Cô giáo Mi quận 10 !

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi hellboy21, 30/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hellboy21

hellboy21 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

:D Tình hình là mem mới titoe vào làm ăn..đc ông anh đã từ bỏ sự nghiệp check choác để đi lấy vợ tặng lại cái list và chỉ cho vào lx chơi gái tí...e đầu tiên là e mi giáo viên ,quá tuyệt !
    Móc đt ra call cho e..đc e hẹn 1 ks ở SVH..xách chym đi check mà hồi hộp vãi ...ra SVH lấy phòng..nt cho e số phòng rùi nằm chờ e đến...e đek cần tắm nữa vì đã tắm quá kỹ ở nhà rùi..mún trầy thằng e lun..đảm bảo thơm tho sạch sẽ..hehe....e đến đúng hẹn..đến nơi hơi bùn 1 tẹo..vì e ăn mặc kín quá..nhìn đúng như sinh viên giáo viên mới ra trường....e nhỏ người thôi..nhưng giọng nói dễ thương...e vào tắm xong cởi truồng đi ra hehe.....lúc đó thì khỏi nói..mắt e như mún lòi ra lun..e trắng..da thịt mát mẻ....rồi cái gì đến cũng đến..nói chung là quá đã..quá sướng.......đánh giá 1 tí :
    V1 : ti hơi thâm 1 tẹo nhưng vẫn ok lém..6d +1 vì e mới ra chơi hè hè
    v2: ko săn chắc nhưng chả có tẹo mỡ nào cả 6d
    v3: còn pót..sạch sẽ ..ko mùi...chơi sướng lắm...ass cũng đc...
    âm thanh hifi..ko bik có giả mạo ko..nhưng nghe đã...lạ lạ tai..hehe
    xong bủi chìu sung sướng...giá e là 3152.....
    Mà a e đi sau rút kinh nghiệm nhé..ae ta đi chơi gái nhưng cũng có văn minh lịch sự...nhẹ nhàng tình cảm thôi..có mấy trăm bạc mà mấy thằng hùng hục..như bạo dâm..như mấy thằng xe ôm,thợ hồ ít tiền vậy..làm e đau và e buồn đấy....
    Bài rp đầu tiên mong ae có gì bỏ qua cho nghen ! luật cũ cho mem mới :no thank no share..cộng e ít tín dụng nghen ! mỗi ngày share 2 người từ trên xuống dưới....no inbox..ai gửi vào inbox là bye lun..gửi vào inbox e nó gửi vào mail mà gấu e thấy đc là địt mẹ chém chết ! :nono:

2. fuckpro

fuckpro Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Chủ thớt nói nhớ lựa lời nhé. xe ôm , thợ hồ thì sao ?? chủ thớt nghĩ họ là người như thế nào ?? còn mình là người như thế nào ? xin lỗi nghe những lời chủ thớt nói tỗi nghĩ chủ thớt cũng thuộc dạng vô..... . thanks for report.

3. hellboy21

hellboy21 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

sao ý bác là sao...ý chửi e vô học à..e ko muốn đôi co với bác..ko biết ai vô học hơn ai..e ko xem thường những người đó hay nghề nghiệp của họ..chỉ là có những người cứ nghĩ bỏ tiền ra rồi muốn làm gì là làm..người ta là phò cũng là con người..e nó nói nhìu a ko nói 1 câu nào từ đầu đến cuối...e ko ra nc đc mà cứ làm dồn dập..điên lại..e đau..cứ thế mà phang..người ta cũng là con người mà..mà đã vào đây thì chơi đàng hoàng..còn ít tiến kiểu đó thì biến...e ko muốn chửi nhau với bác đâu

4. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

lại cái vụ no thanks no share
    Thanks 4 rp...ko xin share

5. tongrau

tongrau Dân Chơi Verified
    96/113

Vào thì page 3 rồi.chắc còn 5% quá.dù sao củng chờ bro share.mình thì thích người trí thức để dễ nói chuyện.Mong được bro chiếu cố.sẻ có hậu tạ.thanks

6. bạn có thể share cho mình vó được không, cám ơn bạn rất nhiều
    tracphan3

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/