Em Tuyết 91 Cảm Xúc Thăng Hoa.

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi ThầnĐồngChimViệt, 28/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ThầnĐồngChimViệt

ThầnĐồngChimViệt Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Lâu rồi phần vì công việc phần vì ít thời gian nên cũng không check đuợc nhiều.Hôm rồi đi rảnh mới nhớ ra là có số em Tuyết 91 đuợc thằng bạn cho mấy hôm truớc nên nhấc máy call em nó được cái hẹn bên CG vào xx lấy phòng rồi vểnh chim nằm chờ em nó 10 phút sau em nó có mặt. Nguời hơi đậm mặt ưa nhìn teen cao tầm mét 57~59 gì đoá ( mình có mang thuớc đâu mà đo chính xác đuợc).Nói chuyện hỏi han em nó tý rồi em nó đi tắm. Về SV thì em nó còn mới nên trình chưa thể so với các dâm nữ lầu xanh đuợc cũng HJ cũng BJ nhưng chưa đuợc chuyên nghiệp bù lại em nó mới nên thời gian khá thoải mái chưa có dấu hiệu công nghiệp. Điểm mình thích nhất ở em này là vếu em ý còn khá chắc to đầu rất nhỏ hơi thâm thôi. Rồi cuối cùng là đi bao vào chiến chiến đuợc 3 p thì out ( chán không còn gì để nói) 1 phần là lâu không ăn hàng ngoài 1 phần là vòng 3 của em nó khá khít. Lúc out nhìn mặt em nó mà mình ngại chết đi đuợc. Chuyện tý gửi em nó 4 lít rồi về hẹn em khi khác.Thôi tổng kết nhé.Mình chấm điểm là chặt tay lắm nhé theo thang điểm của Ku Lột.
    Mặt khá dễ nhìn teen cho 6.5d.
    Vếu to 1 tay bóp không hết đầu ti nhỏ còn chắc 7d.trừ 0.5d vì hơi thâm 1 tý còn 6.5.
    (...) Còn khít nuớc nôi đủ dùng gần như chưa có cavat rất bót chính vì thế mình mới uot nhanh nghĩ lại đến h vẫn ngượng cho em nó 7d là chuẩn.
    SV có HJ có BJ nhưng còn bỡ ngỡ theo mình 5.5 đ thôi.
    Khu vực hoạt động em nó chủ yếu là Cầu Giấy và Trung Tự.

Giá rổ 400k/1 nhát
    Sdt em nó 01xxx273x3x pass chỉ 1 pass là bạn anh Chiến.
    Trong đó x là các số giống nhau em nó dùng VTel chắc các bác luận ra rùi nhé.
    Chống chỉ định các đồng chí thích SV giỏi như Vân Anh TDH hay Trang Hoa NKT em này SV chỉ trên mức trung bình anh em từ từ đào tạo thêm.
    Những đồng chí nào thích teen vếu to tình cảm thì nên đi.
    Thôi Gấu nhà em về rồi em tắt máy đây chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ ai check đuợc về Rp ngay và trung thực nhé .

2. không ai cả

không ai cả Dân Chơi Verified
    97/113

Rồi cuối cùng là đi bao vào chiến chiến đuợc 3 p thì out ( chán không còn gì để nói) 1 phần là lâu không ăn hàng ngoài 1 phần là vòng 3 của em nó khá khít. Lúc out nhìn mặt em nó mà mình ngại chết đi đuợc.

Thật thà quá, há há, còn hơn thằng bạn tôi được 4 phát nhấp, chưa đầy 30 giây :D

3. skul21

skul21 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

thank 4 rp...còn em VA lên 1 tháng nay rồi bro ạ

4. summerdanes121212

summerdanes121212 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Giá rổ 400k/1 nhát
    Sdt em nó 01xxx273x3x pass chỉ 1 pass là bạn anh Chiến.
    Trong đó x là các số giống nhau em nó dùng VTel chắc các bác luận ra rùi nhé.
    Chống chỉ định các đồng chí thích SV giỏi như Vân Anh TDH hay Trang Hoa NKT em này SV chỉ trên mức trung bình anh em từ từ đào tạo thêm.
    Những đồng chí nào thích teen vếu to tình cảm thì nên đi.
    Thôi Gấu nhà em về rồi em tắt máy đây chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ ai check đuợc về Rp ngay và trung thực nhé .

Thanks

5. Tusuong1

Tusuong1 Biết Quay Tay Verified
    96/113

bác share cho e 1 suất . thanks bác và chờ tin vui của bác
    [email protected]

6. goi_hang

goi_hang Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

đúng sở thích của em rùi bác
    em xin bác cục gạch nhé

Trạng thái chủ đề: