PIC bỏ nhận lương đi làm 1 choák với e Nhung Zenit...

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi YuYuHaKuSho, 5/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. YuYuHaKuSho

YuYuHaKuSho Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

trước tiên e xin có lời tạ lỗi vì check choak từ hôm trc hôm nay mới lên báo cáo các bác được...có gì các bác cứ chửi bọn FPT nhé...mạng như khìn ý=_=

Chả là đêm hôm trước sau chầu dê nóng người wá nên thằng bạn rủ đi giải nhiệt...thế khỉ nào gọi cả list mà toàn tò tí te với cả thuê bao này hiện đang :t1514: 1 thuê bao khác (2-9 sợ hugo fải nằm nhà nên hôm nay cả 4rum mìh đi giải tỏa hết hay sao á)...haizz..."trâu chậm uống nước đục" biết sao đc...móm vêu mồm đi về "tự vấn lương tâm" xem mìh làm gì nên tội mà bị đối xử thế này thì thế nào lại được ông anh xe pháo cho mấy em ko thuộc biên chế trong cái list của mìh (lâu ko update ae thông cảm^^)...thế là alo thằng bạn thông báo tìh hìh hẹn chiều mai đi giải đen...

Hôm sau (4/9) đang ngồi chờ nóng lòng đến h để nhận lg thì thg bạn đêk chịu được nữa giục đi...cân đo đong đếm 1 lúc e quyết định làm theo tiếng gọi của trái tim...lương lậu thì sau cg được chứ nếu ko giải quyết vấn đề này e lo cho tương lai họ nhà e lắm=_=...thôi trốn sếp ra ngoài setup được 1 cuộc hẹn với e ý ở 180 TDH...ko quên bảo dẫn theo bạn vì tính em ko thích some^^...

Ấn tượng đầu tiên là em này cao su vãi chưởng...lấy ph nhắn tin tắm rửa ngóc trym nằm chờ 20' chưa đến fải gọi lại hỏi em có qua nữa ko thì bảo đúg 2' nữa em đến mà chốt lại e vẫn phải chờ thêm 20' nữa=_=...ra mở cửa đập vào mắt là 1 e to cao chả giống mấy cái ảnh các bác rp gì cả làm e phải hỏi lại mới tin...Sau đoạn tăm táp ôm ấp thì là :t1525: và :t1517: hết cưỡi ngựa rồi lại truyền thống và sau khoảng 1 tiếng (chả hiểu sao hn trâu thế) thì em out theo kiểu :smilies_xxx10: vào thẳng alo của e nó...

Phải nói là em này yêu nghề thật, tình cảm, ko giục giã, BJ WC nhiệt tình nhưng có cảm giác hơi có tý CN (ko biết có đúng ko hay chỉ là cảm giác của e ko)...em kết nhất là khoản cowgirl của em nó...máy khâu gọi bằng cụ...

Điểm đọt thì e ko chấm vì e này có nhiều rp rồi...nói chung đây là 1 e đáng check với rổ giá là 500k...vì là hàng đc xe nên e mạn phép cáo lỗi với các bác ...

2` nhất là lúc cuối e ý bảo ko gặp lại e nữa đâu vì sợ gặp 2 thằg như e thì 3 năm nữa e nó die mất=)) (cái này biết rõ là chém vì e biết trình e chả là gì so với các bậc lão thành của ACMB cả nhưng nghe vẫn tự hào vật ý)

Cuối cùng e xin đc có 2 pic về e nó rp cho các ae

2. __Google__

__Google__ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

nghe nói Nhung Zenit lâu lắm mà chưa có số; Bro nào đi rồi hay chưa đi mà có số ném vào inbox cho nick với. xin vô vàn cảm tạ :D

3. n85tau

n85tau Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Mừng bác ngon trym. Bác vẫn còn may hơn e nhiều, mấy hôm 2-9 đc nghỉ, call cho e nó mãi mà ko đc lần nào. Chán thật. Hy vọng e sẽ phải có 1 lần viết report về e này.

4. lèo_tèo_phèo

lèo_tèo_phèo Còn trinh Verified
    61/113

=)) e nó như kiểu có duy nhất 1 cái váy với 1 cái xilip hay sao í nhỉ, lần nào gặp cũng thấy :smilielol5::smilielol5:

5. jindo272

jindo272 Dân Chơi Verified
    97/113

thanks bro vì rp. nhưng quả chơi em nó 1h thì ghê thật, ngay quả bác nói bắn đc vào alo của em N thì ko biết bác có quá lời ko nhỉ.
    dù gì cũng thanks bác vì rp

6. arndom123123

arndom123123 Guest

Nghe nói về em Nhung Zenit này nhiều rồi, khen có, chê có. Được cái dáng chuẩn, sv ngon lành thì ok rồi. Đã thanks chờ bác share inbox hoặc YH: baby_in_your_eyes

7. come4me_babygirl

come4me_babygirl Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

lại chúc chủ thớt ngon chym :)) công nhận cơ địa các bác tốt thật, chơi gái mà toàn 1h với 2h cả :)) e thì chỉ đc 5p là out, sướng quá đéo chịu đc =)) chỉ có shot 2 thì còn khá, nhưng để đc shot 2 thì phải là e nào ngon canh bổ thịt, nhìn hứng quá nên mới cứng lại đc =))
    nhân tiện bác share e nhé.
    inbox càng tốt ko thì ID là: come4me_babygirl

thank bác :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/