Can tu van gap ve MB Hoa - Ha dong

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi zx007, 7/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zx007

zx007 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Chao cac pro trong dien dan
    cha la em duoc 1 bac cho so cua Mb Hoa ha dong, hom nay em goi dien cho mb, giong khan khan nhu minh vuong, noi la chong da mat bay gio co 2 dua con, em cung ru di choi nhung mb bao hom nay troi mua ko di. em hoi the thoi chu hom nay em ban cung khong di choi duoc, nhung nghe giong em thay gia qua khong biet ae LX da ai lai MB nay chua thi pm cho em biet voi nhe, MB nay co beo qua ko ? co dam qua ko? chi so dam qua chiu ko noi.
    rat mong duoc cac pro tu van

2. trainhalanh1105

trainhalanh1105 Biết Quay Tay Verified
    97/113

bác nào miêu tả kĩ hơn cho anh em được không ạ?? em nghe nhiều mà vãn chưa hiểu, sao lại không nên đi ?? sao lại phải giữ bình tĩnh ạ ??

3. trainhalanh1105

trainhalanh1105 Biết Quay Tay Verified
    97/113

có ảnh ở đây bác à http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=252454&highlight=hoa+đông , nhưng em thấy làm gì ghê lắm, đây là MBBG đúng nghĩa mà, trắng trẻo nữa chứ, giống trong phim nhật hoặc thể loại phim mature châu âu mà :D

4. _alibaba_

_alibaba_ <font color=green><b>Phi công miền Bắc</b></font> Verified
    97/113

vào hang mới bắt dc cọp, cứ tiến thui, đồng chí sẽ có thêm kinh nguyệt sau này. mách đồg chí nhé; trước khi chơi uống phê phê vào tí là ok.( đừng uống say hỏng v) he he. chúc thành công.

5. com_ca_canhcua_ca

com_ca_canhcua_ca Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

trả lời cho cầu hỏi của PC. Tui mới lái thử con máy bay B52 đó loại phiên bản đời chồng mỹ. Nói chung là hàng khủng. Hôm đó PC này phải giở đến tuyệt pháp lục mạch thần kiếm ja thì mới chống cự được chiêu bẻ gậy rút gân của của Mb này. Sau 30 phút giao đấu hai bên bất phân thắng bại.
    Nói chung, ko đủ công lực thì đừng nên gặp.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/