1 Buổi Sáng Với Em AN TDH----> ngon chym...

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi manchesterunited123456, 27/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. manchesterunited123456

manchesterunited123456 Biết Quay Tay Verified
    97/113

Tình hình là đêm qua LX nhà mình có vụ xì căng đan be bé bằng con kiến của em An TDH :biggrin::biggrin:
    Để kiểm tra lại sự thật Đệ em đã alo cho em em ấy vào lúc 5h30 sáng và set được 1 cuộc hẹn, Địa điểm lần này ko phải ở TDH mà 1 chỗ khác (Em xin giữ bí mật cái này:iagree:)

5h30 sáng, trời mưa tầm tã, Cơn bệnh của em tuần trước vẫn chưa dứt:sosp::sosp:. Nhưng nghĩ tới anh em LX nhà mình chưa được Check em An- TDH lên em vẫn đội mưa lao đi như ngựa trong trời nhá nhem sáng, để check giúp anh em:biggrin::biggrin::biggrin::biggrin:

Tới nơi hẹn nằm nói chuyện với em 1 lúc về việc đêm qua để rõ tình thực hư như nào.:reddevil: thì nhận được trả lời từ em ấy là những gì em viết trên topic đêm qua là thật, ko có chút gọi là pr hàng họ hay là quảng cáo hàng họ gì cả:nonod::nonod:. Mình tới nơi thấy em ấy tủi thân khóc xưng cả mắt + thâm quầng lại vì đêm qua bức xúc quá ko ngủ được:frown::frown:

Em nằm tâm sự 1 lúc em ấy cũng vơi nỗi buồn. 2 Anh em nằm cạnh nhau 1 lúc, em thì éo chịu nổi nữa rồi, thằng em thì cứ dương cờ phản đối, thằng anh thì cũng bức xúc chả em:reddevil::reddevil:.... Thế là Chuyện gì đến cũng phải đến. Lửa gần rơm ko cháy phí vkl ấy :biggrin::biggrin:

Mình nhẹ nhàng cởi từng lớp áo giáp kiên cố của em ra:biggrin5: Em thì nằm lim dim chờ đợi:smilewinkgrin:.... Đã thế ông tấn công luôn, sau 2 phút 2 anh em ko còn gì trên người:eek1::eek1: Nhìn quả ngực mà chỉ muốn ":Bóp nát trái cam:":reddevil:. mình vừa bóp em ấy vừa nằm vừa rên hừ hừ:hurray:... Làm mình ko chịu nổi, rồi em ấy bj, hj cho mình....hic sướng vkl cơ:hurray:. Cái lưỡi của em ấy mềm mại, ướt nhèm, cứ cuốn lấy thằng em mình làm thằng em mình tí thì out chỉ hơn 5p. Em vừa mới định móc lốp em ấy thì ":clgt lũ sông hồng sao hử trời:" tới đây em éo nhịn được nữa, eo bao vào chiến luôn. (May vkl ở ví còn 2 cái ko thì húp cám:biggrin5:)
    Cơ mà em An này có quả cũng vl lắm các bác ak:biggrin: Vừa dập em ấy vừa kêu ":Em ghét anh lắm, mạnh lên anh, em thích, nữa lên anh, nữa đi mà anh em sướng quá ko chịu được:"

Em hỏi các bác nghe những tiếng đó thì thằng nào mà cầm nổi:nonod: em càng điên tiết dập càng mạnh em càng kêu to,2 tay cầm 2 quả bưởi cứ thế giật....sau 1 lúc em cũng out vì em ko thể chịu nổi tiếng rên thảm thiết của em ấy:nonod::nonod:

Song việc 2 anh em ôm nhau ngủ tới 2h20 em dậy bảo em ấy 2 anh em mình đi ăn trưa luôn rồi anh còn về cty chiều anh phải đi Ngoại tỉnh rồi. Em ấy ngoan ngoãn vâng dạ, rồi 2 anh em đi ăn trưa ở trên Kim Mã.
    Giờ em mới về tới cty tranh thu viết cái RP báo cáo anh em để chiều nay còn đi ctac.

Kết luận:
    1 buổi sáng (5h30 sáng) em ko quản ngại mưa gió đội mưa đi check lại hàng để anh em trên LX có thể yên tâm về hàng họ.
    Theo em thì : em ấy cũng tình cảm, nhiệt tình bj, hj, wc đầy đủ cả, riêng khoảng sv bj thì em phê vkl các bác ợ:eek1::eek1: Cái mồm + cái lưỡi đệt mệ nó chứ chịu éo nổi cơ:reddevil::reddevil:
    Bác nào đi để bj. hj, hay wc ngon như em thì sạch sẽ thơm tho các em bj nhiệt lắm các bác ak...em sợ cái khoản bj của em này rồi á, nhanh out vkl :angelsad2::angelsad2:

Face : 6d (Khi mình tới em ấy ko trang điểm)
    V1 : 7d to bóp thích vkl...Chỉ muốn cắn cho cái:reddevil:
    v2 : 5.5d (mình ko để ý lắm)
    v3 : 6.5 (tiếc vì em chưa doggy được. em ấy rên la thảm thiết quá em out ở truyền thống):frown::frown:

SV: cái này mới đáng giá để bàn đây này. ko biết 1 số anh em trước đi như nào nhung em thấy em này được những điểm sau : cũng ngoan ngoãn, gọi dạ bảo vâng, nhiệt tình. tình cảm, bj tốt. cái lưỡi của em yêu vkl :reddevil:

DKM type gãy hết cả tay, người vẫn còn giật như sư tụng kinh đây:eek1:

Chốt hạ 1 câu: Với mọi em 4` Cứ đối xử tc, + trước khi để các em bj dọn wc thì lên sạch sẽ, các bác sẽ được cảm giác phê tới tận gốc luôn:reddevil::reddevil:

Hiền đệ Kính bút. Giờ chắc lại phải đi rồi...KO thì chắc tối nay cũng rủ em đi chơi

Rổ giá : 500k/1,2,3... Shot tùy thuộc và sức của các bác:biggrin::biggrin:

No thak no share, KO pm qua inbox. pm qua Yh : manchesterunited123456789

2. emvan86

emvan86 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

3. YVA92

YVA92 Em thích bị thông đít
    30/57

Chủ

thear nói đúng mà . Em này đi đêm là 5l . Mình chưa đi vì ko thích ng ko có eo . Nhưng bạn mình 2 3 đứa đi đều khen mà

4. Vô.Danh

Vô.Danh Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Có 1 thực tế ntn , những em xinh đẹp thì ai mà chả muốn làm vài shot nhưng mà những em như vậy thì 1 và chỉ 1 shot thôi , còn những em hơi xấu thì thoải mái shot nhưng mà đa số anh em chơi xong 1 shot thì không có hứng làm shot thứ 2 nữa !

5. rain_8x

rain_8x Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Em này trc mình cũng có số nhưng thấy bảo em ý có khuôn mặt rất là x-men nên thôi, chả dám check :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/