PIC ( CÓ PIC ) KHAI TRƯƠNG ĐƯỜNG BAY MỚI VỚI CHIẾC BOEING 1000K

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi PHANXICHLONG72(BẢN SAO), 3/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. PHANXICHLONG72(BẢN SAO)

PHANXICHLONG72(BẢN SAO) Còn trinh Verified
    62/113

Hi ANH EM.
    Tất cả mọi người đều nghỉ lễ 2/9 để đi chơi kể cả mấy em hàng cũng vậy, ở nhà buồn quá không biết làm gì liền phone cho DAM LANGTU một chiến hữu và là 1 người em thân thì chú này bận đi chơi với người yêu , định phone cho vài chiến hữu nữa , nhưng suy nghĩ lại cũng phải biết tôn trọng ANH EM ,vì những ngày LỄ như thế này là phải dành cho gia đình và vợ con. Thôi thì xách con LX chạy ra café 1 mình, ngồi 1 mình 1 lúc thì cũng thấy chán thôi quyết định tìm 1 em check và tám cho đỡ buồn , mở list các EM hàng 1000k ra , chọn được 2 EM , thế là phone cho :

- Em thứ 1: sau 1 hồi nói chuyện ,EM nói MÌNh xuống sân bay của EM ,nhưng lười quá chẳng muốn đi xa ,chỉ muốn đến 1 sân bay nào gần caffe thôi, thế là cacell.

- EM thứ 2 : nói chuyện thật dể thương.

PXL: Hallo Q.N , khỏe không EM ,đang làm gì đó , anh em MÌNH gặp nhau nhé, được không EM ?

BOEING 1000K : chào ANh , en vẫn khỏe , ANh lên chỗ EM nhé.

PXL: Thôi Anh lười đi lắm EM xuống chỗ ANh đi.

BOEING 1000K : EM đi chơi 1 lần 1000 K đó nhé ANH , không biết Anh còn nhớ không vậy?

PXL : OK ANH biết mà , tiền bạc không thành vấn đề , cái chính đi chơi là vui vẻ , nhiệt tình , không hối thúc như dạng công nghiệp là được.

BOEING : EM biết mà ANH. Vậy ANh cứ đến lấy phòng rồi nhắn cho em biết nhé.

Thế là trả tiền nước xách xế chạy đến sân bay làm thủ tục checkin , lên phòng nhắn cho em biết và đi tắm , nằm chờ khoảng 15 phút thì có tiếng gõ cửa , cửa phòng vừa hé mở 1 mùi hương HUGO BOSS thoảng thoảng bay vào mũi MÌNH , OH đúng là hàng 1000k có khác chơi nước hoa hiệu nhé , khi EM bước vào tay cầm 1 con IPHONE , mặc 1 cái đầm ngắn có hoa văn , đeo 1 cái giỏ xách màu trắng , và khuôn mặt của EM cũng trắng không kém màu của chiếc giỏ em đang đeo:

BOEING: EM vào chơi với anh nhé, ANH chờ EM lâu không ??

PXL : dĩ nhiên phải vào chơi với anh chứ em, OK anh chờ không lâu .

Vào phòng Mình mở cho EM 1 chai nước suối mời EM uống và 2 anh em nằm tám với nhau đủ thứ chuyện, EM rất hiểu biết nên nói chuyện với EM rất thích, vì trước đây EM học ở trường hàng không , nhưng vì 1 lý do gia đình nên bỏ ngang , THÔI THÌ KHÔNG BAY ĐƯỢC TRÊN TRỜI THÌ BAY DƯỚI ĐẤT VỚI ANH EM MÌNH , thì cũng là NGÀNH HÀNG KHÔNG , hehheheehehe ,đang nói chuyện thì điện thoại của mình báo có tin nhắn , thế là lấy ra xem , hóa ra là EM LINH HÀ TÂY nhắn là thấy xe MÌNh ở trong KS , vì cách đây 1 ngày vừa mới lái em LINH hà Tây xong.

Khoảng nửa tiếng sau EM nói EM vào tắm ,tắm xong EM quấn trên Mình 1 cái khăn trắng nhưng lúc này thì EM trắng không bằng cái khăn , hehehehehe , Mình bắt đầu làm tình EM , hôn EM từ cổ xuống ………người EM co lại khi MÌNH hôn và bàn tay mình rờ khắp thân thể em , những tiếng rên khe khẽ bắt đầu vang lên , ôi thôi thằng EM của MÌNH nó cứng lên khi nhìn thấy 1 chút nước gì trắng đục từ bướm em chảy ra, vội vàng phải đeo CD vào ngay để đưa em lên thiên đàng , chơi được khoảng 10 phút khi EM lá lên 1 tiếng : “ Á , SƯỚNG QUÁ ANH …” , suy nghĩ lại vì chưa được EM BJ để xem trình độ em đến đâu , thế là phải dùng chiêu để cho Thằng nhỏ của MÌNH bớt hưng phấn tập trung lại .

