờ chị Ngọc hơi bị hay có đoạn ... Một chút nữa thôi Ngọc ơi ... giờ em ở đâu ... hê hê =)) em đến xin mà bài hát này làm nhạc chờ các bác thấy thế nào nhỉ

7. wild.boy

61/113

A mod sửa em cái Đông Tác thành Đông Các nhé! Em nhầm, quả ngõ Đông Các đối diện với đường Kim Liên mới qua Nguyễn Lương Bằng. Sửa ngay hộ em không lại mang tiếng bác bảo vệ nào của trương Mầm Non nào đó ở Đông Tác thì khổ!

8. kientrucnat

97/113

Hê hê người 1 nhà à đồng chí :cheers2:

9. ttk1812

ttk1812 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

mie kiểu này chắc loạn hết rồi. vào nhà trẻ phang hàng thế này thì biết cho con đi nhà trẻ nào đây. thảo nào hay dậy thì sớm là phải

10. SuichiAkai31

SuichiAkai31 Mất Trinh Verified
    96/113

KHó lắm bác ah, 2 chị em nhà nay hoạt động lâu lắm rùi, có thấy gì đâu. Có khi làm việc cả mới mấy anh trên phường rồi
    Có địa chỉ chưa? Share em với

11. Tìm Bướm

Tìm Bướm Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    127/226

Thẳng bảo vệ sướng nhất còn gì nữa,ko hiểu khi chơi nhau mà Bác ngồi trên tường nhìn thì cảm giác nó sao nhỉ? :D,thế mà cũng lên được. Giỏi,lại còn chạy ra sân mà rửa nữa chứ :D,bẩn đéo tả được. Chắc chỉ đơn giản là cởi quần,đút vào,thụt thụt,xuất tinh. hết :D. Ko cảm giác

12. hieuphun

hieuphun Biết Quay Tay Verified
    96/113

Vãi chưởng thật, mà công nhận chị em nhà này liêm sỉ nó bé bằng hạt cát. Mà thôi, con nào cũng đặt nặng vấn đề liêm sỉ thì làm éo có mb cho anh em mình ịt, phỏng ạ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/