CAFE Q8 KO HJ KO BJ NHƯNG SAO LẠI NÊN ĐI KAKA

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi anchoilauxanh, 30/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. anchoilauxanh

anchoilauxanh Em thích bị thông đít
    97/113

_ Dạo này ko đi đâu đâm ra cũng hơi buồn chán nên tối hôm qua lén gấu đi chơi chút :D....ban đầu định đi massa nhưng nghĩ lại thôi ko đi nữa và quyết định là đi cafe khu Phạm Thế Hiển....sang tới bên đó mịnh định ghé vàO quán wen để chơi với em nó nhưng nghĩ lại đâm thôi và kiếm cái quán khác thử xem có gì thú vị ko :cheers2:
    _ Đi 1 vòng quyết định chọn 1 quán nhìn bề ngoài có vẻ khiêm tốn nhưng khi vào bên trong thì :arf: khà khà biết là gặp dc quán khá ngon rồi , quán này đơn thuần chỉ là 1 quán cafe VÚ mà thôi ko có HJ hay BJ gì cả nên anh em vào đây chớ có đòi hỏi gì nhiều các em nó :mad2:..
    Nói thế các pro chớ có thất vọng bù lại các em ở đây rất ư là xinh và TEEN :nono: vào quán các pro gọi nước sau đó nếu ai wen dc em nào thì gọi em lại ngồi chơi , còn ko thì thấy ai ngon cứ kêu nhé đừng ngại ...đó là thủ tục sau khi chọn dc em nào ưng ý thì em nó sẽ lại thỏ thẻ với các pro là : em ngồi chơi với anh nhé :grouphug: lúc đó các pro ai thích cứ việc khám phá nhé bóp hay móc lốp hay có em dễ dại các pro cứ xơi :piggy: mình thấy có E m nó cho ăn bưởi :piggy: ......ở đây có nhiều em rất teen và xinh nên anh em thich ai cứ chọn lấy 1 em kaka ko ngại nhé
    tổng thiệt hại : 20k tièn nước
    bo : 100k đổ lại
    tuy giá khá cao mà ko dc gì nhưng anh em cứ thử chăn xem có dc em nào ko? vì mình thấy mấy em này thuộc dạng đú và có vẻ ăn chơi lắm , anh em dẻo mồm vào nha .

2. maxson421988

maxson421988 X - ART LX MEMBER Verified
    97/113

đã thanks, mong được bro share địa chỉ để thưởng thức: tinhlebong42

3. BạchLong

BạchLong Vô Tình Verified
    97/113

Xếp gạch chờ pro share [​IMG]
    Inbox or Y! longtheman88
    Đã thanks sẽ có RP ngay sau khi check

4. supermario

supermario Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

thì chung quy cũng ở trong khu Phạm thế hiển q8 thôi , k có gì đặc sắc cả :D

5. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

thanks 4 rp....đc thì xin share
    Nick dưới chủ ký nha chủ thớt:D:D
    Đã thanks

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/