EM cảm nhận được đều đó, sướng là ở chỗ này đó mấy BÁC ,EM liền đè MÌNH xuống thổi lỗ tai MÌNH , tiếng “ ào ào ào …” trong lỗ tai mà cứ tưởng như gió bão đang đến , rồi xuống từ từ , mặt em lúc này nhìn ngoài 4 chữ : “ DÂM , MAN DẠI QUÁ “ . EM BJ thật điệu nghệ, ngậm lút cán và cứ nút chụt chụt , nếu BÁC nào yếu là tiêu ngay , hơn 15 phút sau được EM làm tình thằng nhỏ cứng lên thế là đeo bao vào chiến đấu từ thế basic , cạnh giường , doggy trong tiếng rên khe khẽ cũa EM , rút ra lấy cái máy chụp hình định làm vài tấm về cho các BÁC xem thì thằng nhỏ lại bị xìu , bực quá chạy vào restroom lấy nước nóng rửa nó vì đang cao tráo thì nó lại ngủ , bực cả cái MÌNH , bước ra chỉ biết nói với EM 1 câu :

PXL : Anh xin lỗi EM nhé, nãy giờ em cục khổ quá chừng tự nhiên bây giờ nó xìu và làm mất thời gian của EM nhiếu quá

BOEING 1000K: không sao đâu Anh , Anh đừng nghĩ gì hết , EM vui mà .

Thế là EM bắt đầu lại từ đầu , sau khi EM giở hết các kỹ năng thì thằng nhò cũng lên cứng thế là lại chơi, kỳ này không dám rút ra chỉ chồm tới lấy cái chụp hình để chụp thế doggy thôi , nhưng khi với được thì thằng nhỏ lại ngủ , lại vào restroom dôi cho nó 1 miếng nước nóng, ra khui lon bò húc và rít vài hơi 555 nghỉ ngơi sau khi lại phải nói lời : I AM sorry với EM HÀNG . Vì đã hơn 90 phút của EM rồi còn gì.
    Nhưng EM vẫn OK và vui vẻ với MÌNH, chỉ biết nói 3 chữ : “ EM THẬT DỄ THƯƠNG “.
    Nằm nói chuyện với EM 1 hồi để RELAX , MÌNh nói với EM :

PXL : lần này nữa mà không được thì thôi chắc ANH đi về quá , vì ANH ngại đã làm mất nhiều thời gian của EM quá .

Sau 1 hồi nghỉ ngơi EM bắt đầu BJ lại , suy nghĩ lần này phải tập trung cho OUT , thế rồi sau hơn 20 phút BJ , HJ ,hôn khắp cả cơ thể mình, EM ngồi lên trên chơi MÌNH , được khoảng 4 phút thì MÌNH lật EM lại giành thế chủ động ở tư thế basic cạnh giuờng , và cuối cùng cũng OUT hạ cánh sung sướng.

ĐÁNH GIÁ :

- 23 tuổi
    - Face 7,5 điểm , cao khoảng trên 1m62 . MÌNH DÂY NHÉ , an hem nào thích mỡ thì thua ,đó là đánh giá của MÌNH nhé , còn tùy anh em.
    - Da trắng nhưng không bằng khăn tắm trong ks nhé anh em.
    - Cơ thể có mùi thơm của HUGO BOSS thật quyến rũ , về nhà rồi mà cứ ngửi bàn tay của MÌNh vẫn còn mùi nước hoa của EM , không muốn đi rửa , để có cảm giác nhớ đến gần 3 tiếng vừa xảy ra ,heheheheheh.
    - Vú vừa tay , đầu vú còn hồng , không nhão nhé.
    - V2 ok, doggy sướng.
    - Bướm cắt tỉa gọn gàng, nhỏ đẹp , còn bót , nước nôi đầy đủ nếu biết làm tình như Mình nhé.
    - Âm thanh hifi nhưng không souround .
    - Chấm 10 điểm cho mục phục vụ ( service ) của EM ,nếu có điểm 11 MÌNh cũng cho luôn , không cần phải nói nữa tất cả MÌNH đã kể ở trên.

THIỆT HẠI:

- 1000k cho em + tip cho em thêm 200k vì nhiệt tình vui vẻ.
    - 3 tiếng tiền phòng + 4 nước giải khát 250 k

Chi phí 1450 k cho 1 chuyến bay BOEING trong ngày lễ 2 ./ 9 thật là vui vẻ thoải mái.

KHÔNG THANKS VẪN SHARE NHƯNG PHẢI CÓ NHU CẦU LÁI THẬT SỰ.MỌI CHI TIẾT HÃY PM YAHOO CHO MÌNH hoặc liên lạc với DAM LANGTU qua số hòm thư : [email protected].

Xin lỗi vì bài viết quá già làm mất nhiều thời gian của ANH EM khi đọc , nhưng tất cả Mình chỉ muốn viết những gì thật sự đã xảy ra , để an hem có những thông tin xác thực khi quyết định đi lái chiếc BOEING 1000K này.

PXL

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]
    SAU KHI HẠ CÁNH EM MAKEUP LẠI TRƯỚC KHI RA VỀ

2. PHANXICHLONG72(BẢN SAO)

62/113

SORRY ANH EM NHẤT LÀ NEWBIE , mình KHÔNG SHARE TRONG INBOX HAY EMAIL NHÉ.

