em Phuong gv .......hix

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi anchoilauxanh, 30/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. anchoilauxanh

anchoilauxanh Em thích bị thông đít
    97/113

_ em này là mình dc 1 mem share cho tuy đã là dân chơi thứ thiệt mà nói thật mình chưa đi check rau lần nào và lần này là lần đầu của mình trong lòng cũng hơi nôn nao và hồi hộp ...
    sau khi có info của em nó mình contac và sau 1 cuộc gọi cho em nó mình đã setup dc 1 cuộc hẹn vào sáng chủ nhật wa đó với em :ack2: rong rả từ q1 phi xuống gv :ack2: phải nói là xa vl đi mệt cả người ...
    xuống tới nơi gọi dt cho em và khi em nó ra hồi hộp quá :arf: trong đầu lúc này chỉ mong gặp dc 1 em ngon ngon chút cho nó bõ công mình đi hehe nhưng hi vọng càng nhiều thì thất vọng cũng càng nhiều :toetap05:
    face: 5d
    v1: vừa tay nhưng đầu ty to như trái nho
    v2: mình dây ko chút mỡ vì em nó quá ốm có 40kg thì phải
    v3: chưa biết :rant: vì lý do em nó bị dèn đỏ :rant: mẹ nó đang bị cái đó mà cũng dám vào ks với mình mới ghê cơ chứ, lúc đầu mình ko tin là em nó bị nhưng khi mình thử đưa tay vào chym em thấy có mùi hôi nên biết là em nó nói thật vãi
    kết thúc buồi đi check hàng mà ko fuck dc em cái nào tuy hơi buồn nhưng mà nói thật chắc choo mình fang em nó cũng ko thích chút nào thua gấu ở nhà quá xa :cheers2:
    tổng thiệt hại: 31k tiền nước+ 30k tiền ăn phở + 80k cho ks+ 50 cho em nó đi xe ôm về = 1 buổi sách ku đi về :aureola:
    dù sao vẫn thanks người đã chia sẻ em rua này với mình và chúc các pro ngon chym :cheers2:

2. ПIПJΛ ΉΣӨ

ПIПJΛ ΉΣӨ Em thích bị thông đít
    97/113

ngon chym là mừng rùi [​IMG][​IMG][​IMG]

3. toan_kid

toan_kid Dậy Thì Verified
    61/113

e nó bị đèn đỏ lấy gì ngon chim :D:D:D:D

4. cuto_choiduoc2tieng

cuto_choiduoc2tieng Mất Trinh Verified
    97/113

Eh....share từ từ thôi nha....e này tui đã nói từ trước là phải trừ cái mặt e ra..còn hàng hóa thì ngon lắm....vú và lìn ngon lắm mà....nếu có share chỉ cho số và tên e nó thui nhen....còn cứ để mấy bô lão tự kiếm ăn....theo tui e này trừ mặt ra còn lại là ok chứ....lìn ngon vãi....hic...mà mình share cho mà k nhớ để kêu vào nhận report nữa....dù sao có report cũng ngon rùi.....hôm qua e nó tới đèn xanh rùi đó....a e nào muốn share thì vào xin bro này hen....e này là rau mới đó....hàng được...còn mặt xấu lắm....

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/