PIC Em Thủy Tuyệt!Ngon

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi batman789, 6/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. batman789

batman789 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

chả là đc nghỉ mây hôm nhân dip quốc khánh 2/9 dự đinh đưa gấu cung con về quê chơi,chưa đến ngày nghỉ đã cãi nhau to vi có người nhìn thấy minh đi với mấy em hàng,tức minh! nhân dip nghỉ dài ngày gấu liền đặt vé máy bày cung con vào sai gon chơi nhà bà chi gái.hic thế là đành cô độc một mình để tự suy ngẫm về viêc mình đã làm có lỗi với gấu.Nhưng mà mình đâu có ngu gì mà ở nhà mà nằm suy ngẫm cơ hội ngàn năm có một đc thả tư do,sáng mùng 1 tháng 9 gấu cùng con bay vào sai gòn đi hok thèm nhờ minh đưa nhờ bà chị gái lái xe đưa đi.điện cho mấy anh bạn lâu ngày hok tu tâp dủ nhau đi uống bia liên miên 2 ngày,ăn uống bù khú mãi cũng chán thế là nghĩ đên gái.mà chon mãi trong danh bạ toàn em hàng cũ,thì nhớ đến em thủy dâm của bác dafeiji vưa xin đc số hôm vừa rồi mà chưa cơ hội găp.rút em N96 vừa đc đối tác tặng goi cho em nó và định bụng dùng đẻ chup ảnh em nó xem 5.0 nét đến mức nào.
    BM789 : alo thủy a!
    TH : ai đấy
    BM789: hỏi pass đây mà ,anh bạn anh huy vip đây em rỗi không
    TH: em rỗi nhưng đang 2/9 làm gắt lắm em không dám đi đâu
    BM&789: thế làm thế nào bấy giờ .
    TH: hay anh đến NN T.A trên khu NTS đi trên đó anh phải đem CMT theo nhé để đảm bảo an toàn cho em va anh.
    BM789: ok vi sư nghiệp cao cả.
    Tức tood phi từ nhà gần đến nơi nhân đc tin nhắn em nó báo số phong 202 em nó đang nằm chờ ,đúng la QK có khác hok chay sô nên em nó đến sớm hơn cả minh.
    Vào phòng gõ cửa em nó ra mở cửa trông em nó măc váy đỏ ngắn dâm vl công thêm làn da bánh mất va đôi guốc cao gót trông càng tăng thêm vẻ dâm đãng của em nó.Hỏi em tắm chứ ,em tắm trong lúc chờ anh đến rồi.Vào tắm lòng háo hức thật nhanh để đc làm viêc vì thằng em thèm quá rôi.tắm xong vào sờ mò em nó và đăt đôi môi tôi lên đôi môi cong cớn mọng đỏ em nó.Tôi say mê nút lưỡi em, miệng em có mùi thơm là lạ, nóng ấm. Vừa nút lưỡi, tôi vừa cho hai tay xoa bóp đôi vú mềm mại…!khuyết điểm nhất ở đôi vú em nó la bé chỉ vừa tay đầu ti không to. tôi cúi người xuống ngậm nhẹ nhàng lấy núm nhũ hoa em nó mà nút. thoạt đầu dãy nãy muốn đẩy tôi ra vì sợ làm đâu ti to và thâm, nhưng sau lại đưa hai cánh tay trần ôm lấy đầu tôi, kéo ghì sát vô ngực mình. Tôi vừa nút chùn chụt vừa nhồi nắn bầu vú cho cương cứng ra thêm. Thoạt đầu còn nhẹ tay sợ làm em đau, sau rồi mê mẩn quên hết ý tứ, nhồi bóp đôi vú cương cứng của em nó không thương xót, thô bạo như nhồi bột… Nhưng em không còn kêu đau nữa, mà trái lại em rên rỉ yếu ớt như trong cơn mê sảng : « A ơi… A ơi… ». Hai tay em ghì lấy đầu tôi xuống ngực em nó làm không thể nào thở đc , vừa tìm cách làm cho em được sướng.
    Tôi đã làm tất cả những động tác cần thiết để đưa một cô gái lên chín tầng mây, nên khi vừa bú xong là em rùng mình, sướng muốn xỉu đi trong tay tôi. Không cần hỏi tôi cũng biết là em đang xuất tinh !
    Tôi lúc nào cũng thích nhìn con gái đang lúc xuất tinh, nhìn cửa mình đỏ ửng của các nàng trong cơn co giật, nhiều nước… thật không gì đẹp bằng ! Chiếc váy đỏ của em cũng ướt nhẹp nước mưa, nhưng quần lót bên trong thì chỉ hơi ẩm ướt. Tôi lột hết ra ném xuống đất rồi đưa tay vào giữa háng em… Trong phòng không có đèn, tôi không nhìn thấy gì, chỉ nghe tay mình chạm lên một lớp lông âm ấm, êm như nhung. Quả thật âm hộ đã xuất tinh ướt sũng một thứ nước nhờn nóng hổi. Tôi chồm đè lên người em, ôm siết lấy thân thể trần truồng của em. Tôi nút lưỡi em, đồng thời đưa tay xuống vuốt ve cái lỗ nhỏ xíu đang nhểu nước nóng hổi… Ngón tay tôi banh rộng đôi môi âm hộ ra.
    Cuối cùng thì dương vật to cứng gân guốc của tôi cũng thỏa được ý nguyện, đâm thọc được vào cái lỗ mềm mại đỏ hỏn của em. *** em tuy nhỏ nhưng đã ngập nước nhờn nên chỉ một cú nhấn nhẹ là « phọp » ! dương vật tôi đã vào sâu lút cán. em giật bắn người, nấc lên hứ hứ như muốn khóc tôi vân dung các thế đã học, kết thúc la thế ma tôi chả hiêu thế gì tôi bế thốc em lên và cứ thế em quắp tôi như nhái ôm cây mà dập em nó em nó rên lên . « Em sướng quá… sướng quá… Em xong rồi đó anh ơi ! ». vừa dứt câu của em thì thằng em tôi giật lên từng hôi và tôi đổ vật lên em nó.
    Đánh giá em này:
    Mắt 8đ dâm đãng
    (.) (.) : 5,5 d ( vú bé đầu ti bé hơi thâm)
    (.) : 7 đ (khít ,có calavat)
    Nói chung ổn so với giá 500k/sh
    1 số ,1 pass
    Có vài tấm hinh anh em ngắm nhé

Last edited by a moderator: 6/9/10
  2. tsktsk

tsktsk Dậy Thì Verified
    62/113

Hmm... hàng được liệu thằng nhỏ mình chịu nổi không đây?
    Alo! bác chủ thớt inbox xe pháo em với :)

3. ChanPhuong

ChanPhuong Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

4. arndom123123

arndom123123 Guest

Hi. Thanks report. Chúc mừng chủ thớt ngon chym trở về. Xe pháo cho em em này với bro. YH: baby_in_your_eyes

5. caubehudon

caubehudon Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

bác viết nhập tâm quá đọc mà chim cửng tót , đã thank cho bác ..... đại dâm tặc

6. IPIP

IPIP Mất Trinh Verified
    97/113

Em này mình có report rồi mà, vú của em ấy to bằng vú của mình :)

7. man_alone_7x

man_alone_7x Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Xin em này nhiều lần mà chả bác nào cho cả. Mong tin bác. Thanks. man_alone_7x

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/