PIC ( CÓ PIC ) RESORT XUẤT XỨ CAM RANH 300K/ 1H

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi PHANXICHLONG72(BẢN SAO), 3/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. PHANXICHLONG72(BẢN SAO)

PHANXICHLONG72(BẢN SAO) Còn trinh Verified
    62/113

HI ANH EM.

Đã lâu không vào RP trong diễn đàng do có vài lý do:

1. Công việc của MÌNH ( PXL ) cũng bận.
    2. Gần ngày lễ lớn 2/9 nên cũng giảm lại cho an toàn, không riêng gì cá nhân MÌNH mấy EM HÀNG cũng vậy ,trước lễ lớn 1 tuần thì không bao giờ dám đi chơi.
    3. DAM LANGTU chiến hữu và là người em thân , phải tập chung vào việc hoc hành vì năm nay là năm cuối.

Mong ANH EM thông cảm và để đáp lại sự cảm thông của ANH EM nay MÌNH có 1 RP về EM LINH CAM RANH cho các BÁC nghiên cứu đi check.

Chuyện là vậy , EM này MÌNH đã check ngày 18 / 08 / 2010 nhưng vì 1 vài lý do tế nhị nếu ở trên nên hôm nay mới làm RP : Cả 1 tuần không đi check EM nào trong người cảm thấy bức rức và khó chịu ( ĐÓ LÀ THÓI QUEN RỒI ), mấy EM HÀNG và MBBG bên khu vực Quận 1 , Bình Thạnh , Quận 3 và Quận Phú Nhuận thì cũng làm gần hết trong cái list mà trước đây PXL đã từng nói là phải RECHECK lại ,vì list này đã lâu nên có 1 số em hàng hay MB sau khi đi check thấy bị lão hóa theo thời gian nên không dám làm RP để ANH EM đi check.
    Và hôm đó quyết định recheck bên khu vực Tân Bình , thế là móc ALO ra fone cho bốn năm EM như : TRANG , DUNG ,LAN , HOA ,XUYẾN , LINH để kiểm tra xem các số có còn hoạt động không hay giải nghệ rồi ,cũng may các sồ trên đều activities , tám với mấy em 1 hồi, sau đưa ra quyết định cuối cùng là check em LINH CAM RANH, gọi lại cho EM :

PXL : alo LINH hả , vậy trưa nay khoảng 12h anh em MÌNh gặp nhau nhé,vậy gặp ở đâu em cho anh biết luôn để anh đến.

LINH: ANH đến KS T.. HIEN nhé bên đường TR.S

PXL : OK LINH, 12h đến lấy phòng sẽ phone cho em, bb EM
    Đúng giờ , xách con LX 150 rời văn phòng chạy đến sân bay , đến nơi không dám vào vì cách sân bay 1 căn là nhà 1 con nhỏ làm chung văn phòng , con này buổi trưa cũng về nhà ăn cơm với gia đình , thế mới chết chứ ANH EM , thôi tất cả cũng vì sự nghiệp check hàng , lượn 1 vòng sau đó phi thẳng vào sân bay, hỏi có phòng không , con tiếp tân nói có, móc cái ID ra đưa cho NÓ , nó kêu ngồi chờ , MẸ cha nó, ngồi chờ hơn nửa tiếng mà vẫn chưa có phòng , bực cái mình đứng lên đòi cái ID lại rồi dong, ra ngoài phone nói cho EM biết và nản quá định không check nữa , Thế là EM nói đổi qua sân bay khác ,EM nhắn cho địa điểm , OK cũng may là gần khu vực đó , bay tới lấy được phòng phone cho EM biết .

Vào phòng tắm 1 cái cho khỏe người , sạch sẽ thơm tho để còn hưởng thụ chứ , tắm xong thì thấy chuông điện thoai reo lên tưởng EM HÀNG có gì trục trặc , ai ngờ đâu đó là của chú TR … cũng là 1 MEM trong LX hỏi đang ở đâu rủ uống café, MÌNH nói đang ở sân bay , nên không đi được vậy ngồi caffe đi khoảng 1 tiếng nửa MÌNH đến ,tranh thủ làm 1 shot đã . Thế rồi sự mong đợi cũng đến khi nghe tiếng gõ cửa , rồi chuyện gì đến các BÁC cũng biết rồi .

