PIC Dung_CMT8 trưa 3/9

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi laphi, 3/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. laphi

laphi Dậy Thì Verified
    61/113

hôm nay thằng nhỏ chào cờ 1 cách lạ thường nên quyết tâm đi check hàng vào buổi trưa này , để ý em Dung - gái 1 con lâu lắm rồi nên hôm nay quyết định check , set up 1 cuộc hẹn với em ở PXL , vì em đang ở gần đó
    Mình đã xem mấy bài rp + hình của em nó rồi nhưng ko khỏi ngạc nhiên , nhìn hình thấy cũng ko nhỏ lắm , nhưng khi gặp thì ko như mong đợi (mấy em nhỏ con ko hợp gu của mình) , nghĩ thôi kệ làm đại cho đỡ vã rồi về cho khỏe
    Thế là cùng nhau vô tắm với em , sau khi ra thì bắt đầu màng HJ và BJ , mấy bác đi về rp bảo service của em cũng good , mình thấy đúng như vậy (sau khi đi về thì mình thấy em này good nhất khoảng này ) , \./ lỏng le rồi nên làm hoài mà thằng nhỏ chẳng thèm ra còn xìu xuống vì nghe mùi thúi thúi, mình ko bik tại BCS hay tại em nó sắp đến ngày hay sao mà mình ngửi mún ói wa' + thằng nhỏ xìu rồi + có việc nên trả tiền cho em rồi về luôn , hix ko xã đc còn tồn động T_T
    Nhưng cũng cảm ơn em đã nhiệt tình
    Sau đây là phần đánh giá về em nó của riêng mình :
    (.)(.): bên to bên nhỏ , đã chảy xệ 4 đ
    ) ( : người nhỏ con , có mỡ mới lạ , 5 đ
    \./ : lỏng hết rồi 4 đ (ko bik thằng em mình nhỏ hay sao nữa :| )
    service: good nhất phần này ah 7đ
    Price: 300k/h + 60k/ks + 25k Durex = 385k
    Thanks em Dung tuy anh ko xã đc nhưng em cho anh thấy đc sự phục vụ tận tình của em :) (anh xl Dung nếu có gì nói sai về bài viết này nhé )
    Còn đây là 2 tấm hình của em nó :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/