Em rau Dung làm ở Ông ích khiêm q11

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi truongchi83, 5/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. truongchi83

truongchi83 Dậy Thì Verified
    62/113

Chào các bác đồng dâm!
    số em e hay uống cafe ở đó...quen được em ở quán này...nhiều lần tiếp xúc...uống cafe ăn tối....em nó wen mình ...nhưng thú thực tài năng còn kém cỏi...chỉ được bóp vú, và sờ chym em nó....thú thật 2 lần đè em nó ngay phòng trọ mà thất bại...em nó ở chung với với 1 người bạn cũng dễ thương lắm....wen lắm mới cho vào phòng trọ ngồi chơi nha!! nên các bác ....đừng tưởng nhảy vào là fuck liền....
    em có cảm giác em nó chưa bị phá trinh nên mới kiên quyết hay sao? nhưng qua cách tiếp xúc em nó mê trai đẹp galang, mình thì chỉ dc cái galang, còn đẹp trai thì thua...do đó biết rau này chiu khó kiên trì....là fuck đc...do thời gian klo nhiều, gấu nhà quản lý...nên em sẵn sàng share thông tin cho các bác săn, bảo đảm nhìn goog lắm....tối em nó hay rãnh...các bác hẹn là ok!
    Ưu điểm: Face: quá dẽ thương, góc người Dallak, nhìn có chút nét dân tộc, cao 1m 62...dáng người chuẩn...tốc hay bới cột, giống mấy bà Nga My ( bới kiểu Nga my phái- phim trung quốc)
    V1 : Quá đẹp, hột vú hồng, nhỏ....hic hic chạy nước miếng..
    V2 : chuẩn
    V3 : chỉ sờ quần lót..chưa đc fuck....dc cái là phòng em nó treo mấy cái quần lót đẹp....hic hic....
    em nó Tên Dung ở Quận 11 Đầm sen
    1 pone ...1 set uo dẽ dàng...còn đưa em nó lên giường thì phải xem trình độ các bác thế nào???

Ưu tiên các bác nào có rau share em nha!!! kakakak

2. tjmbxdam

tjmbxdam Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

mình ấn tượng vì thấy bác để ý mấy cái quần lót của em nó. chắc trước quần có con hổ đang gầm nên bác chẳng dám hiếp chăng?

3. becksnguyen

becksnguyen Dân Chơi Verified
    97/113

toàn HOTBOY vào xin share mình cũng ham hố nhảy vô ko bik dành lại mấy HOTBOY ko nữa:D
    thanks 4 share!!!!!!!!!!

4. tongrau

tongrau Dân Chơi Verified
    96/113

Cũng cái cách nói chuyện kiểu này!!

5. truongchi83

truongchi83 Dậy Thì Verified
    62/113

>>> ko đen như bác nghĩ đâu...ko trắng..cũng ko đen...em này nhìn ngực đẹp .....buổi tối em nó thích áo thun+ quần jean ngắn..nhìn cặp đùi và vú thì biết...nói 1 câu , cũng kém chọn lắm...em nó khoái đẹp trai, dẻo miệng....em biết khà năng em đến đó....2 lần thất bại nên ...rút lui...

6. quydu1712

quydu1712 Dân Chơi Verified
    97/113

mới xin 2pic kia của bro , nhảy qua đây lại là bro , có duyên đấy nhỉ , mình q11 - lại là ông ích khiêm mới đau , hẻm 32 đây , kekeke

7. langtu_quan6

langtu_quan6 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

vậy thôi từ từ mà póc tem em nó, thời gian là bạn đồng hành mà. Làm cho em nó tê tê, phê phê rồi cho em nó nhớ là ok liền hà

8. mx-minhxxx

mx-minhxxx Mất Trinh Verified
    97/113

ko có gì để trao đỏi, với lại hay chở gấu đi wa đường đó, nên chờ report thôi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/