các bác ơi em bị lừa sos

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi dienthoaimoi, 6/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dienthoaimoi

dienthoaimoi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

chả là thế này các bác ạ hôm rồi 5-9 em co rảnh rỗi ngồi buồn :gnorsi:không có việc gì làm bèn nghĩ đến đi chơi gái em có điện cho môt em hàng ở gia lâm trang em ý bảo anh đến nhà nghỉ sành điệu ngay đầu cầu trương dương lấy phòng nt thì em ý đến:incazzato::incazzato:em liên vác con xe tàu vượt qua bao khói bụi ở cái miền đất gia lâm trang đến nơi lấy phòng nt cho em nó em nó bảo ok đơi 5p :incazzato:2p sau đã thấy nó gõ cửa mình bảo gì mà nhanh thế ra mở cửa thì đập vào mắt mình một con quoái thú gì đây :boxing_smiley:mình lản quá noi các bác không tin chứ ở nhà bà bác dâu mình năm nay 42 tuổi còn ngon gấp sáu lần em mịnh bảo chị ơi em có việc bận rồi chị cầm tạm 50.000 đi xe về nhé nó cau mặt lại chửi mình luôn mày thích chết à tao đâu có phải là gạch cho mày ném và nó alo cho mấy thằng đầu gấu .:spam::spam: em thì em cũng đéo sợ gì ba cái vụ đánh nhau đâu:boxing_smiley:nhưng nó nói là làm thật em vừa ra khỏi nhà nghỉ tầm 500 m có 2 thằng phóng xe lên nó gọi em quay lại em đéo quay nó phóng lên đạp em phát xuống đường em đứng dậy định bật thì có 2 thằng nữa phóng đến :incazzato:thế là mình thua rồi nó ép em vào quán thì con chó kia xuất hiện nó đòi phạt em 2t em nói không có thì một thằng tát em luôn phát số đen rồi nghĩ bụng vậy đành bỏ tiền ra cho nó xong ôm cục tức vào người số dt cua nó đây anh em biết lên cẩn thận kẻo tiền mất tật mang như em097955535.. đề ngày 02_9 là đít 2 số cuối

Riêng trường hợp này, nếu đúng sự thật theo như chủ thớt nói, Recycle Bin tôi đồng ý cho Public số của con hàng kia lên để anh em cảnh giác và cạch mặt nó đồng thời cũng treo nó luôn, nếu sai sự thật thì bro biết hình thức xử lý của tôi rồi đấy.

Last edited by a moderator: 6/9/10
  2. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

chia buồn cùng bác.....bị 1 lần rồi sẽ khôn ra ngay đấy....sao lúc đó bác ko hết gas hết số mà đua vs tụi nó đi :D:D

3. thanhdb

thanhdb Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Khổ thân chủ ông bạn đồng dâm, thấy sợ cái vụ này quá nhỉ, bác nào máu mặt trả thù giúp nhé
    Xin chia buồn

4. tsktsk

tsktsk Dậy Thì Verified
    62/113

hix... đàn bà xấu vẫn là đàn bà... bác chê toẹt vào mặt nó thế thì nó thù cũng dễ hiểu :( chia buồn với bác. em đi lúc nào cũng mang 2 sim 2 số, giờ mới hiểu là lúc gặp như vậy giả vờ nháy máy này ra máy kia để chạy làng cũng ổn.

5. GoproCS

GoproCS Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Ặc. Vụ này giống film HK ghê
    Mịa bọn nó. Đất nhà mình thì sợ dek gì chúng nó.
    Hôm nào dùng số khác gọi nó ra rồi đập cho nó 1 trận cho bõ tức.

6. xấu trai dai sức

xấu trai dai sức Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

tụi nó đã cố tình gài hàng rồi khó mà thoát lắm bro

7. back_up

back_up Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Chắc số chuẩn đây: 0979.555.352 đúng k pro chủ thớt.chia buồn...

