Bác nào biết nhảy Au , vào chăn rau 9x

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc' bắt đầu bởi caigithe2305, 31/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. caigithe2305

caigithe2305 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Có Pro nào thik nhảy Audition không nhỉ, em có 1 em rau, mới chia tay (mặc dù chưa làm gì)
    ngày I : lấy trog Au, gặp nhau đi ăn tối + uống nước
    ngày II: chiều đưa đi ăn chè, ăn xong, không biết đi đâu, em ý bảo thích đánh phỏm "em biết chỗ nào đánh không? - Em có hay chơi đâu mà biết
    -vào quán cafe anh em mình solo nhé, ... vào công viên ngồi đánh vậy - chỗ nào cũng đông người, em ngại lắm
    -... thế thì chỉ còn mỗi N2 là ... ko có ai thôi :ihih: - nhưg anh phải hứa là không đc làm gì em cơ
    - anh hứa :)lol: đéo có đâu) ...
    vào đến n2, đánh đc 4 ván thì ôm nhau xem tivi, rồi hôn hít. Hic, con mẹ nó, lúc em cởi áo nó xong rồi, đang loay hoay tháo cái thắt lung da nó ra thì nó bật dậy, chạy ngay vào wc... chán :sosp: . Chờ đến lúc nó mặc quần áo vào xong thì 2 đứa lại ra hang net ngồi nhau Au tiếp. đi đường, vào hang net cứ cầm tay, ôm ấp mình như người yêu ( chắc vui vì vào n2 mà mình không có lời nói, hành động gì gọi là ... ép buộc)
    Đêm hôm đấy nó gọi em liên tục, "em buồn lắm, anh có đến đc vs em không... " (hic, mà em không trốn ra đc)
    ngày III: hẹn nhau quán net đấy, trước khi đi, em nghĩ bụng: đẹt mẹ làn này mày có chạy lên huyện cũng đéo thoát :biggrinjester: . Thế là làm ngay 3 chén riệu quê của ông già vào, mà em hồng cầu tôt, 1 chén cũng đỏ mặt. Đến nơi làm trò ngay "anh vừa đi ăn giỗ bố thằng bạn, mệt quá ... "
    Thế là n2 thẳng tiến. Vào đến n2, sau khi lột sạch sẽ quần áo của nó, em còn lịch sự hỏi nhỏ "em cho anh nhé..." - em bé khẽ gật đầu, cầm trym em, định đút vào rồi, thì em nhớ ra, còn 2 thág nữa mình lấy vợ, thế là chạy biến vào wc để mặc áo mưa, nhưg em thề, chưa bao h em vô dụng đến như thế, 4 phút mà không thể tự mặc áo mưa, vừa xé xong cái comdom thì thằng cháu em nó ngất, ko lay nó tỉnh dậy được, định cầm cả bao ra, nhờ em ý gọi cháu em dậy thì thấy nó đang bắt đầu mặc quần áo vào rồi, thế là hôm đấy vẫn chưa ăn đc :mad2:
    Còn các ngày sau, nó liên tục gọi điện, nhắn tin, nhưng em từ chối (1 phần sắp lấy vợ, 1 phần sắp tới hạn trả nợ vay lãi nên chả có tâm chí đâu mà gái gú)

Nên h có bác nào có nhu cầu, em share lại, yêu cầu: Biết nhảy Au, 8x ( 7x chắc em nó không thich) gái 91 mà
    khoảng 1m6, 44-46 kg
    mặt trang điểm :6.5
    V1: 6 bt, ko to không nhỏ, đầu ti thâm, nhưg em khi em bú mút, có cái gì đó lạ lắm. khi nhả đầu vú ra, có vị ngọt như mình ăn cơm không, ngọt nhẹ, khó tả lắm
    V2: 7d - có 1 cái eo
    V3: 7d. nước nôi thì thôi rồi... :drool5:
    Em nó học tại chức KTQD, nhà ở khu Lĩnh Nam
    Ai có nhu cầu, đủ tiêu chuẩn cứ đặt gạch. Em sẽ share 3 người/lượt, có tiến triển mới sh tiếp. đảm bảo ngang với hang 500 (chỉ mỗi tội sv = 0 vì ngại)

Sr các bác vì đã viết dài, nhưg viết đầy đủ để ai quan tâm nắm rõ tình hình :)

2. thichsungsuong

thichsungsuong Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

hay nhỉ, Au em cũng chơi từ hồi mới ra, bác cho em đặt gạch nhé, đáp ứng đủ yc mới dám xin xe :yesnod:

nick : try_it_again1

3. caigithe2305

caigithe2305 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Em xin lỗi với các bác không nhẢy Au, hic thực ra chơi Au mới dễ tiếp cận, lam quen, dễ ... ăn. Vì các bác biết nhiều em có sở thích sáng nhảy Au , tối ịtttt nhau mà.
    Còn với các bác không nhảy Au, dù em có cố gắng xe pháo thì cũng không có số đt cố định, chỉ có 1 cái nick Au vip trong sever 102 và 1 cái yahoo thì các bác cũng khó làm ăn, mà làm em nó hoảng. Em thành thật xin lỗi.
    Còn mới bro có chơi Au như em, em đã xe cộ rồi, chúc mọi người thành công

4. _alibaba_

_alibaba_ <font color=green><b>Phi công miền Bắc</b></font> Verified
    97/113

mềnh éo thuộc vào diện, vừa 7x, vừa éo bít nhảy AU, ngó nghiêng rùi chuồn thui
    (10 năm trước thì chết với ông)

5. Shark80

Shark80 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    127/226

Mình chơi ở 101 đây,farm nào thế bạn,share mình xme nào.giờ Au lắm con như cave ấy

6. PMU88

PMU88 Mất Trinh Verified
    97/113

mình chỉ chơi Nông trại vui vẻ thôi ! không biết nhảy Au là cái gì ! hỏi hộ em ý có biết thu hoạch không ???:hand:

7. HoaThanhQuế

HoaThanhQuế Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

mình không muốn nói ra đâu=)) nói ra sợ bạn buồn í :"> nhưng mà 4 phút ko đeo đc cái bao thì đúng là hơi vô dụng =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/