Thôi đánh giá luôn nhé : ĐÂY LÀ ĐÁNH GIÁ CỦA MÌNH CÒN CÁC ANH EM CỨ NHÌN PIC MÀ ĐÁNH GIÁ NHÉ

1. FACE: 5,5 điểm + 05 đ vì nước da trắng. Mình hơi khó tính chỉ cho điểm vậy thôi.

2. Cao khoảng 1 m57 hay 1m 58 .

3. V1 vừa tay ,nhưng là vú mướp nhé anh em , đầu vú còn hồng.

4. V2 ok , doggy sướng.

5. V3 khoảng này thì khỏi nói , lông hơi bị nhiều nhé Anh em, úi mẹ ơi đen thui và,còn bót lắm ( không biết có phải cái DICK của Mình phi nhỏ không nhé , 1 chút caravat đó là bẩm sinh.

6. Kĩ thuật làm tình thì em không có tính chuyên nghiệp lắm, vì em là dân vùng biển , vào SG để mưu sinh , em đang làm phụ cho 1 tiệm tóc ở đường ….Tiểu La , cũng biết BJ .v.v .v. nhưng chắc có lẽ MÌNH hơi lớn tuổi và đi check hàng nhiều quá nên đòi hòi cao, hehehehehee

7. Phục vụ nhiệt tình , vui vẻ , nhưng không chịu cho chụp hình để đem về post cho Anh em xem cho đỡ nghiền , MÌNH cố gắng lắm mới làm đuợc vài tấm , thông cảm nhé.

TỔNG THIỆT HẠI :

300K / H CHO EM LINH + 120K TIỀN ROOM INCLUNDING 2 COKE.

Cuối cùng cũng có 1 buổi trưa relax thoải mái , sau khi OUT 1 shot và xách xe chạy đến caffe với chiến hữu , hihihihi

KHÔNG THANKS VẪN SHARE NẾU CÓ NHU CẦU LÁI THẬT SỰ, cứ theo như qui định cũ của MÌNH và DAM LANGTU THEO HÒM THƯ : [email protected] .

PXL

Last edited by a moderator: 12/9/10
  2. CƯỜNG_BẾN_TRE

CƯỜNG_BẾN_TRE Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

nhìn cây hàng của bác giống như cạo long quá vậy,vú nhìn ngon,xin 1 vé nha bạn
    nick;tinhduclagi123

3. PHANXICHLONG72(BẢN SAO)

62/113

SORRY ANH EM NHẤT LÀ NEWBIE , MÌNH KHÔNG SHARE TRONG INBOX HAY EMAIL NHÉ .

KHÔNG THANKS VẪN SHARE NẾU CÓ NHU CẦU LÁI THẬT SỰ , PM YAHOO CHO MÌNH HAY DAM LANGTU VỚI HÒM THƯ : [email protected]

THANKS ĐÃ DÀNH THỜI GIAN ĐỌC BÀI RP DÀI CỦA MÌNH ,NHƯNG MÚC ĐÍCH CHỈ RP CHÂN THẬT NHỮNG GÌ XẢY RA ĐỂ ANH EM CÓ NHIỀU THÔNG TIN TRƯỚC KHI QUYẾT ĐỊNH ĐI CHECK EM HÀNG ,THANKS

PXL

4. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

thanks bác PXL72 rp...bài bác rp lúc nào cũng chân thật...
    Mừg bác ngon trym

5. PHANXICHLONG72(BẢN SAO)

62/113

hi admin và các MOD
    thành thật xin lỗi admin và các mod , đã lâu không vào rp nên không update được nội qiu ,mong các mod thông cảm , có phải mình vi phạm là đánh thêm chữ ( CO PIC ) không vậy các mod , vậy mong các mod hướng dẫn để mình sửa lại , vì đã vào edit làm nhưng không được,thanks đến sự hướng dẫn của các MOD

pxl

6. anchoisgon

anchoisgon Còn trinh Verified
    62/113

Thx for report, mình thích hàng vòng 1 ngon và to, hợp gu, chờ pro. Yh anchoisgon ỏ inbox

7. PHANXICHLONG72(BẢN SAO)

62/113

BỒ KHÔNG CHỊU ĐỌC KỸ RP MÌNH ĐÃ VIẾT RẤT CHI TIẾT , EM NÀY KHÔNG PHẢI LINH HÀ TÂY , LINH HÀ TÂY DA NÂU , EM NÀY LÀ LINH CAM RANH

