PIC 3SOME CÙNG GẤU BÔNG(CHỈ 1 PHÚT LÀ PHÊ 60 PHÚT)

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi dungclub, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dungclub

dungclub Mất Trinh Verified
    97/113

Đã có bác nào xem clip này chưa, hay lắm đấy:shocked:
    chả là thế này hôm lâu rồi được ông junohithp cho cái số em Hoa thấy ông ấy bảo em này hay đáo để lên tôi cũng muốn gặp ngay được hôm nghỉ hẹn em đi cafe nói chuyện thì em lại bảo em đang bị dính nghĩ bụng chả nhe dính ông cũng chơi:mad: cái j chứ nhắc đến cái món tiết canh háng của giáo sư tình dục vocalno thì mình đã bủn rủn lắm rồi:yikes:..... sau khi 2 ông ngồi cafe với em chán chê thì về em cũng xin lỗi về sự cố này và hứa sẽ đền bù vào hôm sau kèm theo cả chế độ ưu đãi đặc biệt:sifone:

Xin cảm ơn ông junohithp đã share cho mình em Hoa này nhé, ko có ông thì chương trình 3some này không thành công đâu....:wink5:

bắt đầu câu chuyện là thế này,đã có sự thống nhất và bàn bạc kỹ từ trước lên cả 3 anh em lên đường với tinh thần khá là phấn chấn:wink5: đến địa điểm em hay cư ngụ đón được em thì em bắt giao tiền trước vì trước đó em đã bị 1 thằng khốn nạn nào đó chơi em xong rồi bùng tiền chốn mất lúc em đang say giấc nồng, đang định lên đường đến nơi yêu thương thì lại quên ko đi mua bao mới buồn chứ... thế là mình lại lóc cóc đi mua, sao cái đường đà nẵng lại hiếm hiệu thuốc thế được hiệu mở thì lại đóng cửa nghỉ trưa lần mò mãi cuối cùng cũng tìm được:blush5:
    phi về gọi cho 2 ông bạn xem đang ở chỗ nào thì đã thấy báo vào NN rồi , hjx lại làm người đến sau vậy....:prrr: vào đến nơi thì đã thấy 2 ông kễnh trần chuồng huần luyện em nó rồi từ cách bú mút thế nào để sau này em đi khách họ thích đến cách ngậm bi rồi lăn ve của mấy ông thái giám tuyển người cho vua ngày xưa làm em cứ tròn mắt ra nghe rồi xin được thực hành luôn làm 3 thằng cứ nhìn nhau rồi dạng háng ra cho em thực hành rồi nhận xét:smilielol5: (cái này mới)
    sau 1 hồi chán chê thì đến phần điz bọp mở bát lại là mình chơi luôn vào mõm ưu tiên 2 ông bạn chơi đằng sau hjx nghĩ mà khổ thân em nó lần đầu gặp 3 bác chơi theo kiểu này vì đã mặc cả với nhau trước là từng bác 1 mà nhưng đã sướng rồi thì đỡ sao đc 10 ông vào khéo nó cũng chiều ấy chứ chơi chán chơi chê anh em đổi thế liên tục lên cuộc hoan lạc kéo dài hơn 1 tiếng kèm theo những tiếng rên sung sướng của em nó..... xong xuôi đâu đấy 4 anh em đi tắm rửa nó quan tâm chăm sóc kì cọ cho anh em từng ly từng tí 1 xong xuôi hết lại lên giường nằm nghỉ rồi gạ em ngủ 1 giấc chiều về em vâng 1 câu ngoan ngoãn rồi e thẹn nép mình vào 3 anh mà ngủ:redface:
    lúc dậy trước khi ra về mình lại gạ em làm thêm cái nữa cho sôi nổi em đồng ý vội vàng thế là bỏ qua màn kèn sáo 3 anh em lại đeo bao vào chiến tiếp nhưng có 1 điều đáng tiếc xảy ra là quên mất ko chụp ảnh mấy quả 3some về cho anh em xem đến khi mình chơi xong mới nhớ ra và chụp vội vàng được vài kiểu đơn lẻ nay mạn phép post lên cho anh em xem
    Đánh giá sơ bộ thế này: mình rất thích cái tính ham học hỏi của em , thái độ ko có j là giục giã cả.giá thỉ phải gọi là ngon bổ rẻ vì em ko phải phò chuyên nghiệp thích thì đi thôi (600k-3bac +6 phát):sifone: còn về mặt và hàng họ, mời các pro xem hình rồi nhận xét luôn cả thể
    em nó còn gạ 1 trong 3 thằng mình hôm nào em buồn em rủ anh đi (khuyến mại free) thế mới nể chư:biggrinjester: nhưng đáng tiếc là không có mình:(

lần sau rút kinh nghiệm cứ rủ phò đi chơi buổi trưa chiều nắng nó ko muốn về dẻo mồm gạ gẩm ngủ lại có khi chiều em vui em biếu phát nữa cũng nên:cornut:

lang tu 88 thích bài này.
  2. ngocthanh_m

ngocthanh_m Dân Chơi Verified
    97/113

nhìn em nó mà thèm bác có thể send em được ko ? hoặc em xin 1 solt đặt cả bê tông đợi tin bác

