Chị gái tuổi 30, làm sao để dẫn vô nhà nghỉ

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi sexy_259, 1/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sexy_259

sexy_259 Còn trinh Verified
    62/113

Lẽ ra em cũng ko muốn nói về cái sự gà của em làm gì đâu. Nhưng đã nhờ người thì phải kể ra điểm yếu để các bác còn biết mà giúp đỡ chứ, phải ko ạ.
    Em năm nay 25 rồi, mà chưa biết qhtd là gì, nên chưa có tí kinh nghiệm dẫn dụ nào cả...:shocked::shocked:
    Tình hình là hôm rồi đi chat, em có quen 1 bà chị sn 80 ở quán net. Sau 1 hồi lân la nói chuyện em xin được bả cái số phone. Rối nhắn qua nhắn lại, mãi em mới mời được bà chị ấy 2-9 này đi chơi ...tình hình là em máu lắm rồi, rất muốn rủ bà chị ấy vào nhà nghỉ, nhưng chưa biết phải làm thế nào... Các pro share cho em chút kinh nghiệm đi. Nếu thành công em sẽ về report lại.
    Nói thêm 1 tí là theo em biết thì bà chị ấy chưa có gia đình, cũng hay thức khuya, hình như nghề nghiệp ko ổn định thì phải (em sợ cũng là hàng thui, nhưng em thấy các vòng ngon lắm, eo ọt vô cùng)

Em dốt văn, viết được mấy từ thế thôi, mong anh em vào chia sẻ giúp sức :):ihih:

2. PMU88

PMU88 Mất Trinh Verified
    97/113

khó thật đấy ! không phải mb nào cũng dễ là phi vào được đâu ! xem cách MB nói chuyện với mình xem

3. caigierach

caigierach Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Đưa đi xa nhà vào ! Cho đi bộ về nếu chạy ra khỏi NN :D

4. sexy_259

sexy_259 Còn trinh Verified
    62/113

Các bác cứ góp ý, yên âm em mà chén được sẽ về report và xe cộ cho các bác ... :)

5. nguoidep

nguoidep Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

đang đèo em nó đi, giả vờ ôm bụng đau vào nhà nghỉ 1 chút, thế là chén em nó luôn

6. Huy_hn

Huy_hn Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Theo như quan sát thì mai mùng 2/9 trời nắng là ông dời và bác hồ ủng hộ anh em nhà

ta rồi đó :))

Cậu cứ chở đi chơi đi ăn dạo lòng vòng 1 xíu ngoài nắng kêu mệt vô n2 nghỉ 1 xíu chiều

đi tiếp

yên tâm theo kinh nghiệm của Mình thì mý bà ý ra ngoài nắng kô chịu đc nhiệt mấy đâu

cứ thế mà tiến hành rồi về RP cho anh em coi :D

hê hê

chúc lái thành công nhá

7. TRANG_QUYNH

TRANG_QUYNH Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Hjc cứ từ từ không hỏng ăn, chăn mb đâu phải cứ gặp là chén được luôn, còn phải xem thái độ hương ứng của người ta ntn, lần đầu hẹn tốt nhất cứ đi cà fe hoặc xem phim đã, đừng vội mà hỏng ăn

8. SuichiAkai31

SuichiAkai31 Mất Trinh Verified
    96/113

Dịp 2/9 Nhà nước cho nghỉ 4 ngày mà, chủ thớt đọc kỹ hướng dẫn của mấy bác như bác Trạng này trước, nếu MB nhiệt tình thì 4 ngày ăn vẫn được. Vội quá rùi hỏng hết.

P/S: Ông Trạng này lâu lâu mới thấy mặt, mà ko thấy share cho anh em NĐ cái gì nhờ, đợi ông mãi

9. SuichiAkai31

96/113

Liều như bác thì hãi rùi, người ta đưa gái đến N2 = xế hộp mà bác còn đến tận cửa rủ em nó đi. Ah, mà chủ thớt học luôn kinh nghiệm ông này chơi sao gần 1h là được, lần sau em nó chả tự lôi bác vào N2 luôn ấy chứ.

10. meohoang6789

meohoang6789 Biết Quay Tay Verified
    96/113

Tuỳ tình hình mà tuỳ cơ ứng biến thôi. Nếu trong lúc đi chơi chuyện trò thấy MB này có vẻ máu chiến ( thì cứ nhìn vào mắt MB) cũng như là cách nói chuyện là biết ngay thôi. Nếu khó ăn thì đi chơi lành mạnh còn thấy có vẻ xuôi xuôi thì phi thẳng vào NN luôn. Nếu MB mà từ chối vào nhưng không quyết liệt thì xác xuất bem đuợc gần như là 100% rồi. Nói chung là tuỳ theo tình hình nhưng nếu cơ hội đến phải chớp lấy ngay.

11. cailonjthe

cailonjthe Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Nên đi chơi buổi tối , đi xa 1 chút và thời gian càng muộn càng tốt , đến giờ lấy lý do giờ về nhà không có chỗ ngủ hoặc không ai mở cửa xem thái độ mb thế nào?

12. boydangdung

boydangdung Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Hôm nay chắc ông bạn này bắt đầu chiến dịch, tôi nghĩ ông bạn nên chơi cái trò đi đưỡng xong mệt, muốn vào nơi nào nghỉ ngơi là ok nhất. Nhưng trước đó đi cafe nào đó ít người, rồi mân mê sờ soạng thử xem, MB mà ok thì kg còn gì phải lo lắng. Hơn nữa, lần đầu nếu MB có phản ứng thì cũng nên kiên nhẫn, biết đâu MB sẽ cho ta cơ hội lần sau

13. SuichiAkai31

96/113

LÀm theo cái hướng dẫn này cũng được nè chủ thớt. Cá nhân tui nghĩ chym chủ thớt 25 năm vẫn dùng đi tè như bác Sập bảo, thì làm theo hơi khó, mấy bác hay chém gió, đò đưa các em thì nhận định mới dễ. Bác cứ mua 5 đoạn dây thừng, thêm cái dùi cui điện ý, gọi em nó sang, tạch một phát là xỉu... thế là ok nhé, khỏi phải đò đưa.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/