Em H, ôi sao môi e mọng, lưỡi em mềm và uớt át thế!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi suck_you, 27/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. suck_you

suck_you Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Chuyện là thế này các đồng chí PC ah. Có số e này cũng khá lâu rồi nhưng mải làm ăn, vì miếng cơm manh áo cả mà. he he. Không có xiền thì cũng phải có vài xu dắt mông cho nó tự tin. Thế rồi vào một ngày đẹp trời trăng thanh gió mát(gấu đi công tác các bác ợ), Suck tui mới rút con alo ra rồi vẫn những bài văn cũ. Ôi chao sao mà vẫn hiệu nghiệm thê, e nó bắt sóng ngay. Thời gian chạy nhanh như thoi đưa, tin qua tin lại giữa Suck và em được một tuần. Suck tui đã gọi e bằng vợ và e gọi tui bằng chồng( cái này học của ke em Joker-thanks).hí hí. Hiệu quả ra phết rồi thì hẹn em đi cafe rồi tui sẽ cà pháo em.
    Suck: alo, V ah! tối chồng rảnh cafe nhé. gớm v lạnh lùng quá. chẳng chăm sóc c gì cả.
    Em: C có chịu gặp v đâu, suốt ngày công việc, gặp đi rồi v sẽ chăm sóc chồng đến nơi đén chốn.
    Suck: tối nay c rỗi đây. Mình gặp nhau nhé!
    Em: ok. Tối chồng qua đón v nhé.
    Tối đến, ăn mặc chỉnh tề phóng xe ra khỏi nhà mà lòng vui phơi phới. Trên đường đi alo luôn cho e nó chuẩn bị.
    Suck: C đang đến nhà v đây.( Em này để nhạc chuông bài vệt nắng cuối trời các bác ợ. Vừa kết nối cái là: Nắng lên rực rỡ cùng ngàn mây để con tim e ngất ngấy. Hỡi a yêu hỡi hãy về đây sưởi ấm con tim này....Khà khà. a đang đến đây e đừng sốt ruột thế chứ!)
    Em: Vâng ah!(ngoan quá cơ)
    Đến đón em, cảm xúc đầu tiên của Suck là ngất ngây. Em có ngoại hình cũng cân đối, chừng 1m59 gì đó, mặc quấn bò bó hiện rõ cặp mông tròn trịa. Lại thêm chiếc áo phông bó sát lấy cặp nhũ hoa, làm thân hình em càng quyến rũ. Em nặng chừng 49kg( em nói vậy)
    Suck: V lên xe đi mình đi dạo phố nhé!
    Em: Vâng!(lại một từ gọn gàng và dứt khoát)
    Rồi trên đường đi, các bác biết không tự nhiên Suck thấy bụng đâu râm râm. Phía đăng
    sau, em nó cứ dí cặp nhũ hoa đang căng cứng vào lưng. Khó chịu càng thêm khó chịu.
    Suck: V ơi lúc chiều tối C ăn phải món gì mà bụng đau quá. Mính vào đây nghỉ một lát nhé.
    Em:........(Lần này không một câu trả lời. He he.Im lặng là đồng ý)
    Suck phi ngay vào NN Sao TDH. Vào đến nơi lấy phòng xong đâu đấy Suck vẫn thấy bụng hơi đau. Suck ngả đầu vào em nó. Rồi từ từ xoa nhẹ cạp nhũ hoa, em không phản ứng gì. Bàn tay tham lam của Suck tiếp tục lần xuống khu cấm địa của e nó. Nhưng ôi thôi hôm nay e nó đèn đỏ, chán quá! Em nó nhất định không chịu cho Suck se chỉ luồn kim.
    Em: V đang bị, không được đâu V khó chịu lắm.
    Suck: C đeo ủng vào không việc gì đấu.
    Em: Không( Gọn gàng và dứt khoát)
    Suck nghĩ bụng chẳng lẽ lại về không. Một ý nghĩ chợt lóe lên phang vào miệng e nó! Suck liền dí quả súng cối với hai viên đạn vào miệng em. Miệng em nhẹ nhàng chăm sóc thằng cu em thật cẩn thận. Rồi thì đá hai viên đạn, Suck cũng đẩy mông lúc nhanh lúc chậm theo nhịp bú của em. Rồi có lúc khẩu pháo của Suck chui sâu vào họng em, em bị sặc. thương em quá. Bờ môi em mọng bó chặt lấy khẩu pháo, còn chiếc lưỡi ướt sát quấn quýt. Chừng 30ph không chịu nổi nữa, Suck out vào miệng em nó. Em bật dậy chạy vào nhà tắm xúc miệng. Suck nằm dài trên giường thỏa mãn. Cơn đau bụng tụ dưng biến mất.
    Xong xuôi đi tắm, trả phòng và đưa em đi uống nước.
    Tổng thiệt hại: 70k NN+20k nước+20k xăng xe=110k.
    Check xong hồi 11h ngày 26/8/2010, kí sự được viết hồi 1h ngày 27/8/2010.
    Cám ơn ae đã bớt chút thời gian theo dõi! Nhớ tín dụng động viên suck nhé ae!
    Suck_you

P/S: Nhắc nhở bạn lần 1 vi phạm màu sắc của font chữ nhé. Vui lòng đọc lại quy định.

Last edited by a moderator: 27/8/10
  2. Umbrella

Umbrella Biết Quay Tay Verified
    96/113

Quen lâu, mới gặp lần đầu, vừa bắt đầu di chuyển, chuyện chưa đâu vào đâu đã tông thẳng vào NN. Công nhận đàn bà bây giờ chỉ có 2 chữ " Dâm Ô " :devil:

3. SuichiAkai31

SuichiAkai31 Mất Trinh Verified
    96/113

Ông ấy ko nhanh thì làm sao đưa bố (trên danh nghĩa) của Tần Thuỷ Hoàng từ thân phận con tin nghị hoà giữa 2 nước thành Quốc vương nước Tần, rùi xây dựng nước Tần thành đế quốc hùng mạnh, nhất thông Trung Nguyên được. Lão học Lã ấy phải cẩn thận mới được, ko là các bro lại nuôi con giùm lão ấy đấy

4. Kyu64

Kyu64 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Chủ thớt còn đc BJ tồi thì không được đi với rau nhất quyết không vào nhà nghỉ cùng ngày 26/8 mà mình đen quá chủ thớt lại được sướng :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/