E vy tân bình ( ko phải vy má mì nghen )

Thảo luận trong 'Kí sự Lái Máy Bay Sài Gòn' bắt đầu bởi hellboy21, 30/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hellboy21

hellboy21 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Tình hình là đc bác andyhung share cho e này..bác bảo là rau 1 nốt..25t...e thì thấy thôi chuyển qua mb đi bác andy à...mbtc nhé...
    Có số đt e nt cho e nó liền..gặp hôm e nó đang đi karaoke với bạn nên thui..nt qua lại..cứ dò hỏi sao bik số vy này kia..e chém gió 1 hồi..e nó tin sái cổ..rồi hẹn gặp 1 ngày khác...ngày mưa tầm tã..e nói nhà e cúp điện..ở nhà ko có gì ăn mà chán quá..dụ e đó đi chơi..đi ăn phở quán thiên hương ở trường trinh á..rùi đi dạo chơi...e này nói chung là 25t...mặt ko đc trẻ trung nữa..nhưng cũng ko quá già..e bán mỹ phẩm ở chợ tân bình..e có con bạn 21t để hôm nào e chăn xem....e này thì ngực bự kinh khủng..lạy chúa..lạy thánh ala..con là kẻ có tội..ngực e nó bự quá..mà nhìn săn lắm nha..bóp đã..bú đã ơi là đã..gục cái mặt vào thật sướng...e này khó ăn nha...ko phải 1 nốt đâu..ae khác e nghĩ là phải 3 nốt trở lên..e nói trước rồi đó..bác andy hay các lão thành trình cao e ko dám nói ạ...e khen mình cao to như người mẫu..đi cứ ôm chặt..rồi cạ ngực vào..má chịu ko nổi rồi..dụ e vào ks...vào ngồi ns..xong nằm nc..ôm ấm...hôn hít mãi ..1 hồi mới hành sự đc...khi e dân lên thì thôi rồi....da e láng mịn..eo thon..mình làm 2 shot quá sung sướng....
    v1 : 9d..to săn...đã lắm..e mà nói láo..anh mod cứ ban nick e vĩnh viễn..
    v2 : mình dây..cũng ok..6d
    v3..mông ko to lắm...cho 5d thui..nhưng chim còn bót..ko mùi..nc nhìu lênh láng lun...
    e này dân buôn bán nên khôn lanh lắm..nc hơi khùng 1 tí..a e nào trện 25t đi thì phù hợp hơn..mà đừng lộ mặt sắp..chăn 3 nốt trở lên rồi hẳn ăn...e này nói có tc e mới cho ăn đó...
    thank bác andy nhé..xin bác share cho các bro ở vị trí 10...100....và 200 nhé...no thank no share..đc thì cho e ít tín dụng nghe

2. langtu_quan6

langtu_quan6 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

xin 1 vé boysg_timemgai, thanks trước hen. MÌnh trên 25 tuổi nè. hihi

3. tongrau

tongrau Dân Chơi Verified
    96/113

Vú mà 9đ.5 nốt cũng theo.thanks và chờ share nhé chủ topic.Mừng ông ngon chym

4. MrBig1

MrBig1 Dậy Thì Verified
    62/113

Cứ thử 1 phát,xin cái MB này,bro có lòng thì share nha ! Đợi đến 100 lâu quá comment luôn.
    renegade_114

5. CÁ KIẾM

CÁ KIẾM Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

thanks bác..mừng ngon chym... se cá MB này nha !!!
    yh: cakiem4078 !!!

6. nguyenvandam0809

nguyenvandam0809 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Trời! Share giống chơi xổ số vậy? ym của mình nè! Mình 30t rùi bác có thể share được đó! ym: anhboyboyboy

7. becksnguyen

becksnguyen Dân Chơi Verified
    97/113

có tới 100 200 cm thì hẳn tính, no thanks do đó no share
    thanks 4 rp!!!!!!!!

8. atula2012

atula2012 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    127/226

mong đc chiếu cố vì là nb share nhá bác em share lại em khác cho, thích MBTC lắm lắm cơ ^^ mustkokono

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/