2shot đầy thỏa mãn với em Hương PVD

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi xxthichditnhauxx, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xxthichditnhauxx

xxthichditnhauxx Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Có số của em Hương này đã lâu rồi nhưng chưa có time check và có thể là cũng ko có duyên vì mấy lần gọi mà em nó ko nghe máy. Thời gian vừa rồi vẫn check hàng và lái MB đều nhưng ko thực sự thỏa mãn nên ko làm RP. Tối qua vừa đi check em Hương PVĐ 300k/2sh check tại phòng trọ luôn thấy ngon trym vì độ nhiệt tình và sevice của em nó nên làm tý RP cho vui.....
    6h30 phút tối gọi điện cho em nó và set cái hẹn gặp em lúc 7h30 vì chỗ em xa cơ quan mình vãi, ra khỏi cơ quan trời mưa, đường tắc, mịa khỉ chả lẽ lại ko đi check nữa. nhưng trên bảo dưới đâu có nghe thế là lượn qua hiệu thuốc làm ngay hộp durex 3 cái cho nó thoải mái. Đang đi đến Nam Thăng Long thì em nó nhắn tin "Anh có qua ko để em đi cafe cà pháo với bạn", mình nhắn lại ngay, "Anh đang đến rồi, em ăn cà pháo trước rồi đi cafe nhé he he" Đi đến đầu ngõ thì em nó gọi điện và chỉ mình đường vào chỗ em nó.

Một căn phòng trọ khá đầy đủ tiện nghi và sạch sẽ, nhà tắm khép kín, tủ lạnh và giường đệm kê gần nhau. Bên cạnh là TV và đầu đĩa. Mình ngồi chuyện trò với em nó 1 tý rồi lăn ra ngủ thiếp đi mất 1 lúc vì mỏi quá, đang ngủ thì thấy em sờ chim mình, thế là thằng cu em ngóc dậy đòi ăn. Mình bảo em "Em ko đóng cửa sao?" Em nó cười dâm đãng "Để em đóng cửa nhé". Đóng cửa xong em nó xà vào mình, em nó vẫn mặc nguyên quần áo, mình thì tranh thủ bật cái đĩa sex lên cho nó hứng khởi. Rồi trận chiến bắt đầu, em nó hôn ti, rồi liếm khắp nới trên người mình, cái lưỡi của em nó làm mình lê tê phê khắp toàn thân, từ đầu thằng em, đến cà, đến bể phốt rồi chân bẹn....BJ và cho em nó liếm láp 15 phút thì mình ko chịu nổi nữa đành bảo em ơi đeo bao vào cho anh rồi chiến. Đầu tiên em nó phi ngựa, rồi ếch ôm măng xong chuyển qua truyền thống và cuối cùng là Doggy... Hiệp 1 kết thúc sau hơn 20 phút giao chiến, mình vào nhà tắm rửa súng ống rồi ra em nó lấy nước lạnh cho uống, xong xuôi nằm chém gió xem phim sex 1 lúc thằng em lại cứng lên, hiểu ý em nó lại miệt mài cúi xuống BJ liếm láp tiếp cho mình. Rồi lại hiệp 2 - lâu hơn hiệp 1, mồ hôi vã ra toàn thân như được 1 trận tập thể dục cường độ cao vì em này khi dis nhau cũng dis khỏe thật. xong xuôi nằm nghỉ ngơi em nó gọt táo cho mình ăn và còn hỏi anh có đói ko em đi mua mỳ tôm về nấu anh ăn. Mình bảo muộn rồi lần khác anh ăn mỳ tôm. Xin phép được đánh giá lại như sau:
    Hương - KV PVD - U87 có thể gọi là MBTM cũng đc
    Mẹt: cho 6 điểm vì rất dâm
    V1: tạm ổn, dầu ti vẫn chưa thâm bóp và mút vẫn Ok cho 6 điểm
    V2 không có nên ko chấm điểm
    V3: Quá ổn để doggy cho 6đ
    Bím: khá nhiều nước nên cho hẳn 6.5đ
    Sevice: Cái này cho hẳn 9 điểm vì chuyên nghiệp, nhiệt tình và thái độ tốt
    Price: 300k/2sh không mất tiền nn, bro nào ko có bao thì em ý cũng có bcs
    Số đuôi:........2648
    Túm lại là hàng bình dân, với giá 300k/2sh thì ko thể đòi hỏi hơn, mình rất hài lòng với sevice của em này. Cảm ơn đã đọc RP - Sorry vì ko dám chụp ảnh vì gấu nhà rất hung dữ!!

2. hitle2

hitle2 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Bác xxthichditnhauxx ời,share em đó cho em với lâu rồi chưa được phát nào?;))
    YM : hitlethaibinh2
    mail:hitlethaibinh

3. Thich_Thac_Loan

Thich_Thac_Loan Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

bác cho em thử 1 nốt !
    có vẻ em này đang hot !
    chưa chơi 4` trong phòng trọ !
    nghe cũng độc đáo

4. tranphu20

tranphu20 Dậy Thì Verified
    61/113

ckung kết là lua đảo hả bác đợi mãi chẳng thấy share ! vân đợi bác in bõ tranphu20 ym Tranphu20

5. fangto

fangto Dậy Thì Verified
    61/113

anh oi cho em xin so dien thoai voi ,em rat thich ,rat muon duoc choi voi nhung em ngoan nhu the , vi em so bon cong nghiep lam ,em xin anh cho em nhe.

6. korea2918

korea2918 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

săp tới chắc em phượng đắt khách đây,ko mất tiền nhà nghỉ,sv thì tốt mà sắp lạnh rồi nên chả cần điều hoà nữa.một điểm đến thú vì cho mùa đông 2010.wellcome to vietnam.go to pvd :d

7. arndom123123

arndom123123 Guest

Ủa! Em này là Hương hay là Phương vậy nhỉ? Số 2648 là em Phương mà. Em này thì Public rùi. Thanks bro thôi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/