2/9 Share cho an em 1 rau Sinh viên Q6...

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi thieugia_vetmang, 2/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thieugia_vetmang

thieugia_vetmang Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Hum trước đươc 1 bro share cho em Phương Q6 k biết các bro đã ăn nhiều chưa . thấy bro đó nói hẹn em đi cafe 2 lần mà lần nào e ý cũng dẫn bạn đi cùng không làm gì được mình cũng không máu lắm....nhưng thui cứ add cai YM ...ai dè ol em buzz mình hỏi thăm ...nói thật chát với e này thì chán lắm ...nhưng mình cũng xin 1 cái hẹn uống nước ở Cát Đằng ( gần nhà mình mà...:D) . HIz hẹn phải 3 lần mới gặp được vì hum thì mình busy hum thì em busy...gặp e 4h chiều ở Cát Đằng nói chyện xạo xạo 1 hồi ...đói rủ e qua BigC ăn KFC...ăn xong mình với em chạy vòng vòng sang Q8 ..( hiz nghe bro kia nói tương em khó ăn nên minh k0 dam đưa vô KS lun ...) chọn 1 quán cafe chòi ngồi uống nước ...vào đó minh với em bắt đầu nấu cháo lưỡi...rùi sờ soạng móc lốp e dâm quá kêu la quá chời ...minh định đưa e qua KS lun nhưng vì em sắp phải về nên để lần sau...nhưng minh cũng cố vớt vát bằng cách kêu em bj cho mình...e bj hok được khá lắm nhưng cũng tạm ...rùi cũng đưa e về hẹn lan sau ...Mấy hum sau mình hen em đi xem phim vào buổi trưa nhưng găp nhau an cơm trưa và bằng 1 số nghiệp vụ nhỏ mình đưa e vo KS lun ...Làm 2 short
    Đánh giá :
    Face : 6
    V1 : 6 to nhưng hơi nhão
    V2 : 5 hơi có mỡ
    V3 : 7 d còn bót nhìu nước
    Body : em cao khoang 1,62 nang 52kg gì dó
    em nói em hoc nam thứ 3 trường CD KT Thuong Mai
    P/s : lan trước em rau biên hòa minh share lung tung nên bị đâm quá trời này... em gọi điên bảo e chi lam cho anh như thế ( bj lỗ nhị ) mà anh đi nói với người khác ...hiz hiz em nghĩ anh em nao nhân rau không ăn được thì thôi để anh em khác còn ăn chứ làm thế anh em khó giao lưu lắm...
    Chúc các bác 1 ngày lễ ngon chym nha' ....ah tiện thể cho em xin it tín dụng để mở rộng hom thư nhe...

2. kevodanh1986

kevodanh1986 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

chào chủ toppic sau bác nói ghe dể ăn thế mình chát lâu lắm hẹn em rồi qua chở em . gặp em nói không có nón bảo hiểm rồi quay vào nhà im ru luôn hà . cho mình hỏi bác đi xe gì vậy bác . cám ơn bác

3. thieugia_vetmang

thieugia_vetmang Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

E k0 có xe bác ơi ...e mới ở hn vào ...nhưng quàn áo, giay` dép với dt, tren người em thì tri gia' khoang 50 củ bác ah...:D. hum đầu tiên e ý đến đón e o Cát Đằng bác ah....

4. lamxungz

lamxungz Biết Quay Tay Verified
    97/113

Share mình với nha .Yh matau200690.vn . có thể share lại một em rau của tôi

5. becksnguyen

becksnguyen Dân Chơi Verified
    97/113

Q6 là trong khu ực luôn:D. Được thì share mình với nha bro
    thanks bro!!!!!!!!!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/