chào mừng 2/9

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi mark_daton, 1/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mark_daton

mark_daton Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

kỷ niệm chào mừng 2/9 thế là trưa nay cơ quan mọi người tổ chức đi thịt chó, mịa buổi trưa đi qua 3,4 chỗ chỗ nào cũng kín mít cuối cùng mới tìm được chỗ ngồi tạm, rượu thịt xong say quá về nằm ngủ, chiều lang thang vao lx được bác ACMB share cho em teen 93, đúng hàng mình thích vậy là call ngay, em cho cai hen o hotel VN, xa vãi.
    chiều, mặt trời đỏ quạnh trên những dãy nhà cao tầng, đường tắc như mắc cửi, vừa nhích tí vừa ngắm hoàng hôn mà não cả lòng, gần 2h sau mới đến được điểm hẹn sung sướng (bt tầm 20ph).
    chợt nhớ ra quên mẹ nó cái áo mưa, đi lòng vòng xung quang mãi mới kiếm được nhà thuốc bé tẹo (e ko quen lấy bao o hotel) , trông hàng là một bà già phúc hậu, em nhẹ nhàng dừng xe vào hỏi "cụ ơi cho con cái bao"
    cụ "anh dùng loại gì"
    con "cái loại 20k đấy cụ ạ"
    cụ" ở đây chỉ có 25k và 30k/3 cái thôi anh"
    con"vâng thế cho con cái 25k"
    cụ lần mò vào bên trong lấy ra một túi nilong rồi lần mò mở ra đưa cho em cái bịch BCS tàu, vcl, thôi cũng móc ví ra trả tiền nhưng bụng hơi rợn rợn đếch giám xài
    Kệ cứ vào n2 đã, lấy phòng gọi em bảo em nhớ mang a cái bao, may quá em có ngay, vậy là yên tâm đợi, 15phut sau em đến, đùng là teen thật, con gái miền Tây, mưặt ko xinh lắm nhưng được cái tự nhiên như ruồi đúng là dâm nữ tuổi teen, tắm rửa xong rồi liếm mút, phịch, buồn cười nhất là lúc đút vào do cái phòng chết tiệt ấy đèn ngủ hỏng, em lại ko cho bật đèn trắng, vậy là đút mãi đéo vào, cũng tại do bím em nó hơi khít, đành phải nhờ em dẫn đường chỉ lối.
    Phịch xong em bảo em đi có việc anh nằm đây chờ tối em quay lại em hiếp a 10 cái, em có mang theo 10 cái BCS đây, vl tập 2
    Đánh giá về em nó:
    mặt : 6 đ
    V1: 7 đ
    V2: 6 đ hơi có tí mỡ
    V3:7 đ
    bướm teen khít, nhiều nước: 9 đ
    SV: ngoan, cần cù: 8 đ
    giá rổ là 500k/1 s, hình như 2 vẫn được nhưng em mệt quá ko chơi được tiếp
    à tên e là Thuỷ Tiên
    bản quyền của bác ACMB, có gì xin pm bác ấy, được bác share em check và về rp luôn ko mai quên, tối còn lên Linh Đàm nhậu tiếp, mệt vãi

2. caubehudon

caubehudon Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

hotel VN nó ở đâu anh ơi, ở phố nào , em cũng đang dình cuối tháng lấy tiền học thêm đi check em này

3. ngocdat1982

ngocdat1982 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

chân cầu vượt N4S

4. n85tau

n85tau Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

hehehe. Hài nhất cái chuyện mua BCS của bác. Mừng vì bro ngon trym.
    Em xin ít share cộ nhé. Thanks bác

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/