Đề nghị treo bím em Linh U91 cầu giấy 500k, pas bạn Hoàng VIP

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi daikanam, 5/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. daikanam

daikanam Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Em đã post ở mục hàng lởm cần tránh rồi, nhưng vẫn đang bức xúc quá nên các mods thông cảm cho em post thêm vô đây, để anh em LX nhà ta biết đường còn tránh, kẻo mất tiền oan như em mà lại mang bực vào mình.

===========================

Đề nghị treo Bím Con Linh U91 Cầu Giấy: Tội tráo hàng, bố láo, làm ăn lởm

Thông tin em nó =>
    Linh 91 Cầu giấy: mobill :01656943*** - 500k Pass :Bạn Hoàng Víp **
    mặt baby xinh xắn: 8 điểm (.): to tròn căng cứng hồng hào :8.5 điểm \./:hồng hào rất bót nhiều nước : 8 điểm; da trắng mịn đúng là gái mới lớn : 9 điểm

=== Được 01 bro trên LX share cho em này. Đọc nghe hấp dẫn quá, mà em tin tưởng anh em trên LX nên hẹn luôn. Em nó hẹn 1 cuộc ở khu NKT, em đặt phòng rồi nhắn cho em nó lên.

Ồi ời ơi, 1 em béo ú xấu quá. Nói chuyện 1 lúc lòi đuôi ra là sinh năm 87 chứ ko phải U91. Thế là tráo hàng rõ ràng. Em cho em béo kia 100k rồi mắng em Linh 1 trận.

Em Linh biết lỗi hứa sẽ cho 1 em khác lên. Đợi 15 phút, ai ngờ đúng cái con nghiện xấu như trời cấu hôm 1/9 gặp em cũng đuổi về. Đếch thèm cho tiền xe nữa, bõ tức.

Ngồi đợi mất 2 chia bia, lúc xuống thanh toán cái con béo nó còn lấy 02 chai nước tốn thêm của em 30k nữa, dcm nó. Tự dưng mất oan tiền phòng, mà bức xúc nữa chứ.

Gọi 1 loạt e khác đều bận, hẹn hò vớ vẩn. Em tức phi lên Oasis mát xa. TỔng thiệt hại 800k cho Oasis. Mất oan tiền hôm nay gần 200k nữa. Hôm nay toi 1 triệu mà chỉ được mát xa, HJ thằng ku.

Chán vãi nản. Đề nghị mod treo thông báo treo bím em LInh U91 cầu giấy nói trên.

Đề nghị bác Tra Da share hàng cho em con Linh này, bác cẩn thận với em nó nhé. Em ko rõ bác đã đi nó chưa có bị nó tráo hàng ko . Em xin lỗi nếu ko phải, em nghi bác là Má Mí lắm :D. Có gì thứ lỗi.

Em xin hết. Bực vkl.

==============================

Em cũng xin góp ý thêm :
    Dạo này trên LX có nhiều Má Mì tham gia lắm. Ngoài những Má Mì công khai thì còn 1 dạng Má Mì tinh vi hơn là ẩn danh các em hagnf, rồi lập nick khác vào rp vừa check xong, ngon lắm ... rồi share hàng cho anh em.

Hay thậm chí cũng chính 1 số em cũng lập nick để tự PR mình lên nữa. TÌnh hình làm tăng giá trị ảo của các em í lên, làm tăng giá. Nhưng điều quan trọng nhất là khiến cho anh em nhà ta ko vui, khó chịu, bức xúc. Mất tiền mà dc thoải mái thì đã đành, đường này vừa mất tiên lại mua cái bực mình vào người thì ai mà chịu được.

Em mong BQT, Mods và các anh em khác làm sao tạo ra được 1 cơ chế, sân chơi để bọn Má Mí, hàng lởm không thể lộng hành được. Như vậy thì mọi người mới thấy vào LX còn có niềm vui, có được thoải mái,mãn nguyện.

Em xin hết.

Last edited by a moderator: 6/9/10
  2. manchesterunited123456

manchesterunited123456 Biết Quay Tay Verified
    97/113

Chia bùn cùng bác chủ theard :D thấy em nó xấu là phải cho em nó về luôn chứ:D

//Mà lần sau bác nhớ đọc rp thật kỹ + google cho chuẩn để đi check ko ôm hận vào người đấy bác ak :D

3. GoproCS

GoproCS Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Chia buồn cùng pác
    Thạch Sanh thì ít Lý Thông thì nhiều
    ...
    Hàng quen, gọi còn văn vẻ nói gì hàng ngoài
    Chẳng biết đường nào mà lần.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/