em Hằng khu Hồ đắc di

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi ekekek, 27/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ekekek

ekekek Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

chuyen la the nay anh em a!
    dcm mot ngay mua vkl, em rut cuc gach, goi cho mot so em trong list bac ....TomMy....đã share nhung đều bận hết, em gọi em Hằng duoc cai hẹn lúc 3h
    chiều, đcm đến nn thi hết phong
    troi mua......đường trơn.....lạnh vkl
    goi cho em máy bận suốt, dược một lúc em hẹn ra nn khac
    thế là thẳng tiến, tắm xong thì em đến trong cũng tam
    met: 5 vì có mụn
    v1: 6 vừa tay
    v2: 6 tạm
    v3: 7
    cao 1m64
    đang hào hung dinh check em nay sv rat tot, bj 8 điểm, mỗi tội khi em deo bao chiến thì ôi thôi mùi gi thối và thum thủm từ *** em bốc ra, em nhấp 3 cái chính xác là 4 cái, thi ko chiọ nổi đành bảo em oi thoi cho anh ra di
    em ngoan ngoan thoi cho ra
    em sợ nhát vụ bím thúi vì chắc chắn có bệnh phụ khoa, em bsy nen cung khip
    cam on bac tommy da nhiet tinh share
    1so, pass

2. hai_hop_sua_chua

hai_hop_sua_chua Em thích bị thông đít
    30/57

Chắc là em bị hội đồng rồi nhưng mà không sao các anh ạ. Chuyện đâu còn đó mà. Em như thế nào thì các mem nhà mình đều biết. Ném đá giấu tay thì hay ho gi đâu.

3. Lord_of_Sex

Lord_of_Sex Ngoan Nhất Thiên Địa ™ The VIP
    147/226

Chuyện này dễ giải quyết thôi, anh em mình hẹn nhau ở trước cổng bệnh viện Xanh - Pôn nhé. Rồi anh bế em lên ngửi bím thử là biết ngay mà. Nếu không có mùi gì thì anh về lập topic chửi cả tổng đứa nào bịa chuyện dìm hàng em. Vậy là được chứ gì :)
    Còn lý do anh chọn địa điểm hẹn ở trước cổng bệnh viện là vì nói dại, lỡ ra anh bị hôn mê thì còn cấp cứu kịp =)) =))

4. sexboyhn1

sexboyhn1 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

nếu bị bệnh phụ khoa biểu hiện để nhận biết là mùi tanh, hôi... thân thể nổi nhiều mụn nhọt...
    nên để em ấy đi chữa bệnh xong về phục vụ anh em mình sau
    bác chủ top quá máu đó, riêng tôi cởi ra mà thấy có biểu hiện bệnh phụ khoa thì nhất quyết ko chơi. cho em ý ít tiền bảo em ấy thông cảm, và gọi em khác thôi.

việc bị bênh mà vẩn đi khách , cố tình như vậy có thể đề nghị treo bím đc rồi.

5. rhymofrain

rhymofrain Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Em di kham phu khoa roi photo giay len cho cac a xem la duoc ma =)) Nhung ma co 2 topic lien thi chac la khong sai dau!

6. qazmlp

qazmlp Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Sắp có chuyện roài...

7. kakalot_8x

kakalot_8x Còn trinh Verified
    61/113

Không trong nghê bsy nhưng cũng đc một bsy nói về STD (bệnh tình dục) như thế này ạ:
    - mùi của chỗ ấy ko hẳn đã là STD (có thể do ăn uống những thức ăn có mùi như tỏi, hành, tương ớt...), cộng với việc vệ sinh kém, ngồi nhiều ít đi vệ sinh (những em kẹt nét thường mắc chứng này đấy).
    - Mùi ko hẳn đã là bệnh STD, nhưng đã mắc STD thì 100% đều có mùi dù nặng hay nhẹ, đôi khi quan hệ còn đau rát, đỏ, ngứa ....
    - Lây bênh STD đâu chỉ có mỗi quan hệ ko an toàn bị lây là sai lầm, có thể bạn tình chỉ rửa bím bằng tay sau tay đó lại cầm súng anh em và hj thì hoàn toàn lây bình thường.
    Trên đây là một vài ý kiến đc tham khảo qua bạn là bsy. Nếu có sai mod đừng chém nhé. Còn đã có mùi thì tốt nhất em Hằng đi khám đi. Ko ảnh hưởng đến ai mà cái đầu tiên là em phải chịu đó.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/