3. cowboy1hp

cowboy1hp Còn trinh Verified
    62/113

Ông Run ko hót đang thương hoa tiếc ngọc vụ some của bác Dungclub lắm đó :cornut:. Cũng chờ RP của bác. Giờ thì thấy rồi. Hay quá :drool5::drool5:
    Khả năng ông Run đưa hàng đi bảo hành rồi cũng nên :driving:
    Thanks 4RP

4. niceshot

niceshot Biết Quay Tay Verified
    97/113

Hỏi xem nó cân 5 đc thì tôi xung phong đi quay film, làm quả Haiphong-hot (giống tokyo-hot ấy) :sifone:

5. Anhhuu123

Anhhuu123 <div style="background: url(http://server5.upload6 Verified
    117/226

Nhưng tokyo-hot thì ko chơi bao và phải xuất vào trong đấy :prrr:
    Lên VIP ko khao anh em hả bạn :tongue:

6. yeuanhkhongcung

yeuanhkhongcung Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Các pác phải chờ em nó một thời gian đi dưỡng bệnh đã. 3 ông làm việc như thế phải đi bảo dưỡng hàng là cái chắc.

7. Trance

Trance Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Bác chủ thớt làm quả này quá pro. Em kia cũng có tương lai thành hót HP đấy :D. Nếu có lòng tốt mong bác chủ thớt share, mặc dù thấy đã hơi đông anh em.

YM: nhactrance

8. Jun0hpt

Jun0hpt ♥Ăn Chơi Hải Phòng♥ The VIP
    297/339

Có khi nào trên trời cao xanh kia ông giời đang nghĩ tại sao nó không cho mình cơ hội chơi kiểu thế mà lại ....shre cho thằng dâm dê có số má trong Lx là bộ 3 Dungclup chơi không:mad2::mad2:??? Thượng đế ơi! Con cảm thấy có lỗi quá! Hoa ơi!"" Gấu Bông '''' của anh ơi! Nếu hôm ấy anh không dụ dỗ em ''some 3'' mà có 2 cuốc em đã quay đơ như thế sao h 3 thằng nó chơi mà em lại còn thủ thỉ vào tai 1 thằng là...."""lần sau với anh em cho fee""" Diz mẹ bít thế hôm đấy ông giã cho te tua....cho xong! Thương hoa tiếc ngọc éo gì nữa! Ô mà sao chụp ảnh nó trông ngon vãi .... thế nhỉ?????:boxing_smiley::boxing_smiley:

9. multilove

multilove Mất Trinh Verified
    97/113

Report chất lượng quá, có share pháo j ko bác nhỉ, mình rủ mấy thằng bạn đi vụ này xem sao, hehe

10. denkey.c0m

denkey.c0m Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

nó không ju thì mình ju có được ko:)

11. denkey.c0m

denkey.c0m Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

thôi nói làm gì nó không rủ anh em mình di cùng thì thui.để hôm nào tao với mày đi vậy

12. 1conronglon2conronglon

1conronglon2conronglon Mất Trinh Verified
    97/113

tuyệt đấy ông bạn,trông em nó mắt nhắm mồm há là hay rồi kìa,cũng xin xe pháo phát nhẩy.thanks 4 report

13. lauxanhcongtu

lauxanhcongtu Dân Chơi Verified
    97/113

Xin chúc mừng Bác nha, đúng là cầu sao được vậy..hình ảnh rõ nét..âm thanh trung thực ..quá đã...

14. cowboy1hp

cowboy1hp Còn trinh Verified
    62/113

Các bác tổ chức quả some 10 đi anh em đi ké với :D
    Về RP hoành tá tràng hơn RP này của ông Dungclub :D

15. langtoixanh

langtoixanh Guest

Anh em chú ý nhé: ở các topic Report cấm comment quá 3 bài(trừ chủ topic phải trả lời mem).Mọi người chú ý ko bị thông đít mà ko rõ nguyên nhân

16. dungclub

97/113

ối dis thằng bạn mình làm hoành tá tràng quá , neu như là bằng hữu thì ai cũng biết nick dungclub gồm 3 người sử dụng . thấy anh em sốt với e này quá tôi đã gọi và dc biết em đang về we lên mong anh em đã có sdt đừng gọi hay làm phiền khi nào em ấy ra tôi se thông báo và tổ chức thác loạn với anh em hihiihh......tạm biệt và quyết thắng

17. doilabekho12

doilabekho12 Dân Chơi Verified
    97/113

lâu lâu mềnh mới có dịp quay lại diễn đàn.Chúc mừng 3 a e đã ngon chym trở về mở ra một phong trào thác loạn mới cho a e.Khoản some này mềnh bó tay lun :d

18. vocalno2010

vocalno2010 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    127/226

Oài,thế cái RP này thằng xách vữa hay thằng đỡ đẻ làm thế ???:biggrinjester:

Lần sau đi với tao,tao chỉ chỗ mua BCS cho,cái ĐN này thiếu đếch gì mà mày nói ko mua dc ?Chán mày quá.Ném nik chat với sdt nó vào inbox tao cái nào,hị hị.

19. dungclub

97/113

có share mà bạn :biggrin5:, tại níc dungclub có 3người dùng nên lúc người này, lúc người kia vào, mình ko có số em Bông để mình bảo thằng Q share cho bạn :biggrinjester:

20. dungclub

97/113

RP là thằng xách vữa mũi to bạn à, thằng đỡ đẻ là thằng Đ chuyên về bóng đá và đá 4'p, còn thằng mũi to chuyên về lô đề vs chém gió...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/