Cảm giác lần đầu sờ ....:">

Thảo luận trong 'Nhật Kí Mây Mưa' bắt đầu bởi dung_noi_khong, 29/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dung_noi_khong

dung_noi_khong Mất Trinh Verified
    97/113

Chả dấu gì các bác,E là 1 trong những thèng cũng dâm nhưng còn zin,và đang trên đà tự bóc đi cái zin ấy...Chả là sau 21 cái xuân xanh,E vẫn chưa 1 lần nào sờ vào "gái" vì éo có duyên lắm và không dám đi hàng ( ông già hình sự mà).Nhưng trong 1 mùa hè đầy nắng và gió,E đã làm quen và yêu được 1 người mà có lẽ sẽ là người bóc đi cái tem của E và E cũng vậy:D...
    E cũng biết trong LX các bác đa phần là những dân "chơi" đã từng chọc phá không biết bao nhiêu E rau cũng như hàng,nhưng E lập topic này mong muốn các bác cùng nhớ lại và chia sẻ cái cảm giác lần đầu tiên chạm vào chỗ ấy của đối tác và cái cảm giác khi cũng được đối tác touch lại :D

E xin chia sẻ luôn,lần đầu tiên E chạm vào nó thật sự là hơi bất ngờ.Sau 1 hồi chém gió hứa hẹn E cũng bắt đầu thò tay vào bên trong quần của nhỏ.Lúc đầu non kinh nghiệm không biết nên cứ loang quanh ở trên,khô roang và hơi rậm rạp.Nhưng sau khi luồn lách thêm 1 chút nữa E thấy cái cảm giác ẩm ướt,nhầy nhụa làm E dạo rực hết cả người...Rùi đến lúc khi nhỏ cũng thò vào sờ E thì E thấy cứ thế nào ấy,rùng mình+hơi buồn cười,không thể nào cứng lên cho E nó cảm nhận được... Hix hix...Nghĩ lại mà thèm quá...:)
    Mà nhỏ sờ E mà En không cương lên là liệu có phải là tự nhiên không bác,hay tại dạo nay E không có hứng lắm:D

1 số bác sẽ nghĩ là nhỏ của E sao nguyên zin mà chảy nước thì xin thưa là E mần cũng kĩ lắm,nhỏ chịu không nổi toàn oằn mình lên chống đỡ thôi :">

nhokpynq10 thích bài này.
  2. thienteluu

thienteluu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Lần đầu tiên sờ l` của em là lúc 3-4 tuổi của con em họ (16 tuổi) Lúc đó em không biết nứng là gì hết.
    Mà không hiểu lúc đó tại sao nó cho mình sờ nữa nhưng hun + bú thì nó không cho chỉ cho bú vú thôi.
    Em xin thề nếu chém gió cho Bồ Tát vật teo dương vật của em :D

3. knight_2691

knight_2691 Dân Chơi Verified
    97/113

Lần đầu nói chung là bé nên k nhớ chính xác lắm, nhưng k thể bằng bh, khi đã có nhận thức và cảm giác rõ ràng đc :D

4. danhvn2009

danhvn2009 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

lần dâu so bop vú may con cong nhân dang làm nhà mình , tui no ngủ trưa mình vào sờ da thiet , lúc hoc lớp 5, 6 gì dó

5. supermario

supermario Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

năm lên 6 , lúc bố mẹ vắng nhà, mình và con bạn hàng xóm nghịch cho nhau , hồi đó còn nhỏ, k biết bảo vệ thân thể, bị con bé hàng xóm nó cầm chym búng qua búng lại , di chứng đến bây giờ . nghĩ lại thấy mình dại quá

6. chipheodihoc

chipheodihoc Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

=)) mong có ngày đc như chủ topic
    em vẫn chưa 1 lần nào
    chỉ có hổi lớp 10 học quân sự chơi bịt mắt bắt dê là có túm ngực 1 con bạn cạnh lớp lột áo nó gần như hết
    chỉ sướng bọn mắt sáng
    mắt m bịt rồi còn đâu:(

