1 ngày chủ nhật masage , xông hơi , tắm chung + Fuck hết xẩy bên Q7 .

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi envoywjng, 5/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. envoywjng

envoywjng Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Chuyện là thế này , hôm nay mới từ vũng tàu về , bùn quá thế là quyết định xách xe qua Q7 check xem có quán nào đc thì ghé vô xã stress . Hjxz chạy quanh quẩn đc gần 1 tiếng đồng hồ , chẳng thấy quán nào đc hết hjxz , bổng nhưng bắt gặp đc 1 em chạy xe tay ga mặc đồ hjxz sexy đến hết là sexy , mình mún nói với em nó 1 câu ( em ơi , mặc thế thà đừng mặc còn hơn nhỉ ) vốn đã quá già về ăn chơi sài gòn rồi , nhìn là biết em nó kg phải hàng thì cũng là maxa thôi hé hé . Nên quyết định theo dõi em nó xem sao đã hé hé , Thế là mình đã chở thành 1 thám tử nghiệp dư rồi đấy . Quanh quẩn 1 hồi thì cuối cùng em nó cũng dừng ngay tiệm maxa hjhj . Thôi thế là chạy xe vô cùng em nó lun , nhìn bề ngoài tiệm maxa giống như là 1 nhà trọ kg có gì đặc biệt , ghé vô tiệm lấy phòng và hỏi nhỏ tiếp tân em vừa mới vô đó tên gì ? số mấy ? thế là ok . Ở đây có 2 loại phòng , 1 loại là phòng thường , 1 loại là phòng víp , phòng víp ở đây chỉ có 150k thôi , nên mình quyế định chọn phòng víp . lên phòng , woa ở đây tiệm maxa mà như cái ks vậy nhìn sạch sẽ và đẹp . ngồi đc 1 lút thì em lên đến , woa lần 2 nữa em nó thay đồng phục vào nhìn còn dâm hơn nữa , mún ăn tươi nuốt sống ghê hé hé . thế là ôm nhẹ em nó vào người , thằng em chạm nhẹ vào em nó , hjxz em nói 1 câu ra làm hết hồn , anh làm nghề thám tử phải hok ? hjxz thế là em đã bjk mình theo dỗi , thôi thế là kg có năng khiếu làm thám tử rồi . Em nó đậy nhẹ mình ra tát yêu 1 cái nói anh hư lắm đó nha , thôi thì anh cỡ đồ ra đí nhé , em tắm ( chung ) cho anh hé hé , thế là kg đến vài giây , đã kg còn miếng mảnh vải trên mình , em nó cũng thế hjxz hjxz thế là 2 người cùng trần trụi dưới bồn tắm , hjxz chịu kg nổi rồi làm tại 1 cái trong bồm tắm , cái thứ 2 trên giường hjxz . em nó dâm hết chỗ nói , bj điêu luyện . tổng thiệt hại là 150k tick , 300k tip . kết thúc 1 ngày mệt mổi .
    ĐANG CẦN ĐI CHECK LẠI LẦN NỮA , CHẮC THỨ 3 QUÁ , AI RÃNH THÌ ĐI CHUNG NHÉ , HOẶC KG THÌ + THANKS ĐỂ LẠI YAHOO .
    TÁI BÚT : À CÓ 1 LẦN MÌNH ĐI KS VỚI CON RAU Ở Q5 , THẤY 1 MÁY BAY CŨNG BAY VÔ KS KHU VỰC Q5 NỮA , MÁY BAY ĐÓ MẶT BỘ ĐẦM MÀU ĐỎ , ĐI XE SCR MÀU ĐỎ , ĐỜI ĐẦU , THÂN HÌNH NHÌN CÓ EO . KS ĐÓ GẦN HÒA HẢO Q5 . KS ĐÓ TÊN LÀ CÁT TƯỜNG GÌ ĐÓ ..... AE NÀO BIẾT MÁY BAY ĐÓ THÌ KHỎI THANKS , PM VÀO YAHOO MÌNH , MÌNH SẼ SHARE LẠI .

2. dark_lonely

dark_lonely Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

đặt gạch nhé bro , mình ở q4 bửa đó rảnh có thể mình đi chung
    tidus200623

3. NPNcapcap

NPNcapcap Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Đọc bài của bạn thấy rất hấp dẫn , Co ji` Share cho mnih nha , Y/H: s4ng.h3r0g4m3_0v3r

4. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

đc thì envoywing share cho mình nhé...thanks 4 rp...đã thanks cho bro...chờ tin bro...

5. anchoilauxanh

anchoilauxanh Em thích bị thông đít
    97/113

theo thong tin của pro thì mình cũng đoán ra dc nơi này rồi :D nơi này mới mở csvc còn nhiều chỗ chưa hoàn thiện và có thang máy đi nữa vì nó là 1 cái ks :D......đã đi chỗ này rồi nhưng sao ko dc gì cả :( chả hiểu sao

6. huuthanh32

huuthanh32 Xem Sex Lần Đầu Verified
    92/113

Đọc rp của bạn xong là thấy nỏng trong ngừi... share cho mình nhé not2beloser81 mong tin!

