PIC BÀI DỰ THI RP- Ngàn năm Thăng Long- Check lại em Hoài

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi the_hell, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. the_hell

the_hell Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

tích cực hưởng ứng cuộc vận động của MOD Xọt Rác, cũng mún tranh giải xem thế nào với anh em ngoài Bắc gọi là góp vui 1 tí :D

Thân phận tôi, 1 thằng trai từ SG ra HN làm việc, cũng côi cút, 1 mình nơi xa lạ, được ae chiếu cố và quan tâm, cũng check dc kha khá các em gái ngoài này. MB thì nói thật chả dẻo mỏ, rau thì hux... thân làm thuê nơi đất lạ, chăn rau hẻm nổi:iamwithstupid:

Thôi thì chưa có số mới, lại mới wa mùa lễ 2.9, tiền đang hẻo mà lại ham hố đi lâu + vui, đành check lại em Hoài, cô bé này thì mình cũng đã làm 1 bài RP rùi.

À ơi với em nó sau khi đi làm về, hẹn e nó lúc 9 giờ, tọng 1 bụng cơm rùi vác chym bay wa cầu Long Biên. :Angel_anim: vào nn bên đê dưới gầm cầu. sorry là chả nhớ cái nn tên gì, chỉ bít chui đại vào 1 cái.

Ùi... cô bé này thì da hơi ngăm, chưa bị gọi là đen lém. Được cái vếu đẹp + bụng thon. :willy_nilly: nhưng V3 thì nói thật hơi có cravat rùi :iagree:

E này dc cái tình củ, nói chuyện cũng vui vì đã gặp 2 lần ời. Nằm chém gió + xem phim mãi mới vào cuộc. hux.... đang nằm xem phim mà tay em nó cứ rờ rờ thẳng nhỏ mãi, khó chịu phết :p

Thôi, vào cuộc thì ai cũng bít cả rùi, em Hoài cũng chịu khó HJ + BJ chán thì thôi, đã thế hay đưa cái vếu to cọ cọ thằng nhỏ hoài :tongue: sau 15p thì mặc áo và chiến, kết thúc với kiểu truyền thống, xong nằm cà kê với em rùi nhìn đồng hồ là 11h. Thôi vác thằng em về cho nó còn đi khò, còn thằng anh thì ngồi gõ bàn phím báo cáo với các đồng dâm.

Có vài tấm hình anh em thưởng lãm, nhưng đừng thắc tại sao nó trắng nhá :sifone:

V1: đẹp, căng 8đ :drool5:
    V2: phẳng mịn 8đ :dita:
    V3: hơi nhỏ, nhưng doggy thì vẫn sướng 6đ
    service: chăm chỉ, nghe lời + hợp tác, cũng đá bi, múa cột đủ cả,
    còn dzụ WC thì mình chưa thử em nó bgiờ. Âm thanh hơi nhỏ, nhưng khi sướng rên cũng đã :smilewinkgrin:, xong nằm nghỉ ôm ấp thoải mái. Hì hì, nằm chơi đến 11h cơ mà :nopity:
    KV: từ bên phố cổ wa cầu LB là gì???
    Rổ giá: 300k/s, đòi thêm sh nữa nhất định ko chịu :prrr: em nó bảo làm 2sh ko thích

số đt em nó dạo này hay bị tò te tí, chắc định nghỉ làm hay sao á. Các bác hỏi lại bro Darn xem thế nào nhá.

Thz for reading this TOPIC.

sẽ sớm có bài thứ 2 check 2 em của bro Lư Tuấn Nghĩa. chuột bạch xem sao :D

2. TRANG_QUYNH

TRANG_QUYNH Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

hjhj Cần 1 cái đột phá trong lời văn, hoặc 1 cái mới mẻ thì tốt hơn, cố gắng lên nhé

3. Xmen8x

Xmen8x Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    177/226

Hi hi 1 trong những người đã đi tiên phong rp 1000 năm Thăng Long
    Cám ơn bác nhé em cũng đang có gắng làm 1 bài

4. hoa thuong Thich BJ

hoa thuong Thich BJ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Vú ngon quá. Em nó có sang bên này cầu không bro? Qua cầu xa quá. Share cho mình vào inbox nhé.. Thanks.

5. b3mnh4uk03m

b3mnh4uk03m Biết Quay Tay Verified
    97/113

Ảnh đẹp có chút nghệ thuật.Chủ thớt có vẻ dân nghệ thuật đây :D
    Đã vote cho bác có gì đợi tin bác nhé
    b3mnh4uk03m

6. acurausa

acurausa Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Bác cho em xin số cũ đi :d

em gọi YH: acurausa82

7. xmendetinh

xmendetinh Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Các em đi lại, di chuyển địa bàn hoạt động cứ như ngoại trưởng Mỹ. Chẳng biết nào mà lần. Bác cho em xin số và pass em này nhé. Thanks bác

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/