17.35 alo em mai trung cấp dược

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi TomCrui, 7/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TomCrui

TomCrui Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

được bác badboybeo xe em này đã lâu nhưng do bận công tác bên singapo rồi lại bay sang malaysia 1 tuần về tới nhà thì ông bố bị thằng otô đâm gãy mấy cái sương sườn nên hôm nay mát trời mới alo 0947608xxx pas abcbeo được cuộc hẹn 6h lại N2 TDH, ấn tượng đầu tiên nhìn khoảng 24 tuổi không teen mà vừa ngon, đập 1 cú vòng 1 vào mắt :reddevil: ngon rồi đây, cười với nhau, vào tắm 1 hồi kỳ cọ a b c rồi vào ôm hôn như người tình mình chỉ săm săm vào bộ ngực đáng 9 điểm của em to đầu ti không to cung ko nhỏ quầng núm vú hồng vừa nghịch vừa tâm sự em cúi xuống bú cu mút chùn chụt phê quá sờ xuống dưới thì ôi thôi ướt nhẹp em mập 1 chút nên bím rất ngon hơi caravat 1 ti teo thôi râu cắt tỉa đẹp khoảng 30 phút thì em đeo bao bằng mồm tuyệt vời anh em lao vào tất cả các tư thế phê nhất vẫn là ngồi để em phi vừa phi vừa đớp quả vú to mềm mại của em, hôm nay mình khỏe thề chuyển tư thế cưới ngựa cọ sát vào nhau thế nào em ý ra mới sợ chứ mới được 1h nước chảy ướt cả râu của mình ôm nhau nghỉ 1 lúc, nói là ôm nhưng mình vẫn nhẹ nhàng cựa 1 lúc em nói " anh thật tuyệt" rồi lại lao vào nhau hì hục được khoảng 45 phút sau mình out. ôm nhau ngủ 1 tí về viết repost có chụp ảnh nhưng gấu hôm nay alo về sớm nên dellet ngay ko về mà thấy là chết ka ka
    xe 5 anh em đầu tiên và xin anh em cho thông tin em huệ teen mỹ đình đang nổi đình đám, giá vẫn như cũ 400k/sort

2. Motdemthoinhe

Motdemthoinhe Biết Quay Tay Verified
    96/113

mình gọi đt mà tòn ko liên lạc đc,tương em nó bỏ số nghỉ rùi.bác chén em nó ngon nhỉ,hôm nào em gọi lại xem sao.đọc rp ko hiểu mấy,dù sao cũng thanks

3. chuoiday

chuoiday Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Chào bác
    Bác có thể share cho mình số em Mai TC dược của bác được không. Em nó ngon lành V1 to là ổn quá rồi
    Cám ơn bác nhiều

4. Hiepsy_dacam

Hiepsy_dacam Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Em này dạo này khó liên lạc kinh khủng, máy toàn ko có tín hiệu, chủ thớt vẫn gọi đc cơ à?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/