Em Hương teen của bro dungclub

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi khonggia, 2/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. khonggia

khonggia Dân Chơi Verified
    97/113

Xin cảm ơn bro dungclub đã chia sẻ em Hương teen. Được share lâu rồi nhưng chưa có dịp kiểm tra em bé, lúc em bé bận thì mình rảnh và ngược lại. Hôm qua, 31-08 tranh thủ có dc cái hẹn. Ban đầu em bé bảo mình ra Holyday, do đã dc một bác nào đó cảnh báo về giá phòng đắt nên mình văn vở là ko vào đó dc, có người quen. Em lại điều mình ra nhà nghỉ Gỗ ĐD, cái này mình cũng không vào dc, cuối cùng thì vào ĐV3. Qua chỗ thằng em mượn cái đt có chụp hình định làm vài kiểu cho ae xem. Vào phòng nhắn tin cho em nó và nằm chờ. Đợi lâu thì thôi rồi, 15, 20, 30 ,.... Tôi phát hiện ra cái phòng có cửa sổ nhìn ra cổng ra vào thế là vén rèm, giương điện thoại lên chờ sẵn, như là thám tử ấy. Ối là la, sao khoảng 17h-18h các bro nhà ta vào ra nhiều thế không biết. Điện thoại hết pin, lắp sim vào điện thoại cu em thì máy ông ấy đặt pass, thế là hết mộng chụp ảnh cho ae thưởng thức. Nằm đợi mãi em nó ko đến, lại còn nhắn tin là Em dang chờ xe đến. Khoảng 45 phút sau em định té về thì lúc mở cửa ra có một em bé ở phòng đối diện cũng đi ra rồi đẩy em luôn vào phòng. Ối trời ơi, nó tiếp ae nhà ta ở phòng đối diện rồi bắt em chò, lại còn văn tôi là em gặp đứa bạn.
    đánh giá nhá: mặt ~6 điểm (thang điểm Lost), teen, có cái răng chuột hơi nhô ra trông hay hay.
    V1: nhỏ nhỏ, chắc chắn, ko nhão
    V2: có eo
    V3: nhỏ, bím hồng, lông mềm, lưa thưa
    Cao khoảng 1m58
    da: đen
    dịch vụ: rất được, bảo gì làm lấy, không bảo cũng làm, bảo xuất vào mồm dc ko bẽn lẽn bảo dc. Bảo nhưng vào mồm xong đền a cái nữa cũng bẽn lẽn ok. Hôm qua tôi phải về vội nên chỉ làm 1, sau đó trêu là lần sau đền a 3 nhá, em nó cũng ok. Ối trời ơi, 2 là chết a rồi còn 3 thì a thành ma à.
    Nói chung là ngon chim. Rất cảm ơn bro dungclub, bác đã hứa là có repost thì cho tôi em teen nũa đó nha.
    Em nó bảo em nó có bạn rất xinh, cao, trắng, nhưng đi giá là 1->1,2 triệu, tôi đã xin dc số. Ae nào có nhu cầu thì pm tôi.

2. khonggia

97/113

Bổ sung chút nhá: em Hương giá 300k. Lúc về em ấy bảo để em tra tiền phòng giùm cho. Tôi hỏi là tiền phòng bao nhiêu, em nó nói là 100k. Vậy là tôi đưa 400k, mình nghĩ tiền phòng chắc cỡ đấy vì cả thời gian chờ em nó và gặp em nó khoảng 2h. Lúc xuống lễ tân bảo tiền phòng của a là 60k=>mất 40k với em nó. Lần sau ai đi thì chú ý nhá.

3. mylove8281

mylove8281 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

em bạn em ấy tên hà :D
    bản quyền con này do anh T boy_love ở sv mà nhưng em deck thích con H này vì người em í nhiều sẹo quá :D được cái ngoan ngoãn mà con bạn nó em cũng chả thèm xin số vì 1tr với 1,5tr thì đầy cái loại 1 củ thì ít ra cũng phải được nhìn mặt chứ nghe 4` nó tả thi` con nào chẳng có câu đại loại " ban em xinh hơn em :D "

4. khonggia

97/113

Ừa, đúng là Hà. Em nó giới thiệu thế nên xin số về cho ae, ai thích thì PM.

5. Jun0hpt

Jun0hpt ♥Ăn Chơi Hải Phòng♥ The VIP
    297/339

300k mà em nó đã ngon thế! bạn em nó nhân tới X 4 thì phải thế nào??? Thanks nhưng không shre tôi hôm 31 em cũng điện nhắn tin với nó nhưng ứ thấy con Hương pm lại thì ra nó cháy hàng :D

6. O2mini

O2mini Biết Quay Tay Verified
    67/113

Mừng bác thủ thớt sướng chjm
    Đặt cục gạch chờ bác share [email protected] (yh:virus_love2907)

7. boylove12

boylove12 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

xin hỏi bro em ấy cho số nào của em Hà thế 0934xxxxxx hay 0166xxxxxxx đội này còn em Giang,Hằng và e Trang đã đi làm lại có số mới(đang nhờ mình giới thiệu) mấy em này thì toàn hàng 1củ nhưng chất lượng khác xa em Hương bởi vì lúc đầu em Hương này đòi giá 500k nhưng mình chỉ set 300k thôi,anh e đi em này cũng nên cẩn thận vì em này có tinh lươn lẹo giống con Nhung xù hic:D
    Nghe mấy đứa bạn e ấy :Dnói đợt vừa rồi em ấy mới đi nạo thai về ko biết bro nào trên đây là tác giả nhỉ hic dũng cảm quá

8. langduhp

langduhp Dân Chơi Verified
    97/113

thanks chủ topic

xin số em Hương này để check thử

khi nào check xong đảm bảo có report cho anh em vô chém

thanks

9. Thichgaihp

Thichgaihp Biết Quay Tay Verified
    97/113

Tôi đã đi con bạn nó, hàng 1 củ - nói chung là chán : nhà ở Thuỷ nguyên, mặt teen, các thông số khác bình thường (bướm hơi bất thường vì gần như vô mao), hj, bj vô cùng kém (bảo E mới làm nên ko biết). Theo Tôi hàng 1 củ bạn E này là không đáng./.

10. khonggia

97/113

Ngon hay ko tuỳ mỗi người thôi. Bác xem đánh giá của tôi đó. Em này da đen, ko phù hợp với ai thích da trắng. Còn bạn em nó thì tôi chưa đi lên chưa biết ntn.

11. khonggia

97/113

Thì trong RP em đã nói rồi đó mà bro??? Mà bro thực hiện lời hứa đi nhá. Tiện đây ae cho hỏi nội quy mới của 4room là ntn thế? RP phải có hình à? Không có hình thì ko dc RP sao?

12. 1conronglon2conronglon

1conronglon2conronglon Mất Trinh Verified
    97/113

thanks report,share cho mình phát chủ thớt nhỉ,dạo này chưa có hàng gì mới về,lại lên cơn vã rồi..:))

13. mrdam0912

mrdam0912 Biết Quay Tay Verified
    97/113

bác chủ thớt cho em xin số và pass của em Hương teen này với ạ. đọc topic thấy thèm thèm. hihi

14. hacker

hacker Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/