Bình Thạnh-massa lần đầu sahre các pro

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi rainy30, 7/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rainy30

rainy30 Dân Chơi Verified
    97/113

chiều xong mệt mỏi em làm 1 vòng thì thấy 1 khách sạn trên đường có massage nên ghé thử, lúc đầu cũng đâu bik gì, xông hơi xong vào thấy e út2 cũng khá (vì em đi phòng thường), 1 em tên Hiền mời e vào phòng rồi mới đầu cũng chỉ masa thội (tại em gà),em nó nói chuyện dễ thương, hơi đầy đặn chút nhưng ok, vú bự...làm xong e nó chỉ thẳng vào thằng nhok của e:có làm cái này ko a, hay dể dành bạn gái...

tất nhiên là e chỉ chờ có vậy, e nó sóc đã lắm, cho sờ bóp nữa nên rất có cảm hứng, nhưng em nó bảo xin đi riêng 2 đứa chứ làm trong phogn2 sợ quản lí, em nghĩ cũng ok thôi, dù gì vé masa cũng chỉ 80k, đi với e xong boa cho 200-300k là ổn, dậy là hôm sau dắt em vào ks, quá tuyệt, em rên gầm đã tai lắm, nước lai lán
    face:6d
    v1:8d (săn chắc, to, trắng)
    v2:6d
    v3:7d

luật thôi, no thanks no share, ở đó còn nhiều em xinh lắm, lần sau em sẽ thử

2. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

thời buổi này còn HJ àk.....thôi đi vào rồy lại đi ra.....:D:D

3. trai_tre_khoe_sg

trai_tre_khoe_sg Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Ấn THANKS cho bro rùi, giờ cảm ơn bro lại lần nữa nè. Share cho tiểu đệ địa chỉ hotel nhak bro. Đi về sẽ làm REPORT thanks bro nak - trai_tre_khoe_sg

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/