7. vinamobi

vinamobi Biết Quay Tay Verified
    97/113

thanks 4 rp
    share cho địa chỉ với tên của e mà pro làm thám tử nhé
    cactrunghoai

8. cancancan2

cancancan2 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

chi minh voi [email protected]

9. qkh

qkh Còn trinh Verified
    61/113

Cho minh xin dia chi cho matxa Q7 va so em ma bo theo doi nhe bo, cam on nhieu.
    Nick: khanhhoa_txbl
    Phone: 0938 752351.
    PS: hom nao di ru minh nhe.

10. bunbun09

bunbun09 Guest

share cho mình với bác,mình sẽ share lại bác 1 chỗ ok,thanks bác
    nick : lucky_138179

11. yeume

yeume Dậy Thì Verified
    62/113

Bác envoying ơi cho mình xin cái địa chỉ massage tắm chung tại Q7 với, mình ở ngay quận 4 chạy qua khu Q7 chơi hoải mà hổng biết thì uổng quá.

Thank bác nhiều nhé

12. ketansat999

ketansat999 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    127/226

cho xjn địa chỉ matxa đó đi pro.rp cụ thể liền.đc pm inbox mjnh nha.còn về mb pro nói.hok biết fảiem u30 mấy mjnh từng check k.cũng đi scr đỏ.khu vực nguyễn chí thanh.nếu cần pm nick vipxilip_lx mjnh chỉ rõ.còn pro pm inbõ mjnh liền địa chỉ nhé.đang cần

13. fran

fran Biết Quay Tay Verified
    96/113

thanks for share yh: francioni88 Nếu bro có đi thì pm e đi chung cũng được nha, thanks bro nhiều lắm.

14. hoang_kasim

minh dang co nhu cau, ban co the cho minh dia chia dc chu??thanks so much

15. tiendan

tiendan Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

hum nao check lai pm minh voi nhe pro
    tiendan20
    thanks

16. nmtri2

nmtri2 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

share dum e voi dai ka. Ths anh nhiu. Nick cua em YH: [email protected]

[ QUOTE = envoywjng ; 3403460 ] is this story today about a new ship from a pool of mud so the car is decided through Q7 handbags check whether the restaurant is always very social stress drop . Address Hjxz running around near an hour , such that the end is always consistent hjxz , ADDRESS a scholarship but I caught the scooter to run wear sexy hjxz end is sexy , I tell you it's an acne sentence ( my dear , despite the many rather than not wearing ) too old capital of Saigon , then dissipated , said she is looking at it every kg they must also stop maxa he he . Should you decide to track it to see how he he was , So I loaded into an amateur detective and there . Around a child back then it finally stopped maxa hjhj shop . Ok so I drove it extremely lun , maxa shop looks like a motel kg Nothing special , visit the shops get very little reception room and asked me very recently that now? number? You are now . There are two types of room , a room type is common , a kind of VIP rooms , VIP rooms here have only 150k , so I picked quye VIP room . up room , shop here maxa woa that looks like the ks so clean and beautiful . Address 1 Then you sit up secretly , two times more woa uniforms to replace them it still looked more sex , eat fresh acne seat he he swallowed alive . How is she holding it to the light , boy you touch them lightly into it , they say a sentence out hjxz do spirit , he employed detectives to hok ? bjk hjxz the baby is his track , so stop doing kg gifted detective then . I slapped it a little push their loved one so much damage to that house he said , he alone is the size chart goodbye , I take a bath ( together) for he he he , so couple of seconds to kg , kg also had pieces of cloth on do you it is too hjxz hjxz the two people together under the bathtub naked , then known as hjxz bear kg in the pump in a bathroom, a second bed hjxz 2 . I end where it says sex , bj virtuosity . tick of damage is 150k , 300k tip . end of a weary day .
    ARE GOING TO CHECK again , make 3 THROUGH TUESDAY , AI Slot wandered mild symptoms , KG OR IMPLEMENTATION + THANKS AGAIN FOR YAHOO .
    PS A has a LAN CON VEGETABLES WITH MYSELF GOING KS In Q5 , a PLANE SEE ALSO VÔ KS BAY AREA HALF Q5 , THAT PLANE SURFACE Talkie Red , Red Riding SCR , confrontation, body LOOK YES EO . HOA HAO nearly KS Q5 . KS is the name of WHAT IS CAT WALL ..... AE KNOW WHAT THANKS FROM PLANE GRAPHS , PM Yahoo MYSELF , MYSELF AGAIN WILL SHARE . [ / QUOTE ]

17. blackonevn

blackonevn Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Share voi nhe bac

Tinh hinh la cung co nhu cau nhieu luc nay nhung kho noi chua co cho nao ng y het. bac share voi nhe.

Ms: trangnguyengia

Xong se report lai cho bac.

Many thanks

18. minhtu14

minhtu14 Biết Quay Tay Verified
    96/113

oh được nghe mà đã đã, coi chừng em ấy cố tình diễn kịch để bác theo rồi đi em đó đó đúng là cao thủ ..... sẵn em xin 1 vé :D yh:tienquynh81

19. looking_mbbg

looking_mbbg Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Mình Tks bạn.

Cho mình địa chỉ chỗ massage Q7 đi.

YM: looking_mbbg

Tks

20. trungcamranh

trungcamranh Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

pro ơi share cho thằng em với. yahoo:trungcamranh

Trạng thái chủ đề: