PIC em Vi Đông Mỹ RP cái nào

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc' bắt đầu bởi trai_langtukiemvo, 6/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trai_langtukiemvo

trai_langtukiemvo Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

hôm nọ viết rp về em vy viết gần xong thế nào máy hết pin thế là mất. hôm này trời mưa mưa lên có cảm hứng ngồi viết lại rp cho anh xem ngắm ngía hehe tình hình là đọc cái bài về em Vy or em Trang Thanh Trì thế là có cảm hứng, thằng Cò còn nó nói tìm cảm giác khít khìn khịt phát nào anh ơi. Mịa đọc hết cái bài rồi mà thằng Cò nó vẵn muốn. vậy là em lại chiều thằng Cò cầm cái đt nt cho em Vy, nt rồi gọi điện à ơi 1 ti, lúc sau em nó nhắn lại " vậy tối nay anh em mjh gặp nhau, em nó hẹn khoảng 5 or 6 giò đến Kim Đồng đón em nó. Thàng Cò hí hứng ngay ạc ạc. khoảng 4h em nó nhắn tin lại hỏi " anh có đi qua đêm đc ko anh" dis mẹ thích thì anh chiều luôn "ok em thoải mái đi" rơi đúng vào ngày mjh nghỉ he he. em nó nói 7h30 anh đón em ở đó nhé" ok em" đang định bụng ăn tạm jj đó rồi đi. nó đã gọi :
    anh đi đến đón em nhanh lên <---nó dục em.
    :em :uh đợi anh tí > thằng Cò nó cũng hí hửng phầm phập dục phi nhanh lên nào.------> uh thì đi
    đến đón em nó nhìn cảm nhận thấy cao cao cũng tầm m6.
    nói chung là tầm đấy. chả lẽ lại phi vao n2 luôn ko ổn cho lắm. đang đói. cả trời vẫn sáng. thế là lại tò tò đèo em nó đi ăn chơi lin tin. em nó thích đi lượn lắm. bảo cho em đi chợ đêm. đêm đéo jjj lúc đó. đợi trời tối thì cho đi em đi chợ mua hoa quả luôn kà kà...
    cuối cùng thì trời cũng phải tối lượn cả ngồi thì cũng 8h30. tò tò phi vào ...hotel ở ngay Giải Phóng ây. em wên mẹ nó rồi. (có 200k 1 đếm thôi. đắt hơn nhà nghỉ Gia Lâm Đường 30k he he.) Phi lên nhà nghỉ em nó giận mjh thế là phải vật nhau với em nó 1 lúc mãi mới cởi đc ít áo cả quần của nó. mia mệt... chán. em lằm còn nó ngồi. em làm câu anh mệt rồi ngủ đây em về đi mệt( dọa mà đéo cần luôn thật) em nó ngồi im em bắt đầu tiền tới nhẹ nhàng cời nốt vài thứ trên người em nó ra hà hà phải ngoa thế chứ. đè xuống nghịch tí dùng ngón tay nghịch là chính hè hè đeo bào làm định làm phát đầu. mẹ em tìm đủ cách đút mãi đéo vào đc. dùng tàu vạch nó ra rồi cho thằng có nó tiến dần vào là như kiểu nút vào cái chai ấy mãi đéo đút sâu vào đc. ngập mỗi cái đầu thằng Cò con. loay hoay đủ kiểu thế là nó ỉu đéo lên đc nữa vì đút mãi đéo vào đc. ngồi sờ mó nghich em nó tẹo rồi nằm nghỉ đỡ mệt. phải nằm nghỉ mãi đến gần 11 h (tí ngủ quên) bắt đầu thằng Cò con nó vùng dậy (cứng ngắt kêu đói và bức xúc quá.) em nó thì đang ôm em, tay nó động vào thằng Cò.( ko nghịch jj cả) bắt đầu đè em nó ra xoa bóp 1 tẹo, vẫn cứng đờ he he với cài cừng này thì đâm đâu xuyên đó thế là lắp vào chiến thôi. cũng vất vả đâm mãi mới vào đc 1 nửa có tí nữa đc gần hết thằng Cò em sợ rách dạ rách thịt lên ko chọc hết đéo dại. thế là đâm đâm chọc chọc đc khoản gần 10 phút thì out. thế thôi cố lắm rồi. nghỉ cái đã. ngủ tầm 3h sáng ngoài trời nó mưa lạnh lạnh em nó ôm lấy em. Thằng Cò nó lại lên ùh thì làm phát nữa nữa cho nó ấm. tình hình chỉ có vậy. đến đây là dừng em ko kết củng jj cả. Vì bím em nó quá khít bác nào mà to to thì thôi rồi em nó he he. sao bím em nó khít thế ko biết nữa nhỉ. Có bao nhiêu bro ăn em nó rồi mà sao nó lại khít quá vậy. hehe. anh em nào ăn em Vy rồi vào ủng hộ tín nhiệm em cái. chả thấy bác nào tín nhiệm là ko share pháo jjj đâu đấy nhé
    tình Hình là dạo này em ngại phải đi xa. các bro nào có rau cỏ bên Gia Lâm chuyển nhượng trao đổi em cái. giờ em chỉ khoái cái nào bên Gia Lâm Viên cả Long Biên thôn là thích. có Bro nào có rau bên này cho em xin. hêhhe mjh trao đổi. YH trai_langtukiemvo pm cho em nhé

2. trai_vo_doi

trai_vo_doi Còn trinh Verified
    62/113

Vy mồm thối đây mà, hâm hâm, điên điên, gầy nhẳng, vếu bé, da dẻ khô, ưu điểm đc cái mặt teen kéo lại, chúc chủ thớt ngon chim

3. PMU88

PMU88 Mất Trinh Verified
    97/113

bác này chén xong chắc lại phải tiêm vào đít rồi lại mất 6 lít như bạn mình ! dại vl:idea:

4. chimhoahong

chimhoahong Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

bạn ơi. có PIC của em nó không vậy. :driving:

5. Nhạt Nhòa Kỷ Niệm

Nhạt Nhòa Kỷ Niệm Lắm Tiền Thiếu Gái Verified
    177/226

tớ cũng giống các cậu :p

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/