7. beyourhero

beyourhero Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Lần đầu tiên sờ bím là hồi ... mẫu giáo ( e nói điêu e chết ), có con bạn tên Ly cứ ngủ trưa hay có lúc nào thuận lợi là mình sờ nó, mà mình còn chọc tay vào ngoáy ngoáy nữa chứ, vãi tôi . Con nhỏ về sau lần nào gặp mình cũng hỏi :" đố ấy tớ mặc quần màu gì ^^ " . Ôi trẻ con =))

8. dung_noi_khong

97/113

Vãi cả *** các bác,E đang nói rờ Gấu của các bác mà các bác cứ lôi tuổi thơ dữ dội ra...E đọc mà quá... :)) CHứ còn chạm kiểu ngây thơ thì E cũng từ mẫu giáo cơ...Hồi đấy tò mò,éo hiểu sao cái con bé gần nhà,kém 2 tuổi,đi chung mẫu giáo lại cho mấy thằng bọn E sờ nắn rùi làm đủ trò (không liếm láp gì đâu đấy nhá :D) đến là tội:))

9. Yurne

Yurne Dậy Thì Verified
    62/113

Năm học lớp 11, trong quán karaoke, lúc đó thì trên dưới nó đều cho bik hết goỳ chỉ có vùng cấm là hok cho chạm tới... Hôm đó cũng chém gió thề thốt hứa hẹn lung tung cả buổi trời gần 1h đồng hồ, cuối cùng cũng thuyết phục được... Mỏi cả miệng:D Mà nhắc lại mới nhớ:D 2` kinh, con nhỏ tướng tá ngon lành quá chừng vậy mà bím mới lưa thưa vài cọng lông:D Hỏi nó cạo àk thì nó đỏ mặt lí rí "hok có":D

phong92 thích bài này.
  10. NHT2309

NHT2309 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

me too , hic hic, đang lên lx để lấy kn, mong các bác chỉ giáo, em nhát gái lắm ý

phong92 thích bài này.
  11. dung_noi_khong

97/113

Muốn biết thì vào đây mà đọc này http://vi.wiktionary.org/wiki/lồn còn muốn nhìn thì sang box picture mà xem.... Hay thích thực tế thì xin hàng mà check :))

12. dung_noi_khong

97/113

thế nó không vả vào .... chim chú và nói : thằng mát dượi ah:))

13. danhvn2009

danhvn2009 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

lúc học lớp 4 , 5 gì đó sờ mấy em làm công nhà mình nè , nghe mấy thằng làm công sờ mấy em lúc dang ngủ trưa đó ,,, đã wá haha

14. XZSmjle

XZSmjle Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

đọc bài của pác mắc cười k chịu dc =]]
    hên là k phải đọc bài khi đang ăn....đang ăn thì có mà..........SẶC CHẾT =]]

15. Tiensi dam

Tiensi dam Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    67/113

HA AH HA AH HA AH HA ................................................AH

16. family_89

family_89 Dân Chơi Verified
    97/113

Nói thật lần đầu tiên mình sờ lol là năm mình học lớp 3, lúc đó ở quê tắm chung với mấy đứa nữa, mấy đứa rủ nhau cởi chuồng tắm, xong mình lặn xuống sờ bướm con nhỏ ít hơn 1 tuổi cảm giác phê vãi, nhưng ngày đó chim chưa cửng

17. mrooc

mrooc Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    127/226

Chia buồn cùng thớt, em đã bị yếu sinh lý, anh mới ôm gái thôi đã lên cmnr chứ đừng nói gì để gái nó sờ trym

18. acquydam13

acquydam13 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    67/113

đọc của bác xong em ty nữa sặc nươc híc bác dâm từ bé rồi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/