Cảnh báo anh em, dành cho những ai chưa biết

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc' bắt đầu bởi RuaCon82, 5/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. RuaCon82

RuaCon82 Biết Quay Tay Verified
    97/113

Cảnh báo anh em
    Bài viết này Rùa post lên tuy muộn vì lâu mới vào diễn đàn nhưng có lẽ cũng có ích cho những ai chưa biết.
    Lời cảnh báo đến anh em về em Rau mang tên Lan Anh ở Phú Diễn.Là cô giáo dạy trường mẫu giáo ở Phú Diễn. Tình hình là trước đây thì em này cũng là rau 2,3 nốt, anh em lx, ac cũng nhiều người ăn và rp. Tuy nhiên do 1 số sự cố và có member nhà mình để lộ thông tin nên em ý cũng biết và xảy ra tình trạng rau xào bị cháy.Mặc dù đã được cảnh báo nhưng vẫn có nhiều anh em share pháo cho nhau , gọi điện làm quen Em ý vẫn nghe, vẫn chấp nhận làm quen, làm bạn nhưng kèm theo đó là những yêu cầu nạp thẻ điên thoại, hẹn gặp rồi bỏ bom anh em .Làm cho anh em nhiều người rất bức xúc.. Rùa con đã hứa với 1 số anh em là sẽ điều tra ra ngô ra khoai.Với vô số cuộc gọi à ơi,nạp thẻ, hẹn gặp, hoa hoét, mua đồ .Chuyện hài hơn nữa là đã gặp trực tiếp ít nhất 2 member lx hoặc Ac đưa em ý đi (chơi, uống nước ,xxx). Mình thì bình thường thôi vì cũng biết đã là em ý ( các Rau khác ) cũng hẹn gặp rất nhiều người .:crazy:
    Kết luận: Em này hay có kiểu nạp thẻ vòi vĩnh này nọ, bỏ bom anh em ( tất nhiên vẫn có người sẽ ăn được nhưng sau khi đã bỏ ra 1 số $ ) – Rau này đã hoá cáo ko nên mất thời gian và tiền bạc để chăn.
    Anh em nên đọc và rút kinh nghiệm.Cám ơn anh em đã bỏ chút thời gian để đọc

Chúc các anh, chị. các bạn thật nhiều sức khoẻ
    1 ngưòi khoẻ là 2 người vui :patriot:

2. moon225

moon225 Dân Chơi Verified
    97/113

tkanks u very muck! đã cảnh báo ae không ae lx lại tiền mất tật mang hichic

3. d3giocuondi

d3giocuondi Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

He he bác Rùa cao thủ đầu mưng mủ sao mất thẻ được:D. Rất cám ơn bác đã cảnh báo.

4. Mariko Shiraishi

Mariko Shiraishi Hóng! The VIP
    97/113

Rùa thì chắc chắn là mất vài cái thẻ và ít hoa tươi nữa ấy chứ.//..he..he

5. Kelvin 8x

Kelvin 8x Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

>.< sao quen quen quá vậy đại ka :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/