PIC Bé Ni Teen 19t Khu Bình Thạnh!

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi undergroundman, 27/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. undergroundman

undergroundman Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Xin chào tất cả anh em diễn đàn LX thân mến!
    Tình hình là không biết có ai đã từng check qua em teen 19t khu BT nầy chưa vì có search mà không thấy nên mạn phép post lên share với anh em - nếu đã có rồi thì thành thật xin lổi cùng với tất cả mọi người....

Chiều này mưa rơi nên xếp vội và đóng cửa phòng lên đường về nhà... về tới nơi thấy ông già vợ cùng mấy chú hàng xóm đánh cờ thôi thì tham gia với ông anh vợ chỉ chỏ cho zui - 1 hồi thì anh em chú bác nóng máu thế là đập bàn cờ giải tán - vì cái vụ nầy mà undergroundman mới có duyên gặp em nó nên viết ra luôn.... Số là mai lên đường công tác rồi, xa tận nửa vòng trái đất nên con gấu ở nhà đã packed tất cả đâu vào đó rồi - cuộc cờ đã tàn mang lại nhiều dư âm trong sự im lặng của mọi người trên bàn nên thôi... mệt mỏi quá rồi lên phòng mở laptop và lên mạng đọc tin thôi... cuộc sống vốn là thế...

Bất ngờ em pm cho undergroundman tôi với 1 câu duy nhất: chán quá anh ui!
    Ờ thì chán - anh đây mới zui cùng mọi người thì giờ củng chán như bé thôi mà... Chat chit tới lui thì em cho cái hẹn trên ngã tư BH - khu NVD...

Lại 1 bất ngờ thằng em phone tới bảo chia tay đi anh... thật sự là cái duyên thu xếp ổn thoả để có thể ra khỏi nhà một cách quang minh chính đại là đây... và không quên dặn dò vợ đi mua thêm ít đồ làm quà cho mấy ông bạn bên đó để có cơ hội gần bé nầy lâu hơn...

Không biết là có ai nhận ra em nó không - nếu có thì vui lòng vào nhìn rồi lên tiếng cho mọi người cùng biết nhé!

Con bé mới 19t thôi, chưa được PRO cho lắm nên hy vọng là anh em có thể chỉ dẫn thêm em nó...

Có chụp vài tấm hình post lên đi kèm, em nó không cho chụp nude có lẻ còn ngại - con nít mà... thôi thì có còn hơn không - anh em nhìn hình tự đánh giá luôn cho khách quan...

Biết hj và bj nhưng chưa pro lắm đâu... ngực thì tạm được còn có tí hồng... chim thì không bót lắm... (lổ nhị thì con bé không cho chơi vì bảo đau em lắm anh ơi nên thôi)... có lẻ anh em phang nhiều quá nên con bé là thế chăng ?

Với cái giá 300k/2s cho tuổi 19 thì đây thất sự là 1 good deal đáng để anh em quan tâm tới em nó!

Nếu ai có ý định muốn check em nó thì vui lòng pm in box cho undergroundman!

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

2. laphi

laphi Dậy Thì Verified
    61/113

trời , tròn mũm mĩm :D , hàng này ôm sướng , share nhé pro ,thanks nhé , laphi1505 or inbox

3. sex_is_all18

sex_is_all18 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Bro undergroundman xem thêm ở đây nha :
    http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=246598

Nhìn mặt là mình nhận ra liền. E có 19t tên Ny, nhà ở khu vực đường ray xe lủa thích quảng đức nhưng hay đi bụi bên nhà bạn bên nguyễn vắn đậu.
    Đặc điểm là có 2 sẹo ở bụng dưới.
    Hôm đó mình đi khá xui do em chưa sạch kinh.....giờ vẫn còn ớn.
    Nói thiệt, em 19t nhưng ăn chơi nhiều quá, hàng họ tè le, da dẻ đen, mặt mụn.
    Nói chung là chán.....check về xóa số luôn, không dám share sợ bị chửi.
    Service kém được cái thật thà.

Đó là cảm nhận riêng của mình.

4. undergroundman

undergroundman Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Chào em, mạn phép gọi bro là em vì cái nick có thể đoán được là em sinh vào năm 69... có thể là sai nhưng cùng là dân LX nên anh em cho vui vẽ em nhé! Undergroundman là loại ăn tạp cho nên check hàng củng vào loại tạp luôn... Nói thật em là hàng từ 200 ngàn tiền vn cho tới 1000 euro anh đây đều check qua... từ á sang âu, từ âu qua bắc mỹ, hay gái trung đông củng làm nốt không chừa... thậm chí các em minor không có tiền đi prom củng chơi nốt không bỏ qua... nói thế để thấy là anh tạp thế nào... nếu ai củng không check các em như thế nầy thì làm gì còn đất sống cho các em nó nữa phải không em ? và còn gì cái gọi là phân hoá giàu nghèo - có tiền hay không có tiền trong xã hội vn hiện nay ? Là dân chơi thứ thiệt mà còn có cái nhìn thế nầy thì anh đây không biết viết gì hơn - đừng comment ra thì có lẻ là hay hơn chăng... ??? Với anh ăn chơi thì chả là cái gì vấn đề là làm thế nào để có tiền và được đi khắp nơi chơi mới là cái mà dân chơi có thể nhìn tới... Vài hàng tới em!

5. quaynhoc

quaynhoc Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

O..men !! Phong do chi la nhat thoi
    Dang cap moi la Mai Mai

Undergroundman ::::: dang cap

Noi qua chuan rat hay thank pro lun

Share cho linh moi voi nha

Neu duoc xin pro share qua dt dum nha xin hau ta lai lo phi

0922222821 than pro

6. quaynhoc

quaynhoc Còn Bú Sữa Mẹ Verified