em Linh ở lạc long quân q11

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi truongchi83, 5/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. truongchi83

truongchi83 Dậy Thì Verified
    62/113

Chào các bác
    lúc trưa đang rp các bài viết...bỗng 1 em bzzu em với cái nick thật dẽ thương...hỏi ra mới biết em tên Linh ....ở Quận 11...em check lại mới biết em no là bạn 1 em rau mà pro andy share cho mình....
    Lúc đó em check rau của anddy q11, cũng có em nó ngồi nói chuyện...em có cho nick em nick...ai dè hôm nay mới bzu em...
    hẹn em cafe.......tán dóc tùm lum....hứa hẹn tùm lum...thế rồi em nó thương....
    mình xài chiêu ...mà các pro đã biết..trời nóng quá....anh em mình kiếm chỗ nào đó tắm rữa nha...lúc đầu từ chối...sau đó mình xài đau bụng luôn...chạy vào ks...kakkak
    vào rồi, em nó cũng ko cho sờ mó gì>>> buốn 5 phút...em mới xài chiêu cuối cùng..."nước mắt đàn ông" ...kakkaka...
    chuyện gì đến rồi đến.....
    face : dễ thương, mái tóc chê hết 1 con mắt, 6.5 điểm, cao 1m55......
    V1 : quá to ,ti bị đen...chắc bị bóp nhiều quá.....
    V2 : có chút mỡ, dánh em hơi mật 1 chút
    V3: cái này ko biết nói thế nào, đút 2 ngón vào thấy ok....đặt biệt lông ít, thưa , ngọn...hỏi em nó có cái ko? bảo là tự nhiên....ko có cavat
    xong 1 shot..tâm sự em nó...vô tình em biết 1 câu chuyện
    số em nó có nói...hôm bữa cô bạn ( rau mình đã check) có hẹn 2 mem ( chắc là trong lầu xah) vào ks....mỗi người 1 phòng, 1 mem đề em nó ko dc..vì em nó chạy ra....check rau..mà check kiểu hiếp dâm kakkakakaa
    >>> ko biết pro nào hen?????
    sau khi check...mình nói em nó chuẩn bị ...đi xa..có duyên gạp lại...em nó thây buồn mình lắm....
    Do đó mình cần tuyển 1 mem chăn sóc em nó....
    share cho vài pro...nếu cảm thấy mình ...ok!!!:iagree:

2. quydu1712

quydu1712 Dân Chơi Verified
    97/113

nếu đc share lại cho mình , mình cũng q11 đang cô đơn đây :) pm vào nick yh quydu_1712 nhen k dám pm inbox bro vì sợ làm phiền, thanks trước

3. Hoi xa nha em nhung chua co kinh nghiem check rau nen se ko quan ngai kho khan dc thi share em nha anh thanks anh nhieu ym: trieu_nx2306

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/