Cảnh báo các Mem đâm linh tinh nhé

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi nguyen_son2508, 29/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyen_son2508

nguyen_son2508 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Tình hình là em đã lập được 2 Topic để share hàng cho anh em . Nhưng có 1 số bác chơi rất vớ vẩn

*Mấy hôm vừa rồi có những phản hồi không được tốt đến tai em,như là bác nào đi với con Hoa Vân Đình . Bác nói là bạn của anh Sơn . rồi anh Sơn cho số đt của em cho anh .
    Bó tay cái bố nào lại còn lôi tên mình ra như thế . May mà là con hâm hâm , chứ con bình thường thì nó chát *** vào mặt em rồi .

*Rồi 1 số bác không đủ trình độ săn mấy MB em share như em Lan u40 hay mấy em Phương.... các bác gọi điện chửi . Bó tay mấy bố đấy , Mấy hôm trước e đang nằm với em Phương , còn nghe rõ tiếng chửi (vì em nó dùng N1202), em giật mẹ đt Mb nói là " Mày là thằng nào đấy " thì đầu dây bên kia tắt máy . Vì vậy , em xin thông báo để các bác nắm rõ.Nếu không ăn được thì không nên chửi bới.Mình là đàn ông,phải có đẳng cấp của đàn ông

* rồi tình trạng 1 số Mem em share cho số,ko thấy Rp báo cáo lại để mình còn sắp xếp cho những anh em khác

=============

Vì vậy em lập lại topic này để các bác nào chưa tốt nên chấn chỉnh lại bản thân nhé . Hiện tại em đang có mấy con Mb hàng khủng như A380 và Boeing 777 . Trước mắt , em sẽ ưu tiên những bác có tuổi đời trên lx và những bác có độ uy tín cao trên này .

2. noname_1977

noname_1977 Mất Trinh Verified
    97/113

Cũng ham hố cái vụ MB này nhưng chưa có dịp nào thử sức cả! Nhìn các phi công bay vèo vèo mà thèm. Mạn phép xin bác 1 MB nào loại dễ sử dụng hoặc kèm theo Hướng dẫn sử dụng rõ ràng nhé. Cảm ơn bác nhiều!

3. ACMB

ACMB Biết Quay Tay Verified
    97/113

Phò láo hay là Phi công láo thì các bác cứ chuyển cho em nhé.

Em hứa là sẽ điều trị cho hết bệnh

4. anhham

anhham Mất Trinh Verified
    97/113

Ờ, đã Share mà không report lại còn giận cá chém chim thì đúng là không tặc rồi! Phi công gì nữa !! Em là em ủng hộ bác!

5. SuichiAkai31

SuichiAkai31 Mất Trinh Verified
    96/113

Ui chà, khổ thân bác, dạo này nhiều anh em bấn quá, chỉ còn phần CON nên hơi thiếu suy nghĩ. Có lễ nên tham khảo thêm bác bum.bu & các lão làng trên này về KN chọn mặt gửi MB. Chúc bác may mắn lần sau!
    Thỉng thoảng phải đưa mặt mấy tên đâm sau lưng chiến sĩ lên cho nó chết, đã được share rùi, ko biết ăn còn làm hại đến người khác.
    Bác đặt gạch gì thế? Nhận MB hay xử lý mấy tên chuyên chơi dao?

6. maithu

maithu Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Hờ hờ, mình đã được share con nào đâu nên đêk phải mình đâm! Nhưng chú nào làm thế thì bậy thật!

7. laimbbg

laimbbg Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

mẹ nó, đéo có mb thì bảo xin share , mà được share rồi thì đâm sau lưng chiến sĩ, mấy thằng này nên cắn mẹ dái cho rồi, mong chủ thớt bỏ qua và ko vơ đũa cả nắm, để anh em khác còn được share nữa

tksssssssssssssssssssssssssssssssss

8. unicode

unicode Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Không hiểu Bác này đã share cho những ai. Bác đọc tên dùng ở diễn đàn này, hoặc yahoo mà bác đã share cho người đó được không? Vẫn luôn chờ xem bác đã share được cho những ai. Mà chẳng thấy bác nào report lại cả.
    E cũng đã nói chuyện qua yahoo với bác, ngay hôm bác bảo sáng hôm sau sẽ share. Và gặp bác đúng như đã nói vào sáng hôm sau online. Nói chuyện với bác, bác bảo chờ 1 chút bác sẽ share và có cả Note. Nhưng chờ mãi không thấy, hỏi bác lại bảo chờ chút. Bác bảo ok chắc chắn sẽ có share, và còn hỏi e chọn số báo danh nào? :arf: Chờ mãi đến lúc bác offline Yahoo, thì thấy bác có bài là đã share được cho 20 đồng chí :D
    20 đồng chí đó là ai giơ tay lên hộ mình với. Tại sao lại không có report? Liệu có đúng là đã share?

