1 tối ngon chim voi em Linh - Phạm Ngọc Thạch

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi bandit, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bandit

bandit Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Hi các anh em đồng môn.......Nhân dịp hôm nay cuối tháng và là bài rp đầu tiên của em .xẩy ra tình huống như sau ah

Hôm nay người bị cảm cúm từ hôm qua.uống thuốc mãi không khỏi .Người thì mệt mà thằng em thì cứ loi nhoi.sangs đã phải ngồi xem sexmummy rồi bắn pháo hoa 1 phát roài mà thằng em vẫn chưa chịu xuống :icon_bs:.Có 1 bác mà em không nhớ nick xe cộ em Linh - Phạm ngọc thạch.rút con aloo ra tit tit tit
    L : alo
    Em : Linh àh , em đang ở đâu đấy .
    L : anh là ai đấy ahj
    Em : Anh bạn anh ....Em rảnh không
    L : anh ơi , em đói quá , ( 11h30 trưa ) em phải đi ăn cơm đã .lats anh gọi lại cho em .Nhớ gọi nhé.

Em chán em làm 2 viên cảm cúm rồi lăn quay ra ngủ.Đến tận 7jo.Lại alo vaf được cuộc hẹn anh xuống nhà xxxx , ở phố ppp nhé.

Thế là em vác cu đi mà vừa đi vừa che chim vì ngỏng cao quá.:blush2:
    Xuống lấy phòng.alo cho em , em bảo anh tắm đi.em đến,Chưa kịp tắm mới kịp cởi cái quần em đã vào cửa .hic.chắc em nó đnga ở tầng trên hay dưới mình ra.

Đập vào mắt em là 1 em người thì ngon nhưng đeo khẩu trang kín mít.vào phong em rút ra 1 lọ sủa tắm riêng .chơi phết các bác ahj.Hỏi sao em ý bảo là tắm xà phòng ở nhà nghỉ bẩn lắm .yên tâm được 1 phần em này sạch sẽ.:eek:ut:

Thế là em tắm ké em ý.kekek.Đang xoa xữa tắm rửa cu thì em ý nhẩy vào .bú liếm liên hồi.hic,rồi em cũng tắm xong .Bế em ý từ nhà tắm ra giường.Em ý bảo tí em xấu không anh,Coong nhận xấu lắm.tis vừa tay.nhưng 2 đầu tí như 2 quả nho.

Em ý bảo để em làm cho anh nhé thế là lật em lên , rồi lật em xuống bú mút từ đầu đến đít.

Em vật quá , đè ngừa em ý ra phang túi bụi .đủ các loại tư thế.Em ý rên như bò rống bảo là sao chim anh lúc bình thường thì bé sao bây jow to thế , chơi em sướng quá.Thỉnh thoảng em ý hét lên to kinh điển mình tưởng em ý đau.,hỏi thì em ý bảo không em sướng lắm.Minhf rút chim sờ xuống bím thì công nhận nước nôi lênh láng ưowts cả giường.
    rooif :t1503::t1511::t1514::t1516::t1510:
    ddur hết cả.Mãi sau thằng em mới chịu ra.Em bảo là anh ơi anh làm em sướng quá .laanx sau anh gọi em nhé em giảm giá còn 200k.( bình thường là 300)hic.và khuyến mãi thêm 1 lần.hic nhuw mùa giảm giá.
    nhưng được cái sướng con cu.thằng em đi về mà tối vẫn thấy mệt .
    Đánh giá : Mặt : 6 điểm
    tí : 5 điểm
    eo : 7 điểm
    bím : 8 điểm
    Sông đà : 10 điểm

Nói chung là ngon chim.Em về rồi hú anh em đi nhậu đến jow về cố viết rp báo cáo anh em.Bác nào cho em em nàyé. sáng nay vào nhận hàng nhé .Thank bác nhiều.mai mùng 1 em tránh.Mungf 3 em lại alo em ý xời tiếp.Được giám giá mà.kekekkeke
    Hàng này xe cộ vô tư .Bác nào khoái thì pm em em gửi số cho nhé.

Em đi ngủ:auto:

2. TRANG_QUYNH

TRANG_QUYNH Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Đi lần sau được giảm giá cơ ah, hjhj làm cho phò thích nên nó phê chuẩn giảm giá, con nào cũng thế này thì hay nhỉ

3. simbrats

simbrats Mất Trinh Verified
    97/113

RP hay quá, nhưng nếu có thêm pic thì sẽ chân thực hơn. Chúc mừng bác ngon trym!!!

4. bandit

bandit Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

thank anh em đã nhiệt tình đóng góp ý kiến .hic.em từ nãy tới giờ tìm cách xe các bác nhưng mà mãi không được.chả hiểu sao nũa.chác do e không biết làm.Em trả lời và x cộ ở đây nhé .chúc các bác ngon chim nhé.
    Số em Linh - PNT : 090x24898x trong đó x là ( 1 x 2 x 3 : 2 )
    pass : bạn anh Tuấn

Mong Mod thông cảm cho mình nếu vi phạm nhé.Mình sẽ tìm hiểu cách xe cộ cho đúng .Thank mod

5. cucucaca

cucucaca Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Nhiều người thank và xin share quá, không biết chủ thớt có để ý anh em ở cuối này không?
    Nếu chủ thớt để ý thì cho em xin một suất em Linh PNT vào inbox hoặc ym: cucucaca82.vn
    một lần nữa thank chủ thớt

6. satthu83

satthu83 Biết Quay Tay Verified
    97/113

zui quá zui quá ! Share cho em với nhá Bro ! ( Thanks thẳng tay lun he he )
    yh: hung_xa_lo_1976

7. xitrum_899

xitrum_899 Mất Trinh Verified
    96/113

Đã thanks, mong chủ thớt quan tâm share e với dạo này hơi đói xxx. thanks !
    YM: boy_handsome_899

8. bajacucai

bajacucai Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Bác này làm PR có vẻ hợp đấy. Em này tui đi rùi, về khoản chiều anh em thì khỏi phải nói. Em bảo ns 83 nhưng tui chắc ít nhất cũng tầm 79 hay cùng lắm la 81. riêng về khoản khuyến mãi thì em co ve ưu ái hơn. Em ấy bảo A làm em sướng lầnn sau rảnh gọi cho em, em chỉ lấy 100k thui. Mịa nó, mấy hôm sau em thử dùng hàng km xem ntn nhưng ma đcm, tiền nào của đấy thôi. Vào em bj, hj một lát rồi giục mình đeo bao vào chiên. mới chưa dc 10' nó đã bảo sao lâu thế anh. ĐCM đúng là ko nghe phò giải thích các bác a.
    Em cam đoan bác nào đi check em này về cũng đc em khen la "đẹp trai, khoai to". Và kết thúc là độc chiêu dùng hàng khuyến mãi. Vailon.com.vn

9. nguabach80

nguabach80 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Bác lộc nhỉ, đi lần 2 dc giảm giá. Tôi muốn dc giảm giá quá. Share tôi với nhé
    yh: nguabach80
    Đã Thank

10. manchesterunited123456

manchesterunited123456 Biết Quay Tay Verified
    97/113

mềnh chỉ sợ làm cho nó phê nó lại lên cơn vật mềnh ra bắt mềnh phê tiếp thì mệt đây :lol: nhưng mờ được cái sướng chym :lol:

11. sexmemberhn

sexmemberhn Biết Quay Tay Verified
    96/113

Bro này reporrt hay thật......... nhưng chưa được thưởng thức tuyệt chiêu "3 sôi 2 lạnh" rồi.... thưởng thức xong rồi phang thì phê tít..... ^_^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/