em Teen của bác Hartono - Cảm ơn bác!

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi ACMB, 29/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ACMB

ACMB Biết Quay Tay Verified
    97/113

Gửi anh em LX báo cáo ngày cuối tuần...

Chả là được bác H nhà ta share cho em 93 qua YM, cứ tưởng ACMB em hổ báo quá ( Vụ dạy em Liên - Nguyễn Trãi ) hỏng hàng của bác, nhưng bác cũng vẫn share vì em nó cũng chỉ là hàng mà thôi.

em xin báo cáo như sau:

1 cuộc điện thoại và nói đúng pass, thế là em nó cho cái lịch, phải nói là nói chuyện điện thoại với các em gái miền Nam sướng thật, nhẹ nhàng, ngọt ngào chứ ko choang choác như mấy em nhà quê lên HN làm hàng lại còn tinh vi. Khách sạn Vân Nam thẳng tiến, đéo mẹ thằng lễ tân cho em lên tân tầng 10. Tầng 9 có cái công ty gì đó thuê làm văn phòng có mấy em VP cũng xinh...hii

sau 15 phút thì em gái 93 có mặt, trang điểm cũng nhẹ nhàng, người hơi đậm và ăn mặc khá là teen và sành điệu, đặc biệt em khoái cái V1 của em nó, trắng và to quá...

Hai anh em tắm xong và ra giường chơi môn thể thao mà em ưa thích.. đéo mẹ, cái giọng miền nam nghe dễ chịu thật, làm cái tính hổ báo của em nó cũng đi đâu mất...em nó dám bảo em là: Anh hôn của em đi, trời ơi, mẹ láo quá dám bảo bố mày liến L à?? ( chết lại hổ báo nữa rồi...), thử cái xem sao, vì em nó đang liếm cột, đá bi em phê vãi hàng ra. em từ từ nhìn ngắm, èo, hàng của em nó chưa có tý cavat nào đúng là teen thạt, trắng hồng, ko hôi, nước chưa thấy gì, em tavets vào hai bên cạnh thì em nó giật giật lên và mút của em điên hơn. vạch ra nhìn bên trong thì hồng hào quá, đúng là món sở trường, em đá thêm cho mấy phát nữa thì em nó oằn người chịu đựng. Thôi đủ rồi, mình chén để còn về cho sớm. đeo cái bao Durex vào và em phi các kiểu, kiểu nào em nó cũng chiều và ôm ghì mình như là người tình ấy...

sau 20 phút quấn lấy nhau thì em phụt tóe loe trong cái bao, nằm thở 1 lcus và nghịch ty em nó, Quả ty vừa to và đầu bé tý... nằm mút lúc nữa rồi tắm..

em nó lại bảo là: anh mà làm em sướng leen là em lại hiếp anh đấy...hiii, thôi để hôm khac em nhé, hnay anh phải về rồi.

Tóm lại là MÃN NGUYỆN CHIỀU THỨ 7

Nhận xét là: với cais giá 500K thì em này xứng đáng hơn em Nhung Xenit..mà con Nhung phải treo bym đi các bác à. nó lừa em máy quả rồi, cứ nằm ở Nhà nghỉ mà đợi nó mỏi mòn nhé các bác.. Láo..em mà gặp thì em phải dạy dỗ em nó như em LIên mới được.

Các bác có con Phò nào mà láo thì PM cho em nhé, em sẽ dạy dỗ cho nó ngoan để phục vụ.

Quên mất, số của em 93 là 0986...mà thôi em share lần lượt cho các bác ở Inbox các bác nhé. kẻo em lại bị thông đít thì buồn lắm

Chào các bác và chúc ngày chủ nhật hạnh phúc

2. radius

radius Mất Trinh Verified
    96/113

thiếu phần chấm điểm & tranh minh hoạ, nhưng dù sao anh em phát hiện một hàng teen mơi, share đi nhé còn kịp check cuối tuần
    thankss

3. n85tau

n85tau Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Thanks for report.
    Bác ngon trym thế là nhất rồi, e nó teen mà ngoan wa bác nhỉ. Bác share cho e cái số e này vào inbox nhé. Ah mà bác phải dạy bảo e Nhung Zenit đi, e thấy con đó trông cũng teen lắm, nhưng phải qua đc vài khoá đào tạo như bác nói may ra mới ngoan đc.

4. chuoj_ta

chuoj_ta ☘STONER☘ The VIP
    117/226

ối dổi ôi,đọc xong óc nghĩ tay sờ vật với quả v1 và v3 của em nó quá,thôi xếp hàng chờ đến lượt vậy thank 4 report

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/