PXL

8. MICHEL68.NGUYEN

MICHEL68.NGUYEN Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Thanks 4 RP của anh PXl , pic rất đẹp và rõ nhưng uổng 1 cái là size nhỏ quá ,nếu được mong ANh sửa và post lại cho ANH EM xem hình ở size lớn hơn .

rất thích nhưng PIC và RP của ANh,rất chân thật, đầy đủ thông tin, Anh lực vừa mạnh và ngân lượng cũng mạnh , nên check hàng liên tục .

Mong ANH share cho em LINH này , đủ ngân lượng đi check , VÚ MƯỚP ĐẸP QUÁ ANH ƠI

9. PHANXICHLONG72(BẢN SAO)

62/113

hi ADMIN và các MOD .

Vì pic post trong RP size nhỏ quá anh em khó xem và cũng theo đề nghị của 1 số anh em , MÌNH xin ADMIN và các MOD thông cảm cho MÌNH post lại pic với size lớn hơn , nếu có gì sai không đúng theo qui định MONG ADMIN và các MOD thông cảm bỏ qua cho PXl , chứ PXl không có ý spam .

Gửi lời cám ơn chân thành đến ADMIN và các MOD.

PXL

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

10. PHANXICHLONG72(BẢN SAO)

62/113

Hi ANH em.

Anh em nào muốn share EM Hàng Mình đã check, xin vui lòng đừng PM trong INBOX hay email nhé , hãy PM YAHOO mesenger CHO MÌNH, offline cũng được , thấy PXL reply ngay hoặc liên lạc với DAM LANGTU qua số hòm thư : [email protected].

Thanks Anh em

PXL

11. PHANXICHLONG72(BẢN SAO)

62/113

HI ANH em.

Sáng nay khi cafe với DAM LANGTU trước khi tiễn DAM LANGTU ra sân bay để CHECK HÀNG ,2 ANH EM đã thống nhất với nhau như sau:

ĐỂ TIỆN VIỆC SHARE CÁC EM HÀNG MÀ PXL , DAM LANGTU ĐÃ CHECK VÀ CÓ RP , VÀ KHÔNG MẤT CÔNG ANH EM CHỜ THÔNG TIN LÂU, MONG ANH EM HÃY LIÊN LẠC VỚI HÒM THƠ THEO ĐỊA CHỈ NHƯ SAU:

[email protected]

ĐỂ LẠI TIN NHẮN OFFLINE CŨNG ĐƯỢC . ĐỪNG PM TRONG INBOX HAY EMAIL NHÉ

THANKS ANH EM NHIỀU

PXL

12. MICHEL68.NGUYEN

MICHEL68.NGUYEN Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

HI anh pxl .

em SẼ pm THEO HÒM THƯ CỦA anh ĐỂ LẠI , MONG ANH SHARE CHO EM NHÉ, VỪA MỚI ĐƯỢC VIỆN TRỢ TỪ GIA ĐÌNH , NÊN QUYẾT ĐỊNH:

ĂN MÌ GÓI , LÁI BOEING 1000K VÀ Ở RESORT NGOÀI CAM RANH LUÔN . HEHEHEHEHEEEH

MONG ANH CHO EM XIN 2 VÉ NÀY NHÉ.THANKS ALOTS.

CHÚC ANH LUÔN CÓ NHỮNG BÀI RP HAY VÀ PIC ĐẸP CHO ANH EM , CHECK XONG SẼ RP NGAY CHO ANH.

13. anxinchoigai

anxinchoigai Mất Trinh Verified
    96/113

Thank RP. Chắc là phải xin share quá khakahhaa

14. tinhtragop

tinhtragop Biết Quay Tay Verified
    96/113

bác PXL bản sao share nhé , thanks hoài chưa đuọc share hic , nick YH nickxanh9999.vn

15. petapsu15

petapsu15 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

share cho em với bác em sẽ rp đảm bảo chính xác
    share vào hòm thư cho em nha bác thanks

16. bombman1991

bombman1991 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    96/113

em làm mem mới kính mong cái bro share cho em ít địa chỉ
    [email protected]:cheers2:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.