9. unicode

0/57

Theo tớ nghĩ ấy. Cái list MB Phương bán hàng ở chợ Đồng Xuân, MB Lan làm ở công ty ô tô . . . ảo lắm. Thấy bro còn có bài report, còn phải đi lái MB Hoa Hà Đông thì chịu rồi. Vì MB Hoa HĐ thì chẳng cần xin, vào xem hồ sơ của các bro khác cũng có sđt rồi. Vẫn chờ xem 1 người nào đó có địa chỉ IP khác của chủ thớt nói đã từng được Share????

10. themgaigia_135

themgaigia_135 Còn trinh Verified
    61/113

chia sẻ và thông cảm nhiều với nỗi khổ tâm của bác.
    Chán thế đấy, văn hóa lx đang hồi nguy ngập.
    YM: themgaigia_135
    Thanks bác.

11. dracular79

dracular79 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Chua^n? ... Ca(t' chym ma^y' thang` nay` di @@

12. laimbbg

97/113

chuẩn ko cần chỉnh, còn các chiến sỉ nào đâm sau lưng chủ thớt , mong chủ thớt post tên lên đi, ko phải ngại đâu

để anh em còn biết , tránh tình trang nghi kị lẫn nhau............****sssssssssssss

13. Chimkhach

Chimkhach Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Đúng vậy, hôm nọ vừa nhận được mỗi một cái số không từ bro ấy, đã hỏi lại xin thông tin của bro này là e nào, hay là e CA mà chưa được bro ấy tl. Mong tin bro ấy để còn lập kế hoạc chi tiết. Bro có đọc được xin cho tôi xin ít thông tin ngay nhé, càng sớm càng tốt, khog lại bị leo cây như e rau của bro Supper_chicken thì đau lắm!

14. SuichiAkai31

96/113

Em nào nhỉ, hôm trước chát với bác Super Chiken bảo bro có bài report rồi cơ mà? Sao lại hụt?

15. unicode

0/57

Nhận được cái số không thì đéo bao giờ ăn được MB luôn. Share MB thì share cho đủ thông tin. Cho dù tự tiếp cận cũng phải có thông tin. Bó tay cái kiểu mở Toppic để lấy Thanks, để lấy tín dụng. Vãiiiiiiiiiiiiii

16. xấu trai dai sức

xấu trai dai sức Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

mềnh cũng là người bị đâm thủng lưng nhiều lần nên chấn mấy bro trình non lắm
    chả buồn xe cộ

17. SuichiAkai31

96/113

Toàn thấy up cho vui, ko bro nào chia sẻ cách chống bọn chơi dao nhỉ? Đề xuất bác MOD làm một cái trên mục Chú Ý, hướng dẫn tay không chống dao đi, chứ anh em có thì sợ ko share, newbie thì cứ dài cổ ngóng trong khi bọn chơi dao thì băm nát cả rau

18. unicode

0/57

Em thì không được share, dù đã chủ thớt lúc nói chuyện đã bảo yên tầm sẽ share. Nhưng theo em nghĩ thì chủ thớt ảo lắm. Những MB như Phương bán hàng ở chợ Đồng Xuân, Lan làm mô giới cho công ty ô tô... Chắc chắn là không có thật. Chủ thớt lập ra để đấy lấy Thanks và Tín dụng thôi. Chủ thớt cho anh em biết đã share những nick yahoo nào, và acc LX nào để anh em biết thật hay không? Có rau đâu mà chọc với đâm sau lưng chứ. Vẫn chờ tin ở Toppic này. :driving: :seeya:

19. laimbbg

97/113

mình ủng hộ hai tay hai chân luôn,đưa thêm những cái tên post bài có mb mà thật sự lấy của ai hoặc ko có để anh em pc dài cổ ,................mong MOD lên tiếng, đây là sân chơi bình đẵng..giúp đơ anh em bắn mb một cách đàng hoàng............mừng 1000 năm thăng long

tkssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

20. laimbbg

97/113

thì các bro ăn nhiều rồi thì chia sẽ mb cho anh em pc khác bay thôi, nếu ko đúng thì bỏ qua

vui vẻ là chính mà

tksssssssssssssssssssssssssssssss

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/