KHÔNG THANKS CŨNG SHARE NẾU CÓ NHU CẦU LÁI THẬT SỰ , PM YAHOO CHO mình HAY dam langtu VỚI HÒM THƯ : [email protected]

THANKS ANH EM ĐÃ CHỊU ĐỌC RP QUÁ DÀI CỦA MÌNH , NHƯNG MỤC ĐÍCH LÀ RP CHÂN THẬT NHỮNG GÌ ĐÃ XẢY RA KHI MÌNH ĐI CHECK ĐỂ ANH EM CÓ NHIỀU THÔNG TIN CHÍNH XÁC KHI MUỐN ĐI CHECK CHIẾC BOEING 1000K NÀY .

PXL

3. PHANXICHLONG72(BẢN SAO)

62/113

thành thật xin lỗi admin và các mod , đã lâu không vào rp nên không update được nội qiu ,mong các mod thông cảm , có phải mình vi phạm là đánh thêm chữ ( CO PIC ) không vậy các mod , vậy mong các mod hướng dẫn để mình sửa lại , vì đã vào edit làm nhưng không được,thanks đến sự hướng dẫn của các MOD

PXL

4. NGUYEN.HUNG1968

NGUYEN.HUNG1968 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

hi anh pxl. em RẤT THÍCH ĐỌC NHỮNG BÀI rp CỦA anh VÀ DAM LANGTU , tuy có dài nhưng rất chân thật và đầy đủ thông tin .

Đúng là BOEING 1000k có khác ANh à , mà ANH nằm ở sân bay đến hơn 3 tiếng đồng hồ EM nghĩ cũng đáng , chia ra mỗi giờ chỉ tốn có 300k thôi .

Đúng là BOEING 1000k này service phải chấm điểm 11 nếu có , tuyệt vời quá ,mong ANh có nhiều RP hay và hình đẹp để ANH EM không có điều kiện CHECK nhìn cho đỡ buồn. thanks anh

5. dominic66.miller

dominic66.miller Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Thanks 4 RP của ANH , pic rất đẹp và RP rất chi tiết , thằng em chỉ dám nhìn hình thôi không dám xin share đâu ANH , mong ANh cứ phát huy để có được những PIC đẹp cho ANh em không đủ ngân lượng đi check BOEING 1000K nhìn là thỏa mãn lắm rồi ANH PXL à.

6. PHANXICHLONG72(BẢN SAO)

62/113

Hi ANH em.

Anh em nào muốn share EM Hàng Mình đã check, xin vui lòng đừng PM trong INBOX hay email nhé , hãy PM YAHOO mesenger CHO MÌNH, offline cũng được , thấy PXL reply ngay hoặc liên lạc với DAM LANGTU qua số hòm thư : [email protected].

Thanks Anh em

PXL

7. ozone

ozone Dậy Thì Verified
    61/113

Ozone đã pm qua Yahoo cho bác rồi mà vẫn chưa thấy bác reply nè, nick YH mình là: henrryphamle mong tin lắm đấy nhé:thumbsup:

8. dominic66.miller

0/57

Thân chào ANh PXL.

EM rất thích đọc những bài RP của ANH và DAM LANGTU , PIC đẹp và rất chung thực , nghe nói ANh cũng lớn tuổi rồi mà sao khỏe thế cứ check hàng cách ngày liên tục như thế , có bí kiếp gì không anh ?????

Đúng là hàng 1000K có khác anh nhỉ , thằng em chỉ nhìn pic thôi chứ không dám xin anh share , nhưng luôn ủng hộ anh những bài RP hay và PIC đẹp.

thanks you PXL

9. PHANXICHLONG72(BẢN SAO)

62/113

HI ANH em.

Sáng nay khi cafe với DAM LANGTU trước khi tiễn DAM LANGTU ra sân bay để CHECK HÀNG ,2 ANH EM đã thống nhất với nhau như sau:

ĐỂ TIỆN VIỆC SHARE CÁC EM HÀNG MÀ PXL , DAM LANGTU ĐÃ CHECK VÀ CÓ RP , VÀ KHÔNG MẤT CÔNG ANH EM CHỜ THÔNG TIN LÂU, MONG ANH EM HÃY LIÊN LẠC VỚI HÒM THƠ THEO ĐỊA CHỈ NHƯ SAU:

[email protected]

ĐỂ LẠI TIN NHẮN OFFLINE CŨNG ĐƯỢC . ĐỪNG PM TRONG INBOX HAY EMAIL NHÉ

THANKS ANH EM NHIỀU

PXL

10. dominic66.miller

0/57

Buồn quá không có máu đi check BOING 1000K của ANH PXL nên thôi hôm nay lại vào xem PIC cho đỡ thèm kakakakakaak.

Mong anh sớm có những PIC mới đẹp cho anh em không đủ ngân lượng đi check nhìn cho đỡ ngiền, thanks anh PXL

11. b_c20

b_c20 <font color=white>Nhân Tại Giang Hồ</color> Verified
    117/226

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/