1 lần report 4 sami, vân anh, nga q10, vân hp

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi goatfc, 30/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. goatfc

goatfc Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

thanks các bác navt, nghiarau39, xxxhamchoi. các bác là những thành viên vui tính của LX. cám ơn mr giang đã giúp e newbie

e không thích dài dòng, chia ra lắm topic là gì. khổ cho anh em lx đọc nhiều.
    1. sami:
    cũng được, hàng công nghiệp, e chẹk vào một tối mưa. gọi e nó thì được cuộc hẹn ngay ks trên TĐX (hehe, đúng ý mình) thế là làm thịt thôi, nhưng bé này nói chuyện ko thật lòng lắm. hehe, mình nghe nói xạo quen rồi.
    v1 6d, bơm quá
    v2, 7d, có eo ngon lành
    v3 7d, gọn, vừa người
    v0 (hehe) vòng lỗ, hơi to, của e cũng không nhỏ nhưng đút vào dễ quá
    face: cái này thì thôi khỏi nói. e khá kén nên không thích mặt bình thường quá, chỉ có 6d )- 1d còn 5 vì hàm răng xấu
    sv 6,5 d
    thiệt hại: 800k + 20 durek + 160 ks

2. vân anh
    chiều trốn làm đi check. hẹn e nó ở TĐX (cũng lại vui nữa). e nó rất lịch sự, trên đường chạy đến thì nói là e đang làm đầu, a đợi 30ph. e nó ỡ Nguyễn thị minh khai mà.
    mặt cũng bình thường 6d thôi. khá sạch sẽ
    v1 hình như bơm, 8d vì rất to
    v2 cũng ngon 7d
    v3 7d
    v0 khít
    sv 7d
    thiệt hại 700k + 20 durek + 160 ks

3. vân hp
    ấn tượng là e nó thơm tho và v1 bự
    hehe, trốn hội nhậu đi check, cái này thì xin tạ lỗi với các chiến hữu bia 4 năm qua của goat
    mặt mũi hơi cứng, chắc là già rồi >27
    v1 huhu, ngon lắm các bác, 9d, hehehe, e share 1 bác mà bác này check xong suýt sướng quá hóa rồ
    v2, có mỡ nhưng tạm ôn 5d
    v3 được 6d
    v0, ái chà, hơi xấu 5d thôi nhưng sv tốt 7d
    thiệt hại 500k + 20 du + 60 ks

4. nga q10
    trời mưa to, e qua đón e nó, nó nhờ mình chở về nhà mới ghê. huhuhu, ko biết co sao không?

thế là tung tăng đi ksan thôi
    v1 7d, cái này được mắc dù e là tín đồ elly, thủy top, của nga nhỏ thôi
    v2 ngon 8d
    v3 được 6d
    v0, rộng rồi. e này chơi game online nên cần tiền.
    face đẽ thương 7d
    sv, tình cảm, ngoan,
    thiệt hại 500k + 20 du + 80 ks

tóm lại e chỉ thích check nhưng lươi rp nên nhập chung vào 1 chỗ cho tiền. những em này đều có những bài rp hay của các bác khác nên e không dám vượt mặt
    vì tinh thần LX và cũng vì cám ơn các mem LX đã share nên rp. thanhks mọi người đã đọc. huhu e dốt văn nhất trên đời

có cần thì nik goatfc69 nhé. e sẽ hỏi các bác đã share cho e , được thì share, ko được thì các bác thông cảm:devil:

2. justom

justom Mất Trinh Verified
    97/113

Lâu lâu mới tìm được 1 bài rp thật lòng :) Thanks chủ topic. Không xin share vì hem đủ tiền check mấy em này :D

3. nghiarau39

nghiarau39 Xem Sex Lần Đầu Verified
    92/113

Mã:
    tóm lại e chỉ thích check nhưng lươi rp nên nhập chung vào 1 chỗ cho tiền. những em này đều có những bài rp hay của các bác khác nên e không dám vượt mặt
    vì tinh thần LX và cũng vì cám ơn các mem LX đã share nên rp. thanhks mọi người đã đọc. [B][COLOR="Red"]huhu e dốt văn nhất trên đời[/COLOR][/B]

có cần thì nik goatfc69 nhé. e sẽ hỏi các bác đã share cho e , được thì share, ko được thì các bác thông cảm
    Chúc Mừng bạn có những giây phút vui .
    rp ngắn gọn nhưng đầy đủ sao khiêm nhường quá vậy Men ? ha ha ......
    Bạn cứ share cho a e cùng vui . Thanks !

4. tigerblood

tigerblood Dậy Thì Verified
    62/113

cho xin 4 em luôn nhe Bro, đi làm thuận tiện đạ bàn nào là dứt em đó liền thanks rồi và hứa có report. yahoo: accsave020

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/