8. Seikoman

Seikoman Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Đíu hiểu thời buổi nào mà bọn bên Lâm gia trang còn hành xử thế nhỉ? Không ịt thì nộp nhiều tiền hơn ịt à????

9. gameover4442

gameover4442 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Dạo này 4' láo vãi cả đái , mùng 3 tháng 9 bị con Van Anh 92 TDH nó mắng té tát vào mặt vì gọi nó nhiểu quá , cái dkm nhà nó bận thì bảo bận cho rồi đéo nhấc máy thì bố mày gọi chứ sao .. láo thật .
    Chủ thót bị quả này là dính phải mấy em ở tầm đáy rùi , thôi thì cũng là 1 cái tai nạn

10. TỐNG HUY TÔNG

TỐNG HUY TÔNG Em thích bị thông đít
    0/57

11. caigierach

caigierach Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Tình hình là tuyển 1 phi đội 20-30 mạng máu mặt trên LX rùi cử 1 đồng chí gọi điện cho con phò giả vờ làm khách !
    Sau đó đến rùi lại đuổi nó về ! Cả phi đội AE hỗ trợ thấy bóng mấy thằng bảo kê lên vả chết con mịa nó đi ! Xem lũ khốn nạn đấy nó làm gì ! :toetap05:

12. __Google__

__Google__ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Ôi dys mệ phò phạch kiểu ếu gì thế này, gặp ba cái vụ này em treo chym ở nhà với gấu :))

13. nguoidep

nguoidep Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

phải mình thì chơi với bọn nó đến cùng sợ đéo gì mấy thằng chó , có giỏi gặp tao đi, xin chia buồn cùng chủ thớt nhé

14. urovn

urovn Mất Trinh Verified
    96/113

Ối dis chơi a e LX nhà ta kìa mịa nó hôm nào a e lừa lại cho nó 1 trận bắt nó ọe ra 2t và tiền thuốc men bồi dưỡng cho bác nữa chớ, các bác có nhất trí ko?

15. YVA92

YVA92 Em thích bị thông đít
    30/57

Cho bác làm đôi trưởng . E tham gia làm chân quay film !

16. thangpres

thangpres Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Úi mịa các bô lão của LX tính xử lý vụ này cho anh em yên lòng check hàng chứ để cái bệnh này nó lan rộng ra thì anh em hoang mang lắm

17. sexboyhn1

sexboyhn1 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

vụ này lúc này vẩn nên báo cảnh sát nơi xẩy ra vụ án, đây là vụ cướp nên bán cần thiết báo cảnh sát , họ sẽ truy bắt đối tượng ngay trong 24h thôi.
    cướp rất nguy hiểm nên báo là bắt ngay,
    28 năm tù cho 4 thằng
    con 4f kia tù 3 năm.
    bác nên đến cơ quan công an huyện gia lâm trình báo đi. còn việc bác địt phò thì cũng ko sao, hơn nữa bác chưa địt mà.
    sdt nóng của công an tp hà nội 04. 939 6253,
    đây là sdt công khai nên post lên ko vi phạm gì.

18. nhatminhphan

nhatminhphan Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Địt, bác có vẻ đen nhỉ, gặp phải e thì xong con mẹ nó đời, bắc cứ đứng lại bình tịnh hỏi,thế các a cần thêm bao nhiêu e đưa, a e mình còn gặp nhau nhiều , bo thêm cho nó 200k =)) , hàng ở nguyễn chí thanh đầy, bác qua gia lâm làm óe gì,

19. [T]

[T] Biết Quay Tay Verified
    97/113

Nếu thật sự nghiêm túc thì cho em tham gia,Em nói rất nghiêm túc đó

20. Dung7205hp@yahoo.com

[email protected] Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Thế giá của nó là bn? lần sau cứ nhẹ nhàng bảo nó "Rừng cũng có luật rừng" ko đi khách bo 50k là đúng luật, thuận mua vừa bán, nó vẫn khốn nạn thì đưa mẹ nó mấy trăm k cho xong, coi như mình bị ăn cắp, của đi thay người.
    Bọn này chắc toàn đá cho MU rùi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/