Chào mừng 2/9 xã kho rau của tui

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi conan30, 2/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. conan30

conan30 Em thích bị thông đít
    0/57

Thời gian qua được các bro chiếu cố nên cũng gom góp được 3 cọng rau xanh và héo ...Chào mừng 2/9 nên share kho cho 5 bro nhanh nhất....Vì là rau nên các bro chăn được hay ko thì tuỳ vào khả năng mọi người nhưng nhớ là đừng có đâm sau lưng chiến sĩ nha mấy bro

1.Em VY Đồng Nai (ngã 3 Tân Vạn) 24t

V1:8 ( 90) đầu ti ko đen ít khi nào bận áo ngực
    V2:5 (3 ngấn thấy rỏ)
    V3:7 (nước nôi lên láng,múp múp ko mùi )
    E cao 1m65 nặng 60kg, trắng trẻo dễ thương chơi rất tình cảm.BJ thì lút cán ngậm đến khi nào ói mới nhả ra.
    YM:1
    Phone:1 nhưng ko biết còn xài ko vì lúc trước e ở Q3,sau này mẹ bắt về ĐN rồi.

2.Em Vi Hóc môn : 17t ( ko biết có bà con j với e Vy ĐN ko mà rất giống nhau ) Em đi chiếc Max tím học nail

V1 :9 (100 ) hàng khủng mà ko xệ đầu ti hồng bú rất sướng
    V2 :5 mập nên ko có eo
    V3 :7 chim múp múp bóp sướng tay ,ko mùi nên bro nào thik vét mán thì thử nha .
    E cao 1m6 nặng tầm 55kg, người trắng trẻo mắt một mí .trình độ BJ đá bi ok rên la thảm thiết..e mà sướng lên thì nước chảy như suối đâm vào nghe óc ách đã tay lắm
    YM:1
    Phone 1 (e này xài số KM nên rất hay đổi số...mà đổi số thì e cũng fone cho tui biết số e hiiii)Bác nào muốn chơi tình cảm thì ok...chứ đừng như tui tội nghiệp e nó hiiii.

3.E Hà Lê Thị Riêng 25t

V1 :5 (nhỏ xíu giống như chưa có,e ngồi sau cạ vào lưng tui mà toàn thấy mút của áo ngực)
    V2:7(ốm nên có eo )
    V3:6đ (bình thường chẳng có j đặc biệt)
    E cao tầm 1m53 nặng khoang 42kg mặt hơi rổ 1 tí nhưng e trang điểm thì nhìn ko thấy.E này nhà ở gần Shop Go 24h trên đường CMT8

4.E Yến SV ĐH KT 22t (D(ak Lak)
    V1 :6đ nhỏ nhưng hơi xệ đầu ti chưa đen
    V2: 5đ dạo này e mập ra -1đ vì trên bụng có 2 vết sẹo do mổ,mổ j thì đéo biết
    V3 :7đ hồng hào ko mùi,nước nôi lên láng tui cho 3 ngón tay vào còn vừa hiiii
    E cao 1m55 nặng 50kg nói chuyện giống khùng khùng dưới quê mới lên,đã xem qua thẻ SV mới dám tin e là SV Kinh tế )e này ở Phạm Thế Hiển Q8,nghe đồn là hàng nhưng tui chăn free.Dạo này e nó đang bùn vì người iu đi du học nên các bác nào cao tay chăn e nó sẽ được .
    Ym:1
    Fone :1

Sorry các bác vì có 1 số hình của mấy e nó nhưng ko tiện post lên, nhưng các em nó toàn là trên Trung Bình nếu so với 1 số a e thì còn nhận xét là đẹp .Ko phải trong chạy chăn nuôi cá sấu của cha Kingmax đâu.Trên đây là 1 số e đã check wa và còn liên lạc được với các em và quan trọng là chỉ 1 nốt.Cũng đã share riêng lẽ từng em cho 1 số bro mà chẳng nhận dc 1 report nào còn bị đâm lén sau lưng.Thằng chiến sĩ nào để tui biết được thì chém hết nha.Thôi dài dòng đủ rồii tự các bác đánh giá nha ....sau đợt xã hàng này tới đợt kế tiếp toàn hàng khũng dành cho các bác nào bro.

Chỉ share 5 nguoi đầu tiên và quan trọng là NB còn mấy cha pro thì đừng vào xin nhé .Ai chưa nhận được thì để lần sau nhé
    YM:ala_ai

2. yenyen1986

yenyen1986 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

đặt cục gạch. yh : pmtuongvan
    .E Hà Lê Thị Riêng 25t
    V1 :5 (nhỏ xíu giống như chưa có,e ngồi sau cạ vào lưng tui mà toàn thấy mút của áo ngực)
    V2:7(ốm nên có eo )
    V3:6đ (bình thường chẳng có j đặc biệt)
    E cao tầm 1m53 nặng khoang 42kg mặt hơi rổ 1 tí nhưng e trang điểm thì nhìn ko thấy.E này nhà ở gần Shop Go 24h trên đường CMT8
    dang ở gần e nó nà

3. ngqt

ngqt Còn trinh Verified
    61/113

cái này đồng ý với bro, hom wa đi ăn rồi cafe nhưng e k chịu vào ks
    còn bảo tụi minh lớn hết rồi :)) thế là 10pm chở e về
    các bro yên tam là mình k thuộc dạng đâm sau lưng chiến sĩ :D

có thể trình mình còn kém, đang học hỏi các pro :)

4. 51job91

51job91 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

thanks bro. Bro share mình với nha.
    nick mình : job912010
    Chúc ae LX ngày quốc khánh vui vẻ :D

5. kamnimparis

kamnimparis Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Cho minh xin nhe bro :) kimnamcuf . Thanls bro nhieu hen